Maajabu ya Baharini - Nilikutana na Kuongea na Majini

Maajabu ya Baharini - Nilikutana na Kuongea na Majini

Hivi huwa jini mbaya ama kibonge kama mimi?
Wote wanakuwaga wazuri tu?
Mimi kwa kweli nimebahatika kuonana na majini. Nilienda kutembelea kwao na Zuhura. Wapo wazuri na wapo ambao sio wazuri.

Zuhura yeye ni mtoto wa Mfalme huko kwao.
 
Huyu jamaa sio yule alifilisika ndani ya siku tano akaenda kuombewa kusikojulikana afu akaomba msaada
 
Jana nilikusapot ila leo umekuja na janga jingine we jamaa ni muongo sasa, turuhusu tukuulize maswali kupitia hii hadithi yako uone utakavyo tahayari
 
Nipo tayari kuulizwa maswali. Ndicho ninachokisubiri.
Ulitumia muda gani kumt**a zuhura?
Tafiti yako ulitumia muda gani kuikamilisha? Kwa sababu umesema wenzako walikuacha wakaenda kuvua ila mtafiti wetu wewe ulitumia muda huo kulala na kuto**a,
Unaweza kututajia jina la hicho kisiwa?
 
Jiko la mafuta ya taa. Kuhusu location. Ndugu yangu bahari ni kubwa kuna wakati huwezi hata kufahamu nashariki au magharibi mpaka uone jua.
Nitatoa taarifa nyingi tu.
Unafanya utafiti na jiko la mafuta ya taa baharini ndani ya mtumbwi huku umeweza kulipa Tsh 1,000,000 milioni moja ndani ya siku chache!

Kwani ulishindwa kununua kamtungi ka gesi ka Tsh 50,000 kaka?
Au si ungekodi mtungi wa mtu ujaze tu gas?

Nadiriki kuamini wewe ni tapeli kweli.
 
wee jamaa muongo sana,jana umesema ulienda gamboshi...lio tena hi.acha story za vijiweni
 
Mods msaidieni huyu jamaaa. Kwa siku anapost nyuzi nyingi sana zinazohusu uchawi, msaidieni ili lengo lake lisifanikiwe na asije akateka watu..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Tapeli huyo mkuu kaanzisha Uzi wa Mali za wajerumani watu wamemshitukia ghafla kaibuka na Uzi mwingine.
Kuna uzi mwingine wa kukutana na viumbe vya ajabu huko Iringa,nadhani angeanja na Hadithi Hadithi Uwongo njoo utamu kolea
 
Ulitumia muda gani kumt**a zuhura?
Tafiti yako ulitumia muda gani kuikamilisha? Kwa sababu umesema wenzako walikuacha wakaenda kuvua ila mtafiti wetu wewe ulitumia muda huo kulala na kuto**a,
Unaweza kututajia jina la hicho kisiwa?
Duh!!!
Wenyewe waliniacha mida ya jioni jua likizama. Zuhura tulikutana naye usiku wa manane.
Kwakweli tulikuwa pamoja kama masaa mawili matatu hivi.
Jina la kisiwa hicho waliniambia kinaitwa mkokondui.
Nitaendelea kujibu maswali yoyote. Nipo tayari.
 
Unafanya utafiti na jiko la mafuta ya taa baharini ndani ya mtumbwi huku umeweza kulipa Tsh 1,000,000 milioni moja ndani ya siku chache!

Kwani ulishindwa kununua kamtungi ka gesi ka Tsh 50,000 kaka?
Au si ungekodi mtungi wa mtu ujaze tu gas?

Nadiriki kuamini wewe ni tapeli kweli.
Huo ushauri niliwapatia. Na tayari kwa sasa wanatumia mtungi wa gas.
 
Mkuu unahisi humu JF kuna mwanamke anayeweza kumzidi uzuri Zuhura? Hasa ktk suala la chuchu?
 
Back
Top Bottom