Ma bachelor huku kunuka jasho ni sifa au?

Ma bachelor huku kunuka jasho ni sifa au?

SAWA NA WEWE WAAMBIE WADADA WENZAKO NAO USAFI CHINI MUHIMU UNAKUTA DEMU VUZI LIMEFUBAA LA NJANO KA PILAU LA KIPAIMARA
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Hivi mkaka wewe uko single huu si ndio muda wa kujipenda na kupendeka? Imekua unamtoa a lady kwa mtoko wa chakula cha jioni, ile mmekutana tu casual hug ma ma mama we, akiinua kwapa hilo jasho utafikiri mchanganyiko wa harufu wa nyoka aliejivua gamba na panya aliyekufa.



Sasa kama kitu kama View attachment 606404
hiki kinakushinda ukiwa single ukishaoa utavimudu kweli? Msipopigiwa simu kesho yake mnadai mwanamke anatamaa napenda wanaume wenye pesa. Kwakweli hatukimbii hali ya maisha ila kuna wakati tunakimbia harufu ya jasho.
Hakika Bibi yko angekimbia jasho la Babu yko ucngekuwepo ww leo, maana naamin izo pafyum hazkuwepo kipind hicho

Na mwanmke inatkiwa uonyeshe uvumilivu hat kabla ya ndoa ss km harufu ya jasho tuu inakutesa je njaa ndan ya familia utaizoea kwel
 
Hakika Bibi yko angekimbia jasho la Babu yko ucngekuwepo ww leo, maana naamin izo pafyum hazkuwepo kipind hicho

Na mwanmke inatkiwa uonyeshe uvumilivu hat kabla ya ndoa ss km harufu ya jasho tuu inakutesa je njaa ndan ya familia utaizoea kwel
Hilo nalo neno mkuu.
 
Hivi mkaka wewe uko single huu si ndio muda wa kujipenda na kupendeka? Imekua unamtoa a lady kwa mtoko wa chakula cha jioni, ile mmekutana tu casual hug ma ma mama we, akiinua kwapa hilo jasho utafikiri mchanganyiko wa harufu wa nyoka aliejivua gamba na panya aliyekufa.



Sasa kama kitu kama View attachment 606404
hiki kinakushinda ukiwa single ukishaoa utavimudu kweli? Msipopigiwa simu kesho yake mnadai mwanamke anatamaa napenda wanaume wenye pesa. Kwakweli hatukimbii hali ya maisha ila kuna wakati tunakimbia harufu ya jasho.
Wanasema zinasababisha cancer eti.
 
ngoja nifuatilie hilo mkuu lakini kwanini bado zinauzwa? Sigara inaleta cancer ya mapafu na tumeshapewa maonyo.
Ila zipo ambazo zina nafuu.

Huko kwetu tumelishwa mpaka mchele mbovu na kunyweshwa bia zilizo expire, deodorant si ajabu.

Ila kwa joto la Dar bila deodorant utatembeaje?
 
Hivi mkaka wewe uko single huu si ndio muda wa kujipenda na kupendeka? Imekua unamtoa a lady kwa mtoko wa chakula cha jioni, ile mmekutana tu casual hug ma ma mama we, akiinua kwapa hilo jasho utafikiri mchanganyiko wa harufu wa nyoka aliejivua gamba na panya aliyekufa.



Sasa kama kitu kama View attachment 606404
hiki kinakushinda ukiwa single ukishaoa utavimudu kweli? Msipopigiwa simu kesho yake mnadai mwanamke anatamaa napenda wanaume wenye pesa. Kwakweli hatukimbii hali ya maisha ila kuna wakati tunakimbia harufu ya jasho.
Pole sana kwa yaliyokupata je ulimuambia hali hiyo??Vipi kuhusu wadada wanaotema hilo jasho kama bomba la mvua??
 
Hivi mkaka wewe uko single huu si ndio muda wa kujipenda na kupendeka? Imekua unamtoa a lady kwa mtoko wa chakula cha jioni, ile mmekutana tu casual hug ma ma mama we, akiinua kwapa hilo jasho utafikiri mchanganyiko wa harufu wa nyoka aliejivua gamba na panya aliyekufa.



Sasa kama kitu kama View attachment 606404
hiki kinakushinda ukiwa single ukishaoa utavimudu kweli? Msipopigiwa simu kesho yake mnadai mwanamke anatamaa napenda wanaume wenye pesa. Kwakweli hatukimbii hali ya maisha ila kuna wakati tunakimbia harufu ya jasho.


Tatizo la kuchukua hivi vitu si kwa wanaume wa Dar tu bali wanawake pia. Tena wanawake ndiyo wanaoongoza kwa kunuka jasho la kwapa na sehemu za siri. Ukiwaona kichwani wamevaa nywele za marehemu na kucha za paka.
 
Back
Top Bottom