Ngalikihinja
JF-Expert Member
- Sep 1, 2009
- 34,637
- 38,026
Hata ukijua, huzikwi kwa imani au uanachama wa mzazi wako..!!!Huenda mzazi wake ni kada hatuwezi kujua
Hata ukijua, huzikwi kwa imani au uanachama wa mzazi wako..!!!Huenda mzazi wake ni kada hatuwezi kujua
Vipi ingekuwa Chadema ndiyo wamebeba hilo jeneza na sare zao leo wangepigwa mabomu ya machozi kila kona kuwatawanya.Bavicha wanashangaa Mtoto wa Kiongoz wa Chama kuzikwa Kwa heshma za Chama lakin hawashangai Mbwa wa Mbunge wao kuzikwa Kwa heshma zote za Chama Na blog zao zote zilikuwa live
Anayo kadi ya CCM?
Bora zimwi nilijualo kuliko hayo mafinyofinyo ukawaCcm ni laana kwa Watanzania. Tuikatae kwa nguvu zote
Umeonaeeeeeee?huyu dada alikuwa anauza unga,naona wenzake ktk dili wanaenda kumzika
Na pia wanatafuta kiki za kipumbavuIlianzia kwa Akwelina ikafuatia kwa Allein na sasa kwa Agness. Ukiona ccm wanagharamia mazishi ujue kuna mkono wao ulihusika kwenye kifo cha marehemu. Hii ndo deffensive mechanism wanayoitumia ili kuficha uhusika wao.
PyutuuuuuuBavicha wanashangaa Mtoto wa Kiongoz wa Chama kuzikwa Kwa heshma za Chama lakin hawashangai Mbwa wa Mbunge wao kuzikwa Kwa heshma zote za Chama Na blog zao zote zilikuwa live
Foolish,coward layman!!!!You are out of mindKwahyo akifa mnyama tu ndo makamanda wa mwenyewe mnyama ....mnavaa sare na kumzika?
Ninachokijua ni.kuwa alikuwa anatembea na viongozi wakubwa wa ccmNi katika kuupokea Msiba wa Marehemu Masogange huko kwao mbeya kwa Ajiri ya mazishi.
inaonyesha wanachama wa CCM wakiupokea msiba huo huku wakiwa na sare zao za chama wakichukua jukumu la kuubeba mwili wa Marehemu masogange ni kama alikuwa Kada wa Chama hicho.
Swali langu ni kwamba marehemu alikuwa kada wa CCM au lah?
maana kuzunguka kwangu kote mtandao sijawahi kutana na picha ata ya kusingiziwa ya marehemu akiwa na Vazi la CCM.
View attachment 754279
Siku hizi mtu akit.m.. na Bashite basi kesha kuwa kada wa chamaNinachokijua ni.kuwa alikuwa anatembea na viongozi wakubwa wa ccm
Kabisaaa!!.Yaani huko ni kujikomba kabisa na sura zao ngumu kama jiwe. Shubamet.
Eti eennhh!!!.Wanatekeleza ilani.
Ni aina fulani ya kuchanganyikiwa kulikopitilizaNi katika kuupokea Msiba wa Marehemu Masogange huko kwao mbeya kwa Ajiri ya mazishi.
inaonyesha wanachama wa CCM wakiupokea msiba huo huku wakiwa na sare zao za chama wakichukua jukumu la kuubeba mwili wa Marehemu masogange ni kama alikuwa Kada wa Chama hicho.
Swali langu ni kwamba marehemu alikuwa kada wa CCM au lah?
maana kuzunguka kwangu kote mtandao sijawahi kutana na picha ata ya kusingiziwa ya marehemu akiwa na Vazi la CCM.
View attachment 754279