Maandamano makubwa MWANDIGA kumpinga Dr.Slaa yafanyika mbele ya RPC


kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,863
Likes
4,305
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,863 4,305 280
Hujuma za CCM tumeishazizoea wanaanda maandamano wenyewe kwa kivuri cha CDM,
hapo ni sawa na kujitekenya na kucheka mwenyewe.
Ni jambo la kipuuzi tu na hufanywa na watu wapuuzi wenye mawazo finyu,
by the way waandamane wasiandamane CDM haitarudi nyuma habari ndio hiyo.
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,283
Likes
3,483
Points
280
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,283 3,483 280
Waandamanaji wana haki ya kuandamana na naamini Dr atawasikiliza waandamanaji hao waliotumwa kuandamana kama alivyofanya kwa wale wengine walio kuwa wamelewa chakari.

Ninacho jiuliza ni kauli ya vitisho tena ya jinai ya kusema kuwa Dr akikanyaga Mwandiga atauwawa tena ikitolewa mbele ya polisi halafu hakuna zinachukuliwa?!!!!
Duh....wamelewa tena ? labda Lema kapeleka timu ile ya machalii wa ungalimi, R chuga.......
 
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,694
Likes
17
Points
135
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,694 17 135
Kime nuka kipi wakati mnalipa tu vijana wa ccm waandamane.Nawenyewe wajinga 5000 hela gani hiyo?Mngewambia mshiko wa kutosha.Kujaza mafuta bodaboda ndiyo nini watoe pesa nyingi siyo 5000
Ukizoea kubisha kwa kila kitu ipo siku utaukataa ukweli.Twambie nani kawalipa na kwa ushahidi gani?
 
N

Nchimbi J

Senior Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
132
Likes
0
Points
0
N

Nchimbi J

Senior Member
Joined Jun 16, 2008
132 0 0
Kaka lakini huwa chadema haiwataki Polisi leo inaomba msaada polisi! Kweli kuishi kwingi kuona mengi! Mimi nashangaa Tanzania ina mikoa 26 inakuaje Dr Slaa aende Kigoma kama sio kujitakia uchuro
Anapima rueful wa maji kwa mkono...hajui hata principle za conflicts resolution kuwa unangojea munkali upoe ndio angeenda kigoma....hapa mjue zitto bado hajaenda kuongea na wananchi wake
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Chagadema wakikosa hoja wanaanza kuwalalamikia ccm. Mbaazi ikikosa maua
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Chagadema imekufa
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,045
Likes
5,235
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,045 5,235 280
zitto lazime akubalike kwa vijana wa KGM au mmesahau lekadutigite?
 
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
1,754
Likes
824
Points
280
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
1,754 824 280
Waandamanaji wana haki ya kuandamana na naamini Dr atawasikiliza waandamanaji hao waliotumwa kuandamana kama alivyofanya kwa wale wengine walio kuwa wamelewa chakari.

Ninacho jiuliza ni kauli ya vitisho tena ya jinai ya kusema kuwa Dr akikanyaga Mwandiga atauwawa tena ikitolewa mbele ya polisi halafu hakuna zinachukuliwa?!!!!
ni utamaduni mzuri saana wa kukemea tabia za kutoa maneno hatarishi na vyombo vya dola kukaa kimya. mf; nchi haitatawalika.nawajua waliolipua mabomu,damu itamwagika nk.kama inavyoaminika uongozi ni kiwanda kinazalisha.
hivyo unapotofautiana na wanachama wako ujue watatatumia lugha ile ile uliowafundisha kufikisha ujumbe.
 

Forum statistics

Threads 1,264,231
Members 486,221
Posts 30,176,048