Ma bachelor huku kunuka jasho ni sifa au?

Ma bachelor huku kunuka jasho ni sifa au?

Dah ukianza entertain hili watakuja wa kolomije kudiss eti wanaume wa Dar hawa utadhani uchafu ni sifa.
 
Hivi mkaka wewe uko single huu si ndio muda wa kujipenda na kupendeka? Imekua unamtoa a lady kwa mtoko wa chakula cha jioni, ile mmekutana tu casual hug ma ma mama we, akiinua kwapa hilo jasho utafikiri mchanganyiko wa harufu wa nyoka aliejivua gamba na panya aliyekufa.



Sasa kama kitu kama View attachment 606404
hiki kinakushinda ukiwa single ukishaoa utavimudu kweli? Msipopigiwa simu kesho yake mnadai mwanamke anatamaa anapenda wanaume wenye pesa. Kwakweli hatukimbii hali ya maisha ila kuna wakati tunakimbia harufu ya jasho.
Yule mchina alikuacha?
 
Unafikiri watakwambia? Si ndio hawa wanakuja kulalamika huku. Btw kutumia deo au cologne sio lazima uwe unanuka kwapa, kujipa fresh smell pia si vibaya.
Agreed mkuu
Nielekeze basi ntapata wapi ile perfume ya INVITATION Sky Eclat naomba unisaidie pia mama, nipate hiyo perfume niliwahi kuitumia miaka mitatu iliyopita mpaka leo bobo lake nnalo.. ilikuwa mpaka watu ofisin wananisifia kila saa... ilipoisha ndo sijawahi kutumia tena perfume..
 
Agreed mkuu
Nielekeze basi ntapata wapi ile perfume ya INVITATION Sky Eclat naomba unisaidie pia mama, nipate hiyo perfume niliwahi kuitumia miaka mitatu iliyopita mpaka leo bobo lake nnalo.. ilikuwa mpaka watu ofisin wananisifia kila saa... ilipoisha ndo sijawahi kutumia tena perfume..
Mkuu ulijaribu Mlimani City? Huku kwetu Kwamtogole bidhaa hizo haruzishobokei kivile. Ile mitaa ya Morogoro Store pia kuna boutiques wanauza
 
hizo ndio ndio type zako mkuu.... ndege wanaofanana huruka pamoja.....next time jitahidi kujiweka class, kuanzia uongeaji, uvaaji muonekano kwa ujumla , pia zingatia maeneo unayopenda kutembelea kwa mapumziko ya wkend yawe na hadhi japo kidogo.....ukizingatia hayo hata watakaokufuata watakua watu class kidogo, hutokuja kulalamika tena swala la jasho hapa.......
 
Hivi mkaka wewe uko single huu si ndio muda wa kujipenda na kupendeka? Imekua unamtoa a lady kwa mtoko wa chakula cha jioni, ile mmekutana tu casual hug ma ma mama we, akiinua kwapa hilo jasho utafikiri mchanganyiko wa harufu wa nyoka aliejivua gamba na panya aliyekufa.



Sasa kama kitu kama View attachment 606404
hiki kinakushinda ukiwa single ukishaoa utavimudu kweli? Msipopigiwa simu kesho yake mnadai mwanamke anatamaa anapenda wanaume wenye pesa. Kwakweli hatukimbii hali ya maisha ila kuna wakati tunakimbia harufu ya jasho.
Naona unatangaza biashara kijanja eehh??
 
Mkuu ulijaribu Mlimani City? Huku kwetu Kwamtogole bidhaa hizo haruzishobokei kivile. Ile mitaa ya Morogoro Store pia kuna boutiques wanauza
Daah ila itanisubiri kwanza mshahara uongezeke maana nimei google tu hapa bei inaniambia itapatikana kwa sio chini ya laki na ishirini hivi
 
Back
Top Bottom