Maajabu ya dunià kutoka Tanzania

Maajabu ya dunià kutoka Tanzania

Ningekuwa ndiyo mimi nimetangazwa mshindi kwenye ule uchaguzi, kesho yake tu ningejiuzulu. Nisingeweza kuishi maisha ya aibu kwa miaka mitano.
Mkuuu kuna watu wana roho ya kinyama kma hyo
 
Mbona marekani watu zaidi ya 400 mil na matokeo ni less than 24 hrs
Nina ndugu yangu alisimamia uchaguzi wa Samia. Anasema mpaka leo, yeye pamoja na wasimamizi wenzake wana masanduku yenye makaratasi ya kura ambayo hayakuhesabiwa!
Tanzania ni nchi ya maajabu mengi!
 
Back
Top Bottom