M-Pesa ni Gharama Sana ! , Soma Hii Muhimu

M-Pesa ni Gharama Sana ! , Soma Hii Muhimu

Richard Mlangi

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2012
Posts
380
Reaction score
194
Pamoja na kulalamikiwa sana kuhusu gharama za miamala ya M-pesa ikiwamo kutoa, kutuma na kuhamisha fedha kuwa gharama kubwa mno na za kinyonyaji (ukilinganisha na mitandao mingine ya simu), lakini kumbe kuna zaidi.
Nilikuwa sijui kuwa kwa M-pesa hata kuangalia salio unatozwa fedha, fedha inakatwa kwenye akaunti yako.

Update
Nilipoweka hii topic mawala wa mpesa walikuja mbio kujibu na kupelekea wale bendera fuata upepo kuamini. Lakini leo wamepata ukweli nusu. Kesho watapata ukweli kamili.

My Opinion:
The responsible authorities should standardize and control this mobile banking business to protect the customers and ensure fair trading !
 
Pamoja na kulalamikiwa sana kuhusu gharama za miamala ya M-pesa ikiwamo kutoa, kutuma na kuhamisha fedha kuwa gharama kubwa mno na za kinyonyaji, lakini kumbe kuna zaidi.
Nilikuwa sijui kuwa kwa M-pesa hata kuangalia salio unatozwa fedha, fedha inakatwa kwenye akaunti yako.
Jamani watanzania, kwanini tusiigomee M-pesa ????
Kuna mitandao mingi ambayo ni bure

Mi nadhani unge-declare kwanza interest yako kama una hisa kwenye
mtandao mmojawapo kati ya hiyo unayotutaka tujiunge nayo...
 
Bure gharama mkuu,
Bora huku wanakotunyonya na huduma wanatupa vilevile. Kajipange upya kama kazi umefukuzwa usianze hujuma za kwenye mitandao. Akili ya bomba la gas wewe.
 
Kwa taarifa yako vya bure ni vina gharama zake shauri yako!
 
hata huko kwenye mabenki ukiangalia salio fedha inakatwa!siyo m-pesa tu
 
kwani mbona hata bank unapokwenda kutoa pesa iwe kwa teller,au kwenye atm kuna pesa unakatwa,ukitaka bank statement,zote wanakata!au hizo huzioni?
 
Mm nafikri saivi tupo duniani kwa ajiri ya kunyonywa,kila mtu anatafuta jia ya kuvuna pesa!mawasiliano ndo kila kitu sasa tutakimbilia wapi?

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
ila ana jambo la msingi, ila watanzania wana style ya kutokujali na tena wao hudhani matumizi bila kuhoji ndio usasa.
Hawa watu ni wezi.
 
Nenda kaweke Saccos umelazimishwa!!
Utapakatwa na vya Bure hiyo
 
Richard Mlangi; Kawaambie waliokutuma ya kwamba humu watu wamekusanukia mapema sana!


Pamoja na kulalamikiwa sana kuhusu gharama za miamala ya M-pesa ikiwamo kutoa, kutuma na kuhamisha fedha kuwa gharama kubwa mno na za kinyonyaji, lakini kumbe kuna zaidi.
Nilikuwa sijui kuwa kwa M-pesa hata kuangalia salio unatozwa fedha, fedha inakatwa kwenye akaunti yako.
Jamani watanzania, kwanini tusiigomee M-pesa ????
Kuna mitandao mingi ambayo ni bure
 
Last edited by a moderator:
Sasa mkuu wangu wakale wapi polisi?
Wewe ulifikifi how do they make money?
Kama vipi wewe achana nao rudi kwenye system za bank halafu utoke kwako mpaka kwenye branch yoyote ya bank yako kwa ajili ya kuangalia salio halafu fananisha uhghali utakaotumia kwa bank na kwa m pesa bila kusahau muda uliopoteza


Msipende kuwaharibia wenzenu biashara.. ila ifike wakati tutoe changamoto....

Kama GT ulitakiwa utoe hoja ya m pesa wafanyeje ili kushusha gharam! Strategy zipi wafuate... na huo ndio u GT sio tu unakurupuka na kusema kuwa TUIGOMEE....
 
hizo ndio faida ya wao kujiendesha, sasa ikiwa bure wao watajiendesha vipi...mabenki yote yanakata...suala la kugoma kwa hili jadili na wanaokutumia au unaowatumia muache
 
Kiongozi twende mtandao gani,TIGO PESA,Airtel money,,
Ukweli kwenye swala la Ki-BENK Mobile, M-pesa iko juu!!.Kuhusu kukatwa unadhani Mawakala wanalipwa nini!commishen zao zinatoka wapi!,Mbona hata Benk wanakata,
mfano Azania Benk ukienda kwa Teller kama unachukua 30000,wanakukata 1000,
na ukichukuria ATM unakatwa 500!,hata ukiangalia salio unakatwa vilevile!
 
mleta mada mimi naanza utekelezaji kwa kugomea kimeo TIGO-PESA.
 
pamoja na kulalamikiwa sana kuhusu gharama za miamala ya m-pesa ikiwamo kutoa, kutuma na kuhamisha fedha kuwa gharama kubwa mno na za kinyonyaji, lakini kumbe kuna zaidi.
Nilikuwa sijui kuwa kwa m-pesa hata kuangalia salio unatozwa fedha, fedha inakatwa kwenye akaunti yako.
Jamani watanzania, kwanini tusiigomee m-pesa ????
Kuna mitandao mingi ambayo ni bure

kuwa smart 0ngea kwa takwimu acha sihasa wee tig0 nin,!?
 
Back
Top Bottom