Ma bachelor huku kunuka jasho ni sifa au?

Ma bachelor huku kunuka jasho ni sifa au?

MAbachelor huu mwezi sijui kunanini mnatusakama hivi
mamdogo sky ebu mtupumzishe kidogo hivi hamjui kama tupo bize na ujenzi wa viwanda ?ebooo!!
 
Siku nyingine ukija kutangaza biashara uje direct sio unapita uchochoro
BTW kunuka jasho na papuchi sio poa.
 
Hili tangazo ulipeleke jukwaa husika. Dawa ya jasho ni kuoga
 
Ukisikia pooh jua limempata.

Kumbe bado upo upo kwanza kama mwana FA dada Sky Eclat , nimeipenda hiyo ukisikia pooh jua limempata, ila upande wa pili wa shilingi pia nikupe pole nawe maana naamini pia nawe lilikupata ndio maana umelianzishia uzi maalumu na huenda mara nyingi tu.

Kuna watu hawahitaji hizo kitu kitu kabisa, yaani usafi wa kawaida tu kwao inatosha, yaani kuoga kwa sabuni ya kawaida na kujipaka mafuta tena ya mgando let say vestline nk. Lakini wengine walivyoumbwa wakifanya hivyo ni kituko, harufu ya jasho nk haviwaachi salama. Kumbe kuna uwezekano ulipata bahati mbaya ya kukutana na hili kundi la pili ambalo wao kuwa safe lazima watumie hizo additives/perfumes, deodorant nk unazosema ili kubalance mambo.

Lakini ulipaswakumweleza huyo mtu wako kuliko kusepa mazima, unajua kwa nini yeye sio rahisi sana kwake kufahamu kuwa anakuwa na hali ambayo ni chukizo kwa mwingine, anaweza kuwa anajiona/anaji feel kuwa yupo normal kumbe ni tofauti. Wengi wanaojifahamu huwa wanafikia hatua hiyo aidha kwa kuambiwa ama baada ya hali hiyo kuwa imekuwa critical.

Mimi ni mpitaji tu, ahsante
 
Kumbe bado upo upo kwanza kama mwana FA dada Sky Eclat , nimeipenda hiyo ukisikia pooh jua limempata, ila upande wa pili wa shilingi pia nikupe pole nawe maana naamini pia nawe lilikupata ndio maana umelianzishia uzi maalumu na huenda mara nyingi tu.

Kuna watu hawahitaji hizo kitu kitu kabisa, yaani usafi wa kawaida tu kwao inatosha, yaani kuoga kwa sabuni ya kawaida na kujipaka mafuta tena ya mgando let say vestline nk. Lakini wengine walivyoumbwa wakifanya hivyo ni kituko, harufu ya jasho nk haviwaachi salama. Kumbe kuna uwezekano ulipata bahati mbaya ya kukutana na hili kundi la pili ambalo wao kuwa safe lazima watumie hizo additives/perfumes, deodorant nk unazosema ili kubalance mambo.

Lakini ulipaswakumweleza huyo mtu wako kuliko kusepa mazima, unajua kwa nini yeye sio rahisi sana kwake kufahamu kuwa anakuwa na hali ambayo ni chukizo kwa mwingine, anaweza kuwa anajiona/anaji feel kuwa yupo normal kumbe ni tofauti. Wengi wanaojifahamu huwa wanafikia hatua hiyo aidha kwa kuambiwa ama baada ya hali hiyo kuwa imekuwa critical.

Mimi ni mpitaji tu, ahsante
Mimi nilisha chukuliwa jumla na babu Aspirin mkuu lakini hii ni changamoto ninayokuta nayo kwa vijana wengi wakishafikia puberty age. Walimu pia watu lie kazi usafi wa miwili mashuleni
 
Hivi mkaka wewe uko single huu si ndio muda wa kujipenda na kupendeka? Imekua unamtoa a lady kwa mtoko wa chakula cha jioni, ile mmekutana tu casual hug ma ma mama we, akiinua kwapa hilo jasho utafikiri mchanganyiko wa harufu wa nyoka aliejivua gamba na panya aliyekufa.



Sasa kama kitu kama View attachment 606404
hiki kinakushinda ukiwa single ukishaoa utavimudu kweli? Msipopigiwa simu kesho yake mnadai mwanamke anatamaa anapenda wanaume wenye pesa. Kwakweli hatukimbii hali ya maisha ila kuna wakati tunakimbia harufu ya jasho.
Wengi hawajitambui wanafikiri kuwa wenyewe hawana harufu ya jasho.Ukweli ni kuwa harufu yako mwenyewe ni ngumu kuiona kuwa ni mbaya,ni kama mtu unapoingia chooni kushusha mzigo,unakaa dakika 15 na uko comfortable ile harufu uaniozoea na unaona poa tu,ila ukitoka na mtu mwingine akaingia ataona harufu ya hatari sana,kwahiyo hata kwa jasho ni hivyo hivyo.Lakini hii sio kwa wanaume pekee wapo pia wadada wengine wana viharufu vya jasho vikali kweli,halafu unakuta kavaa gauni limekatwa mikono na zile ndevu za makwapani hajanyoa ni kwenye daladala mkono kashika bomba la juu,mbona utamuona dereva haendeshi gari ili ufike mapema...!!
 
Mimi nilisha chukuliwa jumla na babu Aspirin mkuu lakini hii ni changamoto ninayokuta nayo kwa vijana wengi wakishafikia puberty age. Walimu pia watu lie kazi usafi wa miwili mashuleni

Aisee babu Asprin huyu huyu, hongereni, sikupata kufahamu hilo, ingawa wakati wa uwasilishaji wa mada yako ulipaswa ku declare kuwa habari hii sio kwamba imekupata wewe, sasa ukaiacha wazi tu. Na bahati mbaya now days hao uliowaita Ma bachelors wapo wengi wengine age mpaka around 40 's so everything is possible.
 
Wengi hawajitambui wanafikiri kuwa wenyewe hawana harufu ya jasho.Ukweli ni kuwa harufu yako mwenyewe ni ngumu kuiona kuwa ni mbaya,ni kama mtu unapoingia chooni kushusha mzigo,unakaa dakika 15 na uko comfortable ile harufu uaniozoea na unaona poa tu,ila ukitoka na mtu mwingine akaingia ataona harufu ya hatari sana,kwahiyo hata kwa jasho ni hivyo hivyo.Lakini hii pia sio kwa wanaume wapo pia wadada wengine wana viharufu vya jasho vikali kweli,halafu unakuta kavaa gauni limekatwa mikono na zile ndevu za makwapani hajanyoa ni kwenye daladala mkono kashika bomba la juu,mbona utamuona dereva haendeshi gari ili ufike mapema...!!

Ni sahihi kabisa ndugu ulichosema/ulichoandika. Wanahitaji msaada wa kuambiwa juu ya hali yao otherwise hadi wafahamu unakuta hali ilishakuwa mbaya

Ila nimeupenda huo msamiati hapo juu, "ndevu za makwapani "
 
Mada zako kutusema cc tu huna mengine huyo huyo anaenuka Kikwapa akikuomba Papa unampa na style zote unamuekea
 
Hakuna kitu kinakera kama mtu apite na harufu ya jasho, utadhani beberu

Tumeelewa, tutabadilika jamani.

Msichoke kutuambia mahali popote tunapokosea, maana kuna wengine wanatukimbia kimya kimya bila kutuambia chochote hivyo tunaishia kurudia makosa yale yale.

Thanks you people.

cc Sky Eclat
 
Tuwacheni tunuke vikwapa mro mmoja kwa siku tutaishia kupaka baby care kwenye makwapa yetu sibasi
 
Back
Top Bottom