Ma bachelor huku kunuka jasho ni sifa au?

Ma bachelor huku kunuka jasho ni sifa au?

Ila ki ukweli asilimia kubwa ya wanaonuka kwapa ni akina dada tena huwa ya kwao yanatema hata akipita umbali wa mita 5 utalisikia tu
 
Biashara bila matangazo haiendi.

Ntatafuta hizo spray, kesho nina safari ya kwenda kkoo, ntarudi geto na dozen moja.

Upendo ni tiba.
 
Ukifuata kanuni za usafi haina haja ya kutumia deodorant. Mi sijawahi kutumia hivi vitu na sijawahi kupata comment mbaya kwamba nanuka kikwapa.
 
Ila wajameni usiombe ukutane na kwapa linalotema halafu mbaya zaidi unapata ni jeusiiii kama uchafu wa vocha...
Na hapo iwe ni kwenye daladala mikono juu mwendo wa mateka, nje mvua inanyesha watu wamefunga vioo...
Alafu uwe ndipo pua yako iwe kwenye USA wa wa kwapa na daladala imeshona.
 
*Unakutana na mwanamke nywele nyekundu,nyusi zakijani,midomo ya bluu,kucha zanjano, mpaka unajiuliza huyu ni mwanadamu au UPINDE WA MVUA.*

*Nmeirusha kama ilivo mithiri ya vocha vile, tusitaftane[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]*
 
something somewhere went wrong, Sky Eclat io issue unatuponda sana, napata mashakana wewe, by the way sinuki kikwapa wala soksi lakini am concerned na how u speak about us nadhani ww pia u need to grow up too. this is too much
 
*Unakutana na mwanamke nywele nyekundu,nyusi zakijani,midomo ya bluu,kucha zanjano, mpaka unajiuliza huyu ni mwanadamu au UPINDE WA MVUA.*

*Nmeirusha kama ilivo mithiri ya vocha vile, tusitaftane[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]*

Aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah
Kuna mmoja wa hivyo nimekutana nae njiani juzi kati nikashindwa kujizuia kucheka hadi akanishutukia .
 
Back
Top Bottom