Pamoja na kulalamikiwa sana kuhusu gharama za miamala ya M-pesa ikiwamo kutoa, kutuma na kuhamisha fedha kuwa gharama kubwa mno na za kinyonyaji (ukilinganisha na mitandao mingine ya simu), lakini kumbe kuna zaidi.
Nilikuwa sijui kuwa kwa M-pesa hata kuangalia salio unatozwa fedha, fedha inakatwa kwenye akaunti yako.
My Opinion:
The responsible authorities should standardize and control this mobile banking business to protect the customers and ensure fair trading !
Hii huduma ya M-Pesa ina gharama sana. Binafsi nimetoka kutuma laki 7 mda si mrefu. Imagine mimi ninayetuma nimekatwa 1500 na yule anaepokea anakatwa 7000. Unadhani kuna usawa hapo? Kwa nini malipo yawe instituted pande zote mbili? This is more than just a theft. Hata mabenki hakuna huduma kama hii.
Nadhani kwa style hii tunayoenda nayo itabidi turudi back to our conventional ways of transaction, that is -banks. Thats the only way I see fit in this economic situation we are in.
Wewe mpaka leo unakatwa ukiangalia salio,kuwa mjanja bwana...me huwa sikatwi nikiangalia salio!
ye anatumia eatelikwani we unafanyaje ili usikatwe?
Its the fact ndg!! wapo ghali sana with no reason za maana!!
ye anatumia eateli
.kumbe !!!Kwani we unaishi kjj gani?Ukiona haikufai tafta altenatv. Wanaume huwa hawalii lii ovyo wwe!
Hamia airtel "HAKATWI MTU HAPA"
There is no free lunch under the sun meeen!