BAK
JF-Expert Member
- Feb 11, 2007
- 124,767
- 288,340
Ilani ya kununua misiba yote iliyowagusa Watanzania ali mradi tu aliyekufa si mtu wa Chadema au CUF ya Seif Shariff.
Wanatekeleza ilani.
Wanatekeleza ilani.
Wanatekeleza ilani.
Maandishi hayafutiki
AiseeAnayo by induction
Nakuhamu sana demiAisee
Mi too jamani, mzima lkn?Nakuhamu sana demi
Mzima sana mimi, hofu kwa demi tuMi too jamani, mzima lkn?
Demi is doing greatMzima sana mimi, hofu kwa demi tu
[emoji120] [emoji120]Demi is doing great
Mwambie huyo pimbiKwa hiyo kafa baba yake hapo? acha ujinga wewe!
Kwetu sisi wakaazi wa dar hasa ilala alikuwa ni shemeji yetuNinachokijua ni.kuwa alikuwa anatembea na viongozi wakubwa wa ccm
Chama kiko mkononi mwa BashiteSiku hizi mtu akit.m.. na Bashite basi kesha kuwa kada wa chama
Kwa elimu hii ya dezo tutaendelea kuwa majingaIfike mahali tuache kuangali vitu vya udaku udaku, no maana hatutakaa tuendelee kwa kuendekeza ujinga