Maandamano makubwa MWANDIGA kumpinga Dr.Slaa yafanyika mbele ya RPC


zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,392
Likes
1,217
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,392 1,217 280
Leo yamefanyika maandamano makubwa kumpinga Dr.Slaa huko Kigoma, waandamanaji hao walimuonya RPC kuwa Dr.Slaa akikanyaga kwao watamuua, wakitaja sababu za kumuua dr. slaa waandamanaji hao wakiongozwa na vijana wa UVCCM waliojivika ngozi ya makamanda wa CHADEMA walisema ni kwasababu Dr.Slaa aliua ndoto za kijana wao Zitto hivyo nayeye lazima wamuue, habari zaidi zitawajia hivi punde pamoja na picha.
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
Umejuaje kama ni UVCCM wewe kasuku?
 
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Waandamanaji wana haki ya kuandamana na naamini Dr atawasikiliza waandamanaji hao waliotumwa kuandamana kama alivyofanya kwa wale wengine walio kuwa wamelewa chakari.

Ninacho jiuliza ni kauli ya vitisho tena ya jinai ya kusema kuwa Dr akikanyaga Mwandiga atauwawa tena ikitolewa mbele ya polisi halafu hakuna zinachukuliwa?!!!!
 
LOOOK

LOOOK

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2011
Messages
3,395
Likes
70
Points
145
LOOOK

LOOOK

JF-Expert Member
Joined May 17, 2011
3,395 70 145
Umeqajuaje kama ni UVCCM wewe kasuku?
na je angesema vijana wa BAVICHA ungeuliza swal hilo we kima?tumia ubongo wa kichwani na sio mata*ko. UVCCM wanafahamika kwa vurugu na fujo zisizo na tija hata wangevaa mavazi ya manesi.
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,878
Likes
991
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,878 991 280
Waandamanaji wana haki ya kuandamana na naamini Dr atawasikiliza waandamanaji hao waliotumwa kuandamana kama alivyofanya kwa wale wengine walio kuwa wamelewa chakari.

Ninacho jiuliza ni kauli ya vitisho tena ya jinai ya kusema kuwa Dr akikanyaga Mwandiga atauwawa tena ikitolewa mbele ya polisi halafu hakuna zinachukuliwa?!!!!
we YAHAYA wewe
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
na je angesema vijana wa BAVICHA ungeuliza swal hilo we kima?tumia ubongo wa kichwani na sio mata*ko. UVCCM wanafahamika kwa vurugu na fujo zisizo na tija hata wangevaa mavazi ya manesi.
Poor observation
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,392
Likes
1,217
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,392 1,217 280
Umejuaje kama ni UVCCM wewe kasuku?
mimi kasuku naingia nyumba zote, hivyo wakati maandamano yanaratibiwa huko Lumumba nilikuwepo, kama ilivyo kawaida ya kasuku sikosi neon la kuongea, RPC amepewa ujumbe na kukaa kimya,
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
648
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 648 280
basi kàma polisi wanabariki hayo mambo,na àrusha wakisema ZZK asifike na àkifika wanamuua kwa sababu amewasaliti itakuaje?
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,418
Likes
3,935
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,418 3,935 280
Waandamanaji wana haki ya kuandamana na naamini Dr atawasikiliza waandamanaji hao waliotumwa kuandamana kama alivyofanya kwa wale wengine walio kuwa wamelewa chakari.

Ninacho jiuliza ni kauli ya vitisho tena ya jinai ya kusema kuwa Dr akikanyaga Mwandiga atauwawa tena ikitolewa mbele ya polisi halafu hakuna zinachukuliwa?!!!!
Yaani Zitto amefikia hatua ya kutaka kuua viongozi wake wa Chama!!!

Kama yuko serious atumie ile mbinu ya "hata panya hawezi kupona" ambayo sio kinyume cha sheria kwa kuwa serikali na sheria zetu hazitambui uchawi...
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
mimi kasuku naingia nyumba zote, hivyo wakati maandamano yanaratibiwa huko Lumumba nilikuwepo, kama ilivyo kawaida ya kasuku sikosi neon la kuongea, RPC amepewa ujumbe na kukaa kimya,
RPC hakurupuki ngoja wamuue kwanza atachukua hatua,kiherehere chake Dr Slaa kwenda kigoma kafuata mauti
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,392
Likes
1,217
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,392 1,217 280
mkuu na hayo maandamano hayana kibali cha polisi ila yanaashiria fujo na yameruhusiwa kama ilivyo ada ingekuwa ni yale ya upande wa pili tena ya amani bishaka kuna viongozi wa CHADEMA wangefuatwa hadi na chopa za pilisi, loh!
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
basi kàma polisi wanabariki hayo mambo,na àrusha wakisema ZZK asifike na àkifika wanamuua kwa sababu amewasaliti itakuaje?
Usaliti una ujua au umelishwa tu maneno wewe na akina msigwa n
 
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
2,793
Likes
99
Points
145
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
2,793 99 145
Slaa atajuta kwenda Kigoma.Ukanda Mbaya sana.
 
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
2,572
Likes
2
Points
0
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
2,572 2 0
Wamuue Dr....? hahahahahaha hao polisi watamlipa mzima mzima kama alivyokuwa na dr ni kamanda alishasema wakimuua tumuache na tusongeshe majeshi mbele
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
mkuu na hayo maandamano hayana kibali cha polisi ila yanaashiria fujo na yameruhusiwa kama ilivyo ada ingekuwa ni yale ya upande wa pili tena ya amani bishaka kuna viongozi wa CHADEMA wangefuatwa hadi na chopa za pilisi, loh!
Kaka lakini huwa chadema haiwataki Polisi leo inaomba msaada polisi! Kweli kuishi kwingi kuona mengi! Mimi nashangaa Tanzania ina mikoa 26 inakuaje Dr Slaa aende Kigoma kama sio kujitakia uchuro
 

Forum statistics

Threads 1,261,322
Members 485,118
Posts 30,086,522