Maandamano yaliyotangazwa kupinga maamuzi ya Kamati Kuu ya Chadema ....


H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Mtakumbuka kuwa mtu anayeitwa Greyson Nyakarungu , alitoa tamko akiwa anajipa kuwa yeye ni Brigedia wa jeshi la waasi , na alitoa siku nne kuwa kama kamati kuu haitakaa na kurejea maamuzi yake ya awali basi yeye na jeshi lake wataitisha maandamano yasiyokoma kwa nchi nzima , leo ni siku ya Tisa tangu atoe tamko lake ....maandamano yako wapi?

Mtu anayeitwa Robert Gwanchere , akiwa mwanza alitoa siku nne kuwa kama kamati kuu haitatengua maamuzi yake basi wangeitisha maandamano yasiyokoma kwa nchi nzima , muda waliokuwa wametoa umeisha jana , hakuna maandamano wala lolote ambalo linaonekana kufanyika , nini kinaendelea ?

Tatu ,kuna jitihada za kufanyika kwa Maandamano kesho Mkoani Kigoma , ambapo leo vijana wa Pikipiki wameandikishwa majina yao na kupewa ahadi ya mafuta lita tano kesho na shilingi elfu 20 kwa kila mmoja kwa ajili ya kufanya maandamano ya pikipiki ya kupinga ziara ya Dr.Slaa Kigoma, maandamano hayo yana panga kufanyika Ujiji mpaka Mwandiga ,aidha zipo taarifa kuwa wanaoratibu ni vijana kutoka DSM na wengine ni ofisi ya CCM Mkoa wakiongozwa na M.kiti wa CCM Mkoa DR.Kaborou .

Nne , vijana wa UVCCM Taifa na Mkoa wa Kigoma , wapo kwenye maandalizi makubwa , na wengine wakiagiza T.shirt za Chadema kutoka Dar na Nyingine wanatengeneza ili mwisho wa siku wajionyeshe kuwa wao ni Chadema ndio ambao wanaoandamana .
zipo , jitihada za kuandaa bendera za Chadema zinaendelea Kariakoo kwa mtu anayeitwa Njia , nitawajuza zimeagizwa Bendera ngapi na zinachukuliwa na nani kwa ajili ya kwenda Kigoma .


Updates

Mara baada ya taarifa zao kuwa wazi hapa wameanza kvurugana kwa timu zote mbili za Maandalizi, nitawajuzaNdege itakayokuwa na baadhi ya Mizigo kutoka Dar, aidha nitawajuza atakayekuwa kwenye ndege hiyo .


Updates.

hii sio yangu ila ni kwa mujibu wa thread ya Jf

Nipo hapa Kigoma, naona gari la matangazo la CCM linapita linahamasisha maandamano ya kumpinga katibu mkuu wa CHADEMA Dr. Slaa asikanyage Kigoma mjini.


Tangazo liko hivi, nanukuu;
"Tangazo Tangazo Tangazo!! Kesho kutakuwa na maandamano makubwa yatakayofanyika hapa mjini Kigoma, Maandamano ya kumpinga Dr. Slaa asikanyage Kigoma mjini!! Wananchi wote mnaombwa kuhudhuria ya kumpinga Dr. Slaa, maandamano yataanza kesho kuanzia saa mbili na nusu, kwani kitendo cha kufanya hivyo itakuwa ni kumuunga mkono kijana wetu Zitto Kabwe!! Tuhakikishe kila mtu anahudhuria maandamano ya kesho. Dr. Slaa ameshakataliwa mikoa ya Kilimanjaro na Arusha, hivyo tuungane nao mkumpinga Dr. Slaa." Mwisho wa kunukuu
Hili gari la matangazo linatumiwa na viongozi wa ccm wilaya ya Kigoma.


Napita kwenye kijiwe kimoja maarufu hapa mjini nitawajulisha.
Last edited by Mkakati w Mabadiliko; Today at 04:00.

Updates......

ipo ndege ya shiriki moja la umma inadaiwa imekodiwa , imeenda Kigoma na ilitumwa saa mbili usiku, ina wapiga picha waliotolewa Dodoma wa magazeti ya Mwananchi, Citizen , wengine wa Dar ni kutoka Rai , Habari leo na Uhuru.....wa Tv wapo wa Star tv, TBC na CHanel ten , kwa ajili ya picha za kesho kuwekwa magazeti ya kesho kutwa.....wanalala Lake Hotel .....Malipo yamefanywa na shiriki moja ka umma .... Nitawajuza zaidi.....

Updates...........
Ndege ilitua Kigoma jana , Maandamano haya hayana Kibali cha Polisi, tunaendelea kufuatilia kwa makini kikao kinachoendelea cha Kamati ya Ulinzi na Usalama Mkoa ofisin kwa RC ......We are very close following this tragedy.....

updates...
Hiz dio zile Pikipiki nilisema jana , dio maandamano ila wameshindwa kupata T.shirt na bendera baada ya mkakati wao kuthibitiwa na kikosi kazi maalum.....Sijui hawa utawaita Chadema ama ...

 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,311
Likes
6,047
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,311 6,047 280
Watahaha sana mwaka huu
[TABLE]
[TR]
[TD="class: xl64, width: 126"][/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
asante mkuu kwa taarifa hii,

watambue chadema ni mpango wa mungu, naicopy kabisa habar hii wakiifuta tu naileta tena
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Wote nyie kiboko yenu ni zitto hamna jambo la maana zito atawanyoosha tu.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
asante mkuu kwa taarifa hii,

watambue chadema ni mpango wa mungu, naicopy kabisa habar hii wakiifuta tu naileta tena
Ni kweli mkuu ndiyo maana chadema kilianza na shetani kitamaliza na shetani make kwa sasa limebakia jina tu chadema kilishakufa.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,889
Likes
10,097
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,889 10,097 280
maandamano hamna lakini ZZK hawezi kutolewa CDM(kuvuliwa uanachama)
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,321
Likes
306
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,321 306 180
Mtakumbuka kuwa mtu anayeitwa Greyson Nyakarungu , alitoa tamko akiwa anajipa kuwa yeye ni Brigedia wa jeshi la waasi , na alitoa siku nne kuwa kama kamati kuu haitakaa na kurejea maamuzi yake ya awali basi yeye na jeshi lake wataitisha maandamano yasiyokoma kwa nchi nzima , leo ni siku ya Tisa tangu atoe tamko lake ....maandamano yako wapi?

Mtu anayeitwa Robert Gwanchere , akiwa mwanza alitoa siku nne kuwa kama kamati kuu haitatengua maamuzi yake basi wangeitisha maandamano yasiyokoma kwa nchi nzima , muda waliokuwa wametoa umeisha jana , hakuna maandamano wala lolote ambalo linaonekana kufanyika , nini kinaendelea ?

Tatu ,kuna jitihada za kufanyika kwa Maandamano kesho Mkoani Kigoma , ambapo leo vijana wa Pikipiki wameandikishwa majina yao na kupewa ahadi ya mafuta lita tano kesho na shilingi elfu 20 kwa kila mmoja kwa ajili ya kufanya maandamano ya pikipiki ya kupinga ziara ya Dr.Slaa Kigoma, maandamano hayo yana panga kufanyika Ujiji mpaka Mwandiga ,aidha zipo taarifa kuwa wanaoratibu ni vijana kutoka DSM na wengine ni ofisi ya CCM Mkoa wakiongozwa na M.kiti wa CCM Mkoa DR.Kaborou .

Nne , vijana wa UVCCM Taifa na Mkoa wa Kigoma , wapo kwenye maandalizi makubwa , na wengine wakiagiza T.shirt za Chadema kutoka Dar na Nyingine wanatengeneza ili mwisho wa siku wajionyeshe kuwa wao ni Chadema ndio ambao wanaoandamana .
zipo , jitihada za kuandaa bendera za Chadema zinaendelea Kariakoo kwa mtu anayeitwa Njia , nitawajuza zimeagizwa Bendera ngapi na zinachukuliwa na nani kwa ajili ya kwenda Kigoma .

more to come......
CHADEMA inakufa yenyewe wala asitafutwe mchawi.
 
B

Ba E's

Senior Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
145
Likes
2
Points
33
B

Ba E's

Senior Member
Joined Aug 20, 2013
145 2 33
Da magamba yanahangaika kweli, njia pekee ya kuishinda chadema ni kuwaletea wananchi maendeleo waliyowaahidi si kelele na maandamano feki, pia kuna mshikaji wangu yuko st augustine university cumpus ya tabora(amucta) kanambia kuwa kuna baadhi ya wanafunzi wa ccm watapelekwa kushiriki hayo maandamano.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,321
Likes
306
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,321 306 180
Kwa hiyo anakuchapa?
anawachapa CHADEMA mnao haha kutafuta suluhu, maji yakishwa mwagika yahazoleki, muwalaumu SLAA na BOWE kwa ukatili wao.
 
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
1,244
Likes
16
Points
135
Age
29
C

CT SCan Mchina

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
1,244 16 135
dawa yao ndogo sana NI KUJIBU UMMA kuwa HATUWATAMBUI;
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
mkuu samahani lakin, kilichosema juu sio au?
anawachapa CHADEMA mnao haha kutafuta suluhu, maji yakishwa mwagika yahazoleki, muwalaumu SLAA na BOWE kwa ukatili wao.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,321
Likes
306
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,321 306 180
Da magamba yanahangaika kweli, njia pekee ya kuishinda chadema ni kuwaletea wananchi maendeleo waliyowaahidi si kelele na maandamano feki, pia kuna mshikaji wangu yuko st augustine university cumpus ya tabora(amucta) kanambia kuwa kuna baadhi ya wanafunzi wa ccm watapelekwa kushiriki hayo maandamano.
Teh teh teh, ZITTO ni CCM? mbona CHADEMA mnakufa kifo cha kutapatapa kiasi hiki?
 
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
871
Likes
1
Points
0
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
871 1 0
Kwanini wanalazimisha lkn? kubalini kufuata katiba, kubalini kushindwa ndivyo mtakapoheshimika.

Msikubali kununuliwa vijana. Mambo mengine achieni nature...
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
6
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 6 0
Teh teh teh, ZITTO ni CCM? mbona CHADEMA mnakufa kifo cha kutapatapa kiasi hiki?
hakuna kitu kibaya kama kukosa kazi ilaaniwe ccm na serekali yake...
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,321
Likes
306
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,321 306 180
asante mkuu kwa taarifa hii,

watambue chadema ni mpango wa mungu, naicopy kabisa habar hii wakiifuta tu naileta tena
Bado kigodo hata JF itakufa.
 
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
13,115
Likes
647
Points
280
Sangarara

Sangarara

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
13,115 647 280
Nashauri red brigade iwe macho,tumekuwa wapole ila hatutaruhusu kutobolewa jicho ili kuendelea kuuthibitisha upole wetu,lazima tujil;inde dhidi ya hila za mwovu ccm na malaika zake masalia.Kama kuna mtu ataleta ushenzi achukuliwe hatua kali na za kisheria.
Pamoja na hilo,chama kiwakabidhi wanakigoma kijana wao,ambaye ameamua kuwasliti kwa vipande vya pesa ,Dr.awakabitdi rasmi
 

Forum statistics

Threads 1,250,713
Members 481,465
Posts 29,742,876