Ma bachelor huku kunuka jasho ni sifa au?

Ma bachelor huku kunuka jasho ni sifa au?

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,639
Reaction score
220,421
Hivi mkaka wewe uko single huu si ndio muda wa kujipenda na kupendeka? Imekua unamtoa a lady kwa mtoko wa chakula cha jioni, ile mmekutana tu casual hug ma ma mama we, akiinua kwapa hilo jasho utafikiri mchanganyiko wa harufu wa nyoka aliejivua gamba na panya aliyekufa.



Sasa kama kitu kama
upload_2017-10-10_18-15-9.jpeg

hiki kinakushinda ukiwa single ukishaoa utavimudu kweli? Msipopigiwa simu kesho yake mnadai mwanamke anatamaa anapenda wanaume wenye pesa. Kwakweli hatukimbii hali ya maisha ila kuna wakati tunakimbia harufu ya jasho.
 
Hivi mkaka wewe uko single huu si ndio muda wa kujipenda na kupendeka? Imekua unamtoa a lady kwa mtoko wa chakula cha jioni, ile mmekutana tu casual hug ma ma mama we, akiinua kwapa hilo jasho utafikiri mchanganyiko wa harufu wa nyoka aliejivua gamba na panya aliyekufa.



Sasa kama kitu kama View attachment 606404
hiki kinakushinda ukiwa single ukishaoa utavimudu kweli? Msipopigiwa simu kesho yake mnadai mwanamke anatamaa napenda wanaume wenye pesa. Kwakweli hatukimbii hali ya maisha ila kuna wakati tunakimbia harufu ya jasho.
Bei Gan hiyo
 
Hivi mkaka wewe uko single huu si ndio muda wa kujipenda na kupendeka? Imekua unamtoa a lady kwa mtoko wa chakula cha jioni, ile mmekutana tu casual hug ma ma mama we, akiinua kwapa hilo jasho utafikiri mchanganyiko wa harufu wa nyoka aliejivua gamba na panya aliyekufa.



Sasa kama kitu kama View attachment 606404
hiki kinakushinda ukiwa single ukishaoa utavimudu kweli? Msipopigiwa simu kesho yake mnadai mwanamke anatamaa napenda wanaume wenye pesa. Kwakweli hatukimbii hali ya maisha ila kuna wakati tunakimbia harufu ya jasho.
WAPI INAPATIKANA HII KITU BOSS NA BEI GANI?
 
Hivi mkaka wewe uko single huu si ndio muda wa kujipenda na kupendeka? Imekua unamtoa a lady kwa mtoko wa chakula cha jioni, ile mmekutana tu casual hug ma ma mama we, akiinua kwapa hilo jasho utafikiri mchanganyiko wa harufu wa nyoka aliejivua gamba na panya aliyekufa.



Sasa kama kitu kama View attachment 606404
hiki kinakushinda ukiwa single ukishaoa utavimudu kweli? Msipopigiwa simu kesho yake mnadai mwanamke anatamaa napenda wanaume wenye pesa. Kwakweli hatukimbii hali ya maisha ila kuna wakati tunakimbia harufu ya jasho.
vipi kuhusu harufu ya papuchi? maana wengine mkifunua kama mzoga
 
Pole sana mkuu

Ndege wanaofanana huruka pamoja, mnunulie kitu iyo kama zawad uendelee kuenjoy penzi
 
Dah sky inabidi utumie ujanja wako ili aondokane na tatizo lake
 
Duuuhhh ...embu subiri kwanza ,,,, Nawadada wanaonuka jasho je imekaaje ???? Mdada kwapa linapukutisha jasho utazan bomba LA maji !!!.
Mdada unatumia deodorant wapiiiiiiiiiiiii
.unatumia perfume wapiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
.
nategemea , siku moja hii uwambie na wanawake wenzako...


BTW asante kwa kutukumbusha .
 
Aiseee....
Mbona mnatusema saana. Juzi ilikuwa soksi Mara boxers Mara kwapa...!
Hujui kwamba tunakuwa bize kusaka pesa????

Future post: kina kaka huku kunuka mdomo kulikoni.

Haya tumesikia
Ukisikia pooh jua limempata.
 
Back
Top Bottom