Ma-handsome hawana lolote kitandani

Blaza u are way too old for this ujuee!
Ishapita hiii tupa kule
Aaaand If at all Lara ndo piko kikweli will you puleeez make zis puraivet!
Itakusave vitu vingi sana blaza!

Mmmmmmmmmmmmmh!
 
For now, namheshimu Matola, i am RETREATING JUST TO OBEY HIM! If you keep pushing me n asking for it i will come back, to take care of anythin said against me or my man! STAY AWAY FROM US!
 
Last edited by a moderator:

Hhaahaahhaaha umejuaje aisee kweli wewe uko vikosi vyote vya anga,cha farasi,cha majini duuu thanx sana


aisee nilikosa uondo sikuona huo uzii asubuhi mods na wenyewe wikiend yote hiii kuamka asubuhi ahaaa
 
Ulipaswankuja na mifano hai ili kuthibitisha utafiti wako anyway, this is a good attempt
 
SHE MIGHT BE HER SISTER BUT I AM HER QUEEN! A man has to protect his woman! Let him be the MAN HE IS!

Owk madam owk i didnt know we as brothers have not to talk unless you are consulted!!!!
 
mi nikipaki to mkoko wangu wenyewe wanakuja ,na huwa nawatendea haki kote kote ki uchumi na kwa bed
 
Hahaa sipingi research yako,sema ingependeza jinsia ke ingeiwakilisha,nakosaimani kuiamini otherwise uambatanishe ushahdi!
 

kwa heshima na ushauri wa wazee wenzangu OLESAIDIMU and my sisters wacha nikuweke kiporo tu.

the most important am the king na ndio nammega nakula mema ya nchi mbinguni mahesabu tu.
 
Last edited by a moderator:

Mkuu achana na hizi issue.
 
Hii vita imetoka mbali, huwezi kuielewa kwa kumsoma Matola hapa! Toka asubuhi hali si shwari! Achana na vitu visivokuhusu!
let Omygad speak.. its her moral and constitutional right!
tell her then if you think its good to it!
hebu niforwadie pm ulizosema, sijaziona ujue!
 
Last edited by a moderator:
Owk madam owk i didnt know we as brothers have not to talk unless you are consulted!!!!

nimecheka sana hii post nilikuwa sijaiona, take it easy we can talk any time, ni munkari tu umempanda ngoja nimchukulie chupa ya dompo alirelax.
 
sijui shida iko wapi.... ngoja tuone kama kuna mwingine atajitokeza mwenye shida kama hii

kwanza mimi jf app for android kwangu sasa hivi haifunguki, nimeuninstall na kuinstall upya hola, natumia opera mini na mozira, hakuna notification zaidi ya pm wala access ya like button mpaka naonekana kama mchoyo wa kutoa like.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…