Maamuzi ya Mbowe yanaididimiza CHADEMA

Maamuzi ya Mbowe yanaididimiza CHADEMA

Stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Posts
40,017
Reaction score
51,149
Kinachoonekana kwa CHADEMA kwa sasa ni maamuzi ambayo yanakiua chama taratibu.

Tujikumbushe uteuzi wa mgombea wa nafasi ya urais kwa chadema ambae baadae alikuja kuwa mwakilishi wa tiketi ya ukawa.

maamuzi yalifahamika kama kubadili gia angani. Kumtosa mfia chama na mpiganaji wa muda mrefu dr. Slaa ilikua dhihaka kwa wapambanaji wengi. Maamuzi haya hayakuwafurahisha wengi.

Hivi majuzi tena tukasikia kauli nyingine tena akiahidi kuwaletea wanaCHADEMA katibu mkuu makini.

Kilichotokea kinafahamika; uteuzi haukushawisi wana CHADEMA asili wanaona wamesalitiwa.

Mifano hiyo miwili ni katika kuonesha tu ni kwa namna gani maamuzi ya mwenyekiti yamekuwa yakikigharimu chama.

Inaweza isionekane kwa haraka ila kinachotokea ni mipasuko kila baada ya maamuzi flani toka ngazi za juu.

Wahusika watalipinga hili lakini ukweli lazima usemwe kuwa; maamuzi hayo na mengine kama hayo taratibu yana kipumzisha CHADEMA.
 
Wanachomwogopa Mbowe, ni kwamba CHADEMA ni kama NGO yake kupitia kwa mkwe wake Matei kwa hiyo watu wanabaki kusononeka tu moyoni lakini hakuna namna. Pengine njia pekee wamwachie chama waende hata kwa zzk au waunde chama chao.
 
Wanachomwogopa Mbowdm ni kwamba cdm ni kama NGO yake kupitia kwa mkwe wake Matei kwa hiyo watu wanabaki kusononeka tu moyoni lakini hakuna namna. Pengine njia pekee wamwachie chama waende hata kwa zzk au waunde chama chao.
Ndo maana Mkapa aliwaita wapumbavu na malofa. Pamoja na Mbowe kuendelea kukihujumu chama, bado wanaendelea kumtukuza
ngoja tuwasaidie kuwafungua macho hawa CHADEMA maana hawawezi kuliona hili au hata kulisema.
 
kuna tofaut y chama cha mtu na chama cha mwananchi
chama mtu:maamuzi yanatolewa na mtu mmoja tu na hakuna wa kupinga
chama mwananchi:maamuzi yanatolewa na watu wengi
 
Mimi ninacho jua wana cdm hawana uwezo wa kufikiri kuwa hili baya au zuri kwa Mbowe.
 
Kinachoonekana kwa CHADEMA kwa sasa ni maamuzi ambayo yanakiua chama taratibu.

Tujikumbushe uteuzi wa mgombea wa nafasi ya urais kwa chadema ambae baadae alikuja kuwa mwakilishi wa tiketi ya ukawa.

Maamuzi yalifahamika kama kubadili gia angani. kumtosa mfia chama na mpiganaji wa muda mrefu dr.slaa ilikua dhihaka kwa wapambanaji wengi. Maamuzi haya hayakuwafurahisha wengi.

Hivi majuzi tena tukasikia kauli nyingine tena akiahidi kuwaletea wanachadema katibu mkuu makini.

Kilichotokea kinafahamika; uteuzi haukushawisi wana chadema asili. wanaona wamesalitiwa.

Mifano hiyo miwili ni katika kuonesha tu ni kwa namna gani maamuzi ya mwenyekiti yamekua yakikigharimu chama.

Inaweza isionekane kwa haraka ila kinachotokea ni mipasuko kila baada ya maamuzi flani toka ngazi za juu.

Wahusika watalipinga hili lakini ukweli lazima usemwe kua; maamuzi hayo na mengine kama hayo taratibu yana kipumzisha chadema.

Nikusaidie kitu we MAPENGO KIBOGOYO..

Tangu umekuwa na umeanza kuijua CHADEMA .. pamoja na utumishi wako hapo lumumba unatakiwa ujitambue sasa kuwa unayoyaonge kuihusu CHADEMA ni kama unampigia mbuzi kinanda. huelewweki ila unasomeka umbwiga ubazazi wako tu.

Hivyo usiumize makalio yako kwa kukaa kuiongelea CHADEMA hii ya wanaojitambua.

Wewe fanya kazi ya kudeki hapo kibaraza cha wakubwa wako. na ujue tangu umeanza nyimbo zako hakuna hata moja iliyokutoa unaishia kung'oka mimeno tu kama ngilimaji.

CHADEMA ndo hiyo inayoelekea kutawala jiji muda si mrefu. hunatofauti na anaebana lkn mwishoe lazima utapanua tu.
 
kama hutaki kuona mabadiliko ndani ya CDM ni bora uhamie CCM ambapo ni chama cha mirathi
 
kama hutaki kuona mabadiliko ndani ya CDM ni bora uhamie CCM ambapo ni chama cha mirathi
sidhani hapo CHADEMA kuna kidume hata mmoja ana uwezo wa kupingana na maamuzi ya Mbowe; atachosema ni final; that is not healthy.
 
Ndo maana Mkapa aliwaita wapumbavu na malofa. Pamoja na Mbowe kuendelea kukihujumu chama, bado wanaendelea kumtukuza

Lizaboni nimesikia tetesi kuwa Makonda amekupigia debe uwemo ktk wakuu wapya wa Wilaya?.Bora mkuu maana utaikimbiza buku 7 kwa thread hadi lini na umri ndio unaenda
 
nikusaidie kitu we MAPENGO KIBOGOYO..
Tangu umekuwa na umeanza kuijua CDM.. pamoja na utumishi wako hapo lumumba unatakiwa ujitambue sasa kuwa unayoyaonge kuihusu CDM ni kama unampigia mbuzi kinanda. huelewweki ila unasomeka umbwiga ubazazi wako tu.
hivyo usiumize makalio yako kwa kukaa kuiongelea CDM hii ya wanaojitambua.
wewe fanya kazi ya kudeki hapo kibaraza cha wakubwa wako. na ujue tangu umeanza nyimbo zako hakuna hata moja iliyokutoa unaishia kung'oka mimeno tu kama ngilimaji..
CDM ndo hiyo inayoelekea kutawala jiji muda si mrefu. hunatofauti na anaebana lkn mwishoe lazima utapanua tu.
Umemsaidia mleta thread kuthibitisha aliyoyasema maana, mmekuwa viziwi kwenye ukweli. Maamuzi hata kama ni mabaya, ili mradi yametoka kwa mtu fulani, basi waliobaki wanaimba chorus tu. Hili ndilo analosema mleta thread na msipoamka toka usingizini, hakika you are headed to oblivion.
 
Back
Top Bottom