Maajabu: CCM wajikomba msiba wa Masogange Mbeya

Maajabu: CCM wajikomba msiba wa Masogange Mbeya

Huenda wamemuua wao ili watafute kiki za kishamba na kishenzi, hiki chama lolote lawezekana maana uwezo wao wa kufikiri na kutenda umebadilika sana awamu hii ya 5
 
Ni katika kuupokea Msiba wa Marehemu Masogange huko kwao mbeya kwa Ajiri ya mazishi.

inaonyesha wanachama wa CCM wakiupokea msiba huo huku wakiwa na sare zao za chama wakichukua jukumu la kuubeba mwili wa Marehemu masogange ni kama alikuwa Kada wa Chama hicho.


Swali langu ni kwamba marehemu alikuwa kada wa CCM au lah?
maana kuzunguka kwangu kote mtandao sijawahi kutana na picha ata ya kusingiziwa ya marehemu akiwa na Vazi la CCM.

View attachment 754279
chama cha misiba; ccm ni kansa ya taifa
 
Hawa jamaa akili zao wanazijua wenyewe tu!
Washakuwa wasanii.
FB_IMG_15244865846240021.jpg
FB_IMG_15244862228526018.jpg
 
Acha afe tu nae amechangia kuaribu vijana kwa miunga yake aliekua anasombelea tz pumbavu.
 
Unajua ukiwa unabwabwaja sana unakosa wakati wa kufikiri pia. Actions speak louder than words for sure. Nyie mnabwabwaja mitandaoni kwa ufitini wakati wenzenu wanajenga chama tu.
 
Back
Top Bottom