Maajabu ya East Africa Got Talent

DsmicSound

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2015
Messages
1,361
Points
2,000

DsmicSound

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2015
1,361 2,000
Show hii yaoneshwa CLOUDS na AZAM...lakini kawaida sanaa...

Nilitegemea makubwa sana na hii TV SHOW ambayo tumeitohoa kwa wenzetu huko kama America' got talent...

Nikategemea tutaona vipaji vya/vyenye maajabu...kama ambavyo tunaona maajabu tofauti ambayo vipaji vyake havipati UWANJA WA KUONEKANA KWENYE TV SHOWS KAMA BONGO STAR SEARCH...AU DANCE MIAMIA CHALLENGES...Kwa sababu vipaji hivyo sio vya huko...

Badala yake kwenye EAGT tunaona vipaji vilivyotawala ni SINGING, UIGIZAJI and DANCING(ambayo kwa sasa hivi ACROBATIC imo ndani yake).

Mwanzoni nilitegemea kuwa hapa ndipo WALE WANA MAZINGAOMBWE na WACHAWI kupiga pesa...wazungu wanaita MAGICS...

Hakuna kabisa jipya...TUMECHOKA KILA MAHALI KUIMBA IMBA KUCHEZA CHEZA SEREKASI...

NOTHING NEW...TUNAHITAJI MORE THAN NORMAL TALENTS...

THOUGH Mimi sijatoa hela yangu kumchangia KUSAGA na wenzake kuyaandaa mashindano...lakini I THINK HATA WENYEWE WANAONA HELA YAO INAENDA KWA KAWAIDA SANA...

Nyie maoni yenu ni gani...
 

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2014
Messages
2,962
Points
2,000

KeyserSoze

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2014
2,962 2,000
Hii Got Talent Franchise inayomilikiwa na Simon Cowell.., model yake sio kukuza vipaji per se..., bali ni money making business.., ingawa wachache akiwaona wanafaa anaweza kuwachukua na kuwapa contract hence more money..,

Waliamua kuita talent na sio kama vipindi vingine x factor, n.k. ili kuwe na pool kubwa la watu wengi kuingia thus mara nyingine sio tu kuona vipaji bali watu wanafurahia jinsi watu wasivyo na vipaji..

Kwahio mkuu hii above all else ni reality show ambayo ni money making, sidhani kama Azam au Clouds wanaimiliki bali ni wadau tu.., na mwisho wa siku haupangiwi kipaji yoyote yule na chochote kile anaweza kwenda kama atapitishwa na majaji.., na mwisho wa siku huwa wanapiga sana pesa kwenye voting za simu
 

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
1,285
Points
2,000

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
1,285 2,000
wewe kabla ya kulaumu wengine umeonyesha kipaji gani ambacho kina level za american got tallents?
Kipaji cha kutoa ya moyoni sio kama wewe unaona hakuna jipya halafu bado unataka kutetea ujinga..kiukweli alivyotegemea jamaa hadi mimi nilitegemea hivyo kuimba tumeshazoea Bongo star search tangu 2006 tunaangalia kuimba tu hadi EAGT tena hiyo michosho sasa
 

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
115,524
Points
2,000

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
115,524 2,000
Show hii yaoneshwa CLOUDS na AZAM...lakini kawaida sanaa...

Nilitegemea makubwa sana na hii TV SHOW ambayo tumeitohoa kwa wenzetu huko kama America' got talent...

Nikategemea tutaona vipaji vya/vyenye maajabu...kama ambavyo tunaona maajabu tofauti ambayo vipaji vyake havipati UWANJA WA KUONEKANA KWENYE TV SHOWS KAMA BONGO STAR SEARCH...AU DANCE MIAMIA CHALLENGES...Kwa sababu vipaji hivyo sio vya huko...

Badala yake kwenye EAGT tunaona vipaji vilivyotawala ni SINGING, UIGIZAJI and DANCING(ambayo kwa sasa hivi ACROBATIC imo ndani yake).

Mwanzoni nilitegemea kuwa hapa ndipo WALE WANA MAZINGAOMBWE na WACHAWI kupiga pesa...wazungu wanaita MAGICS...

Hakuna kabisa jipya...TUMECHOKA KILA MAHALI KUIMBA IMBA KUCHEZA CHEZA SEREKASI...

NOTHING NEW...TUNAHITAJI MORE THAN NORMAL TALENTS...

THOUGH Mimi sijatoa hela yangu kumchangia KUSAGA na wenzake kuyaandaa mashindano...lakini I THINK HATA WENYEWE WANAONA HELA YAO INAENDA KWA KAWAIDA SANA...

Nyie maoni yenu ni gani...
Ishu iko hivi mkuu: Wale unaowaona kwenye American Got Talent wengi wao wame-dedicate maisha yao kabisa na wameanza kupalilia hizo talents zao tangu wakiwa wadogo. Mtoto ameonwa ana passion fulani tangu akiwa mtoto na wazazi wamejitolea kwa hali na mali kukiendeleza kipaji cha mtoto wao miaka na miaka. Na wenzetu wale hawachagui aina ya kipaji. Kuimba, sarakasi, ala za muziki, mazingaombwe, ujongefu wa viungo, kujipinda pinda, kuchezea mpira, juggling na mambo mengine ya ajabu ajabu ambayo huku kwetu mtoto akionyesha interest nayo atakula kichapo cha kufa mtu kwa sababu hayana future. Ndiyo maana kwenye show yao ile utaona vipaji vya kila aina; na kwa ustadi wa hali ya juu sana.

Sasa huku kwetu mara nyingi anasikia mashindano yanatangazwa ndiyo mtu anakurupuka tu. Diversity ya talents na ustadi vitatoka wapi? Hata uwe na kipaji namna gani bila kujizoesha na kuwezeshwa ni kazi bure. Tuwaunge mkono hata hawa wanaojitokeza kwa sababu angalau wamethubutu.

Ni mpaka pale tu tutakapoanza kuwa na utamaduni wa kutambua vipaji vikiwa vichanga na kuvipalilia, tutaendelea kupwaya katika maeneo mengi - michezo, sayansi na teknolojia, entertainment na nyanja zinginezo.
 

smarte_r

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2013
Messages
1,291
Points
2,000

smarte_r

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2013
1,291 2,000
Show hii yaoneshwa CLOUDS na AZAM...lakini kawaida sanaa...

Nilitegemea makubwa sana na hii TV SHOW ambayo tumeitohoa kwa wenzetu huko kama America' got talent...

Nikategemea tutaona vipaji vya/vyenye maajabu...kama ambavyo tunaona maajabu tofauti ambayo vipaji vyake havipati UWANJA WA KUONEKANA KWENYE TV SHOWS KAMA BONGO STAR SEARCH...AU DANCE MIAMIA CHALLENGES...Kwa sababu vipaji hivyo sio vya huko...

Badala yake kwenye EAGT tunaona vipaji vilivyotawala ni SINGING, UIGIZAJI and DANCING(ambayo kwa sasa hivi ACROBATIC imo ndani yake).

Mwanzoni nilitegemea kuwa hapa ndipo WALE WANA MAZINGAOMBWE na WACHAWI kupiga pesa...wazungu wanaita MAGICS...

Hakuna kabisa jipya...TUMECHOKA KILA MAHALI KUIMBA IMBA KUCHEZA CHEZA SEREKASI...

NOTHING NEW...TUNAHITAJI MORE THAN NORMAL TALENTS...

THOUGH Mimi sijatoa hela yangu kumchangia KUSAGA na wenzake kuyaandaa mashindano...lakini I THINK HATA WENYEWE WANAONA HELA YAO INAENDA KWA KAWAIDA SANA...

Nyie maoni yenu ni gani...
ukosoaji ni kitu rais sana.
 

Forum statistics

Threads 1,381,202
Members 526,018
Posts 33,792,359
Top