Maana yake huwa ni nini?

But she caught me on the counter....(It wasn't me)​
Saw me bangin' on the sofa...(It wasn't me)
I even had her in the shower....(It wasn't me)
She even caught me on camera....(It wasn't me)


She saw the marks on my shoulder....(It wasn't me)
Heard the words that I told her....(It wasn't me)
Heard the screams gettin' louder...(It wasn't me)
She stayed until it was over......
​
 
Hii isikupe shida,tafuta wataalam wa ufugaji
wa aina zote za wanyama,angalia uwiano wa jinsia
ukipata majibu utagundua ni kwa nini jinsia fulani huwa wananuna
wanapoulizwa maswali yahusuyo.....
 
Hawajaniko....za
Aliyekwambia mwanaume wa kiafrica anaomba msamaha hadharani nani???

Iko hivi atakuwa baba mjinga na mpuuzi kuomba msamaha kwa maneno kama haya;

Sahamani mke wangu nisamehe.

Sitarudia tena nakuahidi.

Nimekosa nisamehe.

African baba never give apologize on the spot, kidume ukiambiwa lazima kwanza ufule huku ukijua kabisa umekosea afu unapiga ubuyu hakuna kusema; badae sana unaanzisha vijizawadi na maneno fulani kumjenga mkeo huku ukijiandaa kuacha hiyo tabia kama mbaya.

Nimegundua wanawake wengi mnashindwa ndoa kwa mambo madogo tuu; mwanaume wa kiafrica haombi msamaha hapo hapo na kwa maneno tu bila kijizawadi.

Mkitaka hizo makitu kaolewe na mzungu sisi kwetu mfumo dume ndiyo utamu wa ndoa yenyewe na unamfanya mke anajiona yuko secure..!
 

Mpendwa, ni kweli kuwa utaamua kurudi kwenu au umeandika kwa bahati mbaya tu?!
 
hivi kwanini kila kitu cha OVYO OVYO kinahusianishwa na wanaume wa Afrika?
 

me nashangaaga Hawa wanaume wanavyoongeleaga wanawake.
umemchukua mwanamke kwasababu unampenda au kwasababu ulitaka Mtu wa kupraktisia ubabe?
 
Nimekupenda Bure Kwa Kweli Heaven Sent

Unatumiaga kinywaji chochote kile chenye kilevi?

Agiza tena bila hata kuuliza bill kwangu

Kwema lakini mkuu
 
hivi kwanini kila kitu cha OVYO OVYO kinahusianishwa na wanaume wa Afrika?
Huku si ndo tunapractice sana mfumo dume. Ujue jamii zetu ziwalea wanaume wajione kama wao always ni "VICTORS". Unfortunately wamebaki kuwa "VICTIMS", coz no matter what wameshaambiwa wao ni superior kuliko sisi. Ndo maana unaona mtu kuomba msamaha anaona sio uanaume ila kufanya makosa ndo uanaume kamili. EPIC FAIL
me nashangaaga Hawa wanaume wanavyoongeleaga wanawake.
umemchukua mwanamke kwasababu unampenda au kwasababu ulitaka Mtu wa kupraktisia ubabe?
 
Nimekupenda Bure Kwa Kweli Heaven Sent

Unatumiaga kinywaji chochote kile chenye kilevi?

Agiza tena bila hata kuuliza bill kwangu

Kwema lakini mkuu
Ahsante mpendwa, me mzima kabisa. Kinywaji changu chai, so fanya fanya tu hela ya sukari mpendwa lol
 

Nilikuwa nasubili jibu lako moyo wangu utulie lol!!!
 
Ahsante mpendwa, me mzima kabisa. Kinywaji changu chai, so fanya fanya tu hela ya sukari mpendwa lol
Hahaha hata huko uliko Heaven Sent nako sukari ni majanga, janga?

Au ipo ila bei ndo shiida siyo?

Nitafanya fanya hela ya sukari kwa njia ipi mkuu?

Kama vipi njoo pm without kabisa..... Just kidding
 
Huyu naona huyo Mume wake ameliwasha.......afu mwaswali yako huwa ni ya kijanja-janja hivi, kumbe huwa ni wewe mwenyewe yamekupata.
 
Hahaha kwa hiyo roho imetulia eeh???? Haya unaombaga msamaha au ndo ubabe wa kinyaki?

umetulia kabisa.. nmeona nlichotegemea 🙂!!!

Msamaha kawaida yangu, ila kwa kitu nlichokosea kweli... sio maneno ya kuambiwa saloon [emoji126][emoji126]
 
Hii mara nyingi inatokea kwa yule mtu unaempenda na anajua unampenda kweli,anajua utomfanya chochote na kumuacha ni ngumu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…