Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,329
- 144,782
siamini hivyo, kwakwel wanawake wa dunia hii ya leo wanachotaka kwa mwanaume ni pesa tu, mapenzi baadae..in fact hamjielew mnatakaga nn Reina princess
And they think "pesa" ni kila kitu.
Nimefanyaje?siamini hivyo, kwakwel wanawake wa dunia hii ya leo wanachotaka kwa mwanaume ni pesa tu, mapenzi baadae..in fact hamjielew mnatakaga nn Reina princess
Nichokoze uoneHivi unajua hata kurusha teke wewe....?
kama anakukaza vyema shida ingine ya nini! inawezekana anakukaza tuu bila hata kukukojoza ndio maana unalalamika! onja kwangu ndo utafurahiHabari zenu wana JamiiForums,
Jamani leo nimekuja na stori inayonihusu, inshort nimemaliza chuo mwaka wa tatu sasa niko home tuu no job, sasa jamani tangu nikutane nae ni 2 years sasa ananihudumia kwa kila kitu mpaka credit jamani.
Kanipangia na analipa kodi na matumizi yote napata ila haniambiagi ananipenda wala kanimiss au kamiss mashamsham yangu hadi nimwambie ninahamu nae ndipo atume nauli ndio niende na ananikaza kisawasawa nikienda.
Sasa nimweleweje kuna upendo apo?
Matumizi yote napata ila hanipeti peti nimweleweje?
2kimo.....[emoji12] [emoji12] [emoji12]Nichokoze uone
Hujaachaga tu kunifananisha? Ni obsession or kitu gani?Nyie wadada jamani, haswa ww ndo wa kwanza kubweka bweka hapa jukwaani kuwa mwanaume pesa kwanza, hlf leo unasema pesa cyo kila kitu fv#k you Heaven Sent
Pole dear. Jamaa naona anaparamia tuHujaachaga tu kunifananisha? Ni obsession or kitu gani?
Thanks darling, inabidi tu kuchukuliana otherwise mmmhPole dear. Jamaa naona anaparamia tu
Wapo kama wa4 hivi, sijui ni mtu mmoja na id nyingi au ni watoto wa baba mmoja mama mbalimbali, wanavamiaga tu watu.Thanks darling, inabidi tu kuchukuliana otherwise mmmh
Bora unisaidie kumuulizaKwa nini umemtaja Reina princess ?
Kwanini umemuuliza hivo?Kwa nini umemtaja Reina princess ?
Ha haa unahamu na kelbu wewe. Ntakodisha machalii wa ara wakuonyeshe2kimo.....[emoji12] [emoji12] [emoji12]
We Acha kutufanya Fala ushapata bwana mwingine utaisoma namba mda sio mrefuHabari zenu wana JamiiForums,
Jamani leo nimekuja na stori inayonihusu, inshort nimemaliza chuo mwaka wa tatu sasa niko home tuu no job, sasa jamani tangu nikutane nae ni 2 years sasa ananihudumia kwa kila kitu mpaka credit jamani.
Kanipangia na analipa kodi na matumizi yote napata ila haniambiagi ananipenda wala kanimiss au kamiss mashamsham yangu hadi nimwambie ninahamu nae ndipo atume nauli ndio niende na ananikaza kisawasawa nikienda.
Sasa nimweleweje kuna upendo apo?
Matumizi yote napata ila hanipeti peti nimweleweje?
Huyu hajaanza leo, alipumzika tu kidogo, kuna ID huwa ananichanganya nayo, na ashaambiwa several times ila kaamua kutokuelewa. Basi inabidi tu nimzoee,Wapo kama wa4 hivi, sijui ni mtu mmoja na id nyingi au ni watoto wa baba mmoja mama mbalimbali, wanavamiaga tu watu.
TAFUTA MWINGINE HUYO NI TAPELIHabari zenu wana JamiiForums,
Jamani leo nimekuja na stori inayonihusu, inshort nimemaliza chuo mwaka wa tatu sasa niko home tuu no job, sasa jamani tangu nikutane nae ni 2 years sasa ananihudumia kwa kila kitu mpaka credit jamani.
Kanipangia na analipa kodi na matumizi yote napata ila haniambiagi ananipenda wala kanimiss au kamiss mashamsham yangu hadi nimwambie ninahamu nae ndipo atume nauli ndio niende na ananikaza kisawasawa nikienda.
Sasa nimweleweje kuna upendo apo?
Matumizi yote napata ila hanipeti peti nimweleweje?