MATUMIZI YA ZELLO
Zello ni kama radio call na unachagua unawasiliana na kikundi gani
👉🏽Mfano unaweza kuunda Channel na wenzako wa eneo moja na kuwasiliana bila kuonekana kupigiana simu na kupata mawasiliano muda wote
👉🏽 Pia kuunda channel ya wote ambapo unatoa taarifa wakati wa dharura kutoa maelezo kinachoendelea kwa ground na kuhabarisha jamii kuhusu huduma muhimu au hatari
Kwa hiyo PAKUA na fungua akaunti!
NAMNA YA KUTUMIA NA KUANZISHA CHANNEL YA MAWASILIANO
Kwenye app ya simu ya ZELLO
👉🏽Nenda kwenye CHANNELS.
👉🏽Gusa aikoni ya kuongeza (+) au chaguo la "Ongeza Kituo" imeandikwa “Add Channel"
👉🏽Chagua "Unda Kituo Kipya" imeandikwa “Create New Channel"
👉🏽Ingiza jina la CHANNEL yako
❗️Kama unataka ipatikane kwa kila mtu:
Hakikisha aina ya CHANNEL imewekwa kuwa "Anyone can talk” au ukazuia ibaki kuwa kwa moderators
❗️Kama hutaki iwe ya wote weka PASSWORD
Gusa "Unda" yaani “Create” na ufuate maelekezo yoyote zaidi ili kuongeza profile au maelezo.
Pia unaweza kuweka options za ziada