Maamuzi gani nichukue dhidi ya ndoa yangu?

Maamuzi gani nichukue dhidi ya ndoa yangu?

Mpenzi kama ni kweli pole kuishi miaka 7 katika maisha hauenjoy ndoa ni tatizo huyo mumeo anajua kuwa hauenjoy? inawezekana pia ukawa ni sababu ya tabia yake maana kama humpendi automatic hautamjali kwahiyo yeye anaona mfariji wake ni pombe kama upo tayari kuwa single mom process divorce maana huwezi kuendelea kukaa kwenye kitanzi kama hujajifunza kumpenda kwa miaka yote hiyo basi hatua nyingine ifuate.
 
Mpenzi kama ni kweli pole kuishi miaka 7 katika maisha hauenjoy ndoa ni tatizo huyo mumeo anajua kuwa hauenjoy? inawezekana pia ukawa ni sababu ya tabia yake maana kama humpendi automatic hautamjali kwahiyo yeye anaona mfariji wake ni pombe kama upo tayari kuwa single mom process divorce maana huwezi kuendelea kukaa kwenye kitanzi kama hujajifunza kumpenda kwa miaka yote hiyo basi hatua nyingine ifuate.

hapana Gemmy nimekuwa mama bora kwa family najali kuanzia mavazi malazi na chakula lakini tangu nakutana nae alikuwa na maisha yake hayo,na kama nilivyosema nimekuwa naishi kwa kuidanganya nafsi yangu
 
Mpige chini aoe mwanamke mwingine aje alee watoto wako.
 
sina ,ila nahitaji amani ya roho

Hii ndo huwa majuto ni mjukuu. Hujachelewa kuanza upya.

Wanaotafuta amani na faraja halisi, huitafuta kwa kubadilika wao na mitazamo yao ya maisha.

Kama ni mkristo jifunze kisa cha Abigail, alikuwa na mwanamme aliyetambulika kwa upumbafu lakini bado alikuwa yuko tayari kumuokoa kwa makosa yake. Sina hakika na mawazo yake ya awali, ila kitendo chake kwa asiyefaa ni cha upendo kama wa mama mzazi.

Katika dunia hii hakuna sehemu utakutana na watu wema wengi. Na kujitenga na wabaya au tusiowapenda haisaidii. Huwa tunajitahidi kuwavumilia wazazi au ndugu pamoja kwamba waweza kutufanyia mabaya zaidi, ile namna tuwatazamavyo ndo inayotupa nguvu na ujasiri wa kufurahi nao tena.

Ulikosea mwanzo kutoona umuhimu wa hitaji la moyo wako. Unapotafakari kuanza upya chagua kuitengeneza furaha na amani mwenyewe.

Pole kwa historia ya kuumizwa, itumie kama changamoto ya kutegemea furaha kutoka kwa mwanadamu
 
ilikupasa kupona kwanza ndipo ukutane na huyo mtu!
umejikuta uko oriented kwenye mapenzi ya kikatili
ndo mana ulivutiwa na kumzoea plus kuolewa na huyo yo yo hubbie!
zaidi ya kusali na kujitafiti sana nafsi yako sidhani kuna unawexa kufanya!
hata ukiachana na huyo .hutavutiwa na wale so called romantic hubbies.
la msingi pona kwwnza majeraha ya nyuma!
 
Tatizo ni kuwa uliingia katika mahusiano ukiwa bado una majera yaliyotoka na historia,cha kufanya jaribu kujijengea mazingira ya kumpenda mmeo,inaonesha yy anakupenda ww bi dada ndo humpend kuwa makn asijegundua kama humpend atakufukuza na hao watoto utalia na kusaga meno,au kuna mchepuko anakudanganya?wakupta hao aliyekuweka ndan ndo muhim kwako!
 
Pole dada. Nakuelewa sana. Hata kama ni story ya facebook bado inaweza kusaidia mtu. Narudia na kusisitiza alichosema Snowhite. Kubakwa kwako kumechangia kwa kiwango kikubwa kama si chote kuchagua wapenzi wanaokuumiza kwa sababu akili yako inahusianisha mapenzi na ukatili. Yule aliyeenda ulaya pia alikuwa na elements za ukatili ila hukuziona au kuzitambua mpaka alipokutelekeza na kukuachia maumivu.

Suluhisho ni moja tu: kukabialiana na zamani yako (your past). Kubali ukatili uliotendewa, kubali kuwa hukuwa na uwezo wa kudhibiti kisha umsamehe kila mwanaume aliyekukosea - hasa hasa huyo mbakaji. Kufanya mwenyewe hutaweza maana unaweza kukata tamaa kama ambavyo ushaanza kuhisi una imani haba. Tafuta mtu unayeamini anaweza kukusikiliza, umwage yote yaliyomo moyoni, akuongoze katika mchakato wa kupona. Kwa kuwa umesema uko dar nakushauri umtafute Mchungaji Profesa Masalakulangwa. Ni mtheolojia na profesa wa medical psychology. Anapatikana chuo cha tiba kairuki. Anafanya vizuri sana huduma ya ushauri kwa watu kama wewe. Mtaweza kungalia tatizo lako from spiritual and psychological perspective kulingana na atakavyoona.

Ukikimbilia kwa hawa wachungaji wetu "wajasiriamali" usishangae kuambiwa una roho ya hili na lile, sijui jini mahaba na mwishowe watakuombea na kukemea pepo ambaye hayupo, hali yako itaendelea hivyo hivyo au kuzidi kuwa mbaya na kujikuta unatanga tanga kutafuta watumishi mpaka ufilisike. Pia kama unapenda kusoma tafuta kitabu cha "Joy comes in the morning" cha hopolang phororo. Amepitia hali hii na amepona majeraha yake. Viko bookshops kubwa hapa dar kama pale mlimani city. Pia kipo kitabu cha "are you the one for me" cha prof. barbra de angels kinaweza kukupa mwanga kwenye hiyo ndoa.

Kwa kuwa uko kwenye ndoa na tatizo lako linakuathiri wewe binafsi na likitatuliwa litamuathiri na mume wako na ndoa yako kwa ujumla, mume wako lazima umshirikishe maana haitakuwa na maana unatoka kwenye therapy halafu unaenda kukutana na mtu yule yule kufanya kitu ambacho unataka kukiacha. Hapa lazima hekima itumike. Mumeo kwa tabia zake ulizosema na yeye ana psychological issues zinazomfanya awe hivi. Kama atapenda kukupa ushirikiano mkaangalia upya maisha yenu mnaweza kuwa na ndoa moja matata sana. Yaani nzuri. Asipotoa ushirikiano, nachelea kusema huna budi kuachana na mtesi wako, kwani ukipona majeraha utakuwa mtu mpya anayetaka kupenda na kuonyeshwa upendo, na mumeo hatakuwa na hivyo vigezo. Naamini mshauri wako (kama utaenda kwa professional) atakuwa na uzoefu katika maswala kama haya. Nakutakia heri, Mungu akutie nguvu.
 
wenzako tuna shida zaidi ya hzo, tukiweka hapa mtazimia.
Vumilia, usituone twatembea ukadhani tuna raha.
 
Mie ushauri wangu kama unaweza kujisupport wewe na watoto wako basi anza taratibu za kutafuta mahali pako ili uachane na maisha hayo yasiyo na upendo na yaliyojaa huzuni ya hali ya juu. Umesema pia kuna mengi ya kuelezea lakini moyo wako unazidi kuwa mnyonge. Nahisi Mumeo akupiga pia na mateso mengine chungu nzima karibu kila siku iendayo kwa Mungu. Ukipata nafasi naomba ufunguke zaidi pamoja na kuwa hayo mateso yako yanazidi kukuongezea huzuni. Pia ujue ukiamua kuondoka mumeo anaweza kabisa kutaka watoto aishi nao yeye hata kama hawezi kuwalea vizuri kama wewe. Kuna wanawake waliobakwa lakini wakabahatika kupata wanaume waelewa na hivyo tendo la ndoa kwao haikuwa adha ya kuhitaji kilevi kwanza ndio waweze kushiriki. Maisha ya huzuni kiasi hiki hayahusu kitu hasa kama una uwezo wa kuondokana nayo. Ulifanya makosa makubwa ya kukubali kuolewa na mwanaume usiyempenda, lakini hakuna sababu ya kuendelea kuishi katika ndoa isiyo na upendo.


The Boss nina kazi na mshahara mzuri tu ,ndio maana nikaomba kama kuna maombi nifunguliwe sijielewi na huu ni ukweli toka moyoni,Na kumwambia mme wangu simpendi kwa miaka yote hiyo hatonielewa hata kidogo
 
Daa Dada pole sana
Ila sis wanawake tunajidanganya sana juu ya mapenzi cjui tatizo ni akili or ndo mkumbo

From mwanzo ulikuwa ushaona huyu mwanaume sio ila uliamua kusonga mbele had unafunga ndoa...pia sipend kauli ya kusema yy kakufundisha kunywa pombe its means wewe unsound or.kwann jaman ungemwacha let it go ona sasa 7 yrs unaishi kwa kupritend that's bad sana.ni mateso sana wen u choose wrong person for ur life.

Watu wanasema ukaombewe tataixo ni wewe hayo maombi hayatafanya kazi kama hujabadili.yawezekana bdo ishu ya kubakwa unayo kwenye akili hiyo imebakia kama historia .simama songa mbele
 
Tatizo ulikosea toka mwanzo, kwanini uwe kwenye mahusiano na mtu usiempenda? Hadi kuolewa?

Anza kuhudhuria vipindi vya kuiweka sawa saikolojia. Badae uanze kufikiria mustakabali wa ndoa yako
 
Mme anakupenda? Unadhan ans hisia za kukupenda?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom