Maalim Seif ataiongoza Zanzibar kama Rais

Maalim Seif ataiongoza Zanzibar kama Rais

Machafuko yakitokea hawatajua nani wa kukamata, wapi pa kwenda, supply lines za wapinzani ni zipi na uwezo wao ni upi.
Kwenye hili sina uhakika nalo sana maana Zanzibar kuna vikosi vya ulinzi na usalama ambavyo vinakaa na kuishi huko,sasa sidhani kama na wao pia hawaijui Zanzibar na hawawajui watu wanaowalinda
 
Inawzekana ikawa hivyo kwa sababu Dr MAGU na lifestyle yake ya kutumbuwa majipu inawabana wana ccm makajanja hivyo ilikumkomowa watampa. Mfano membe baada ya kutoswa alisema mbovu. atuta shangaa Mahalim kupewa
 
Kujifariji ni njia moja ya kujipa raha kwa muda.kwa hiyo siyo mbaya Sana japo kwa muda.
 
Machafuko yakitokea hawatajua nani wa kukamata, wapi pa kwenda, supply lines za wapinzani ni zipi na uwezo wao ni upi.
Kwenye hili sina uhakika nalo sana maana Zanzibar kuna vikosi vya ulinzi na usalama ambavyo vinakaa na kuishi huko,sasa sidhani kama na wao pia hawaijui Zanzibar na hawawajui watu wanaowalinda

1. Popular forces can win a war against the army.

-Che Guevara first preposition.
 
Uchaguzi mkuu wa Zanzibar ulishafanyika tarehe 25/102015 na dunia nzima ilishuhudia Maalim Seif akimbwaga Dr Shein kwenye ssnduku la kura.

Kitakachofanyika tarehe 20/03/2016 siyo uchaguzi mkuu bali utakuwa ni uchaguzi wao wa ndani wa CCM wa kuchagua viongozi wao wa Halmashauri ya Chama chao cha Majipu.

Kuthibitisha hilo ni kuwa hakuna timu yoyote ya waangalizi kutoka ndani na nje ya nchi waliokubali kupeleka waangalizi wao kwenye uchaguzi huo wa 'maigizo' wa Jecha.[/QUOTE]
Hizi taarifa zako unazitoa wapi au unaotaa
 
Wadau mnaweza kuniamini au kutoniamini au kunipuuza!

Nakubali yote; Ila Maalim Seif atakuwa Rais wa Zanzibar siku sio nyingi!

Nitataja sababu kwa ufupi sana na sitatoa maelezo hata baadae!

* Maalim ni mtu makini, ana watu wengi mno zaidi ya CCM wenye ushawishi kwenye siasa za Zanzibar.

* Jeshi la bara haliijui vizuri Zanzibar, halijui Jiografia ya Zanzibar.
Machafuko yakitokea hawatajua nani wa kukamata, wapi pa kwenda, supply lines za wapinzani ni zipi na uwezo wao ni upi.

* Maalim anaonekana kama mgonjwa, kama fala, lakini amejipanga.

* Tofauti na waunguja wachache na wabara waliozamia, Pemba hakuna atakayepiga kura.

* WaZanzibar wataka mabadiko na wako tayari kwa lolote.
Namaanisha wako tayari.

Ni Mungu, Maalim na Zanzibar!
Wacha kelele Watanzania bwana muda mwingi wetu tunazungumzia mambo yasiyokuwa na kichwa wala miguu, wewe kaa ukiamini njozi zako. Maalim Seif ni mtu wa Serikali, analipwa na Serikali na anafanya kazi ya Serikali ndo maana hamtokaa hata siku moja msikie kwamba yeye ni Rais. Tlia tafakari fanya kazi yako uendeleze maisha yako Siasa ya Zanzibar ni ngumu sana walikuwapo wasomi wangapi, walikuwapo kina profesa Haroub, Wakina Babu wako wapi jiulize tafakari mjomba kazi unayo!!! Utasubiri saana
 
Wacha kelele Watanzania bwana muda mwingi wetu tunazungumzia mambo yasiyokuwa na kichwa wala miguu, wewe kaa ukiamini njozi zako. Maalim Seif ni mtu wa Serikali, analipwa na Serikali na anafanya kazi ya Serikali ndo maana hamtokaa hata siku moja msikie kwamba yeye ni Rais. Tlia tafakari fanya kazi yako uendeleze maisha yako Siasa ya Zanzibar ni ngumu sana walikuwapo wasomi wangapi, walikuwapo kina profesa Haroub, Wakina Babu wako wapi jiulize tafakari mjomba kazi unayo!!! Utasubiri saana
Rekodi ziko kwaajili ya kuvunjwa, kufutwa na kuandikwa upya.
 
Wacha kelele Watanzania bwana muda mwingi wetu tunazungumzia mambo yasiyokuwa na kichwa wala miguu, wewe kaa ukiamini njozi zako. Maalim Seif ni mtu wa Serikali, analipwa na Serikali na anafanya kazi ya Serikali ndo maana hamtokaa hata siku moja msikie kwamba yeye ni Rais. Tlia tafakari fanya kazi yako uendeleze maisha yako Siasa ya Zanzibar ni ngumu sana walikuwapo wasomi wangapi, walikuwapo kina profesa Haroub, Wakina Babu wako wapi jiulize tafakari mjomba kazi unayo!!! Utasubiri saana
Huna lolote !
 
Marais wa mioyoni wapo wengi sana na huyo pia anaongezeka kwenye list
 
rs_301x250-141211122137-Je3OP.gif
 
Wazanzibari wengi wanaweza wasema hatuendi kupiga kura. ni kama mabondia wawili wanaenda kupigana mmoja akajitoa mapema, hivi washabiki wanaweza kwenda shuhudia pigano ambalo halitakuwepo? ama kweli duniani kuna mambo!
 
Back
Top Bottom