Lwakatare mahakamani na HATIMA yake leo


Status
Not open for further replies.
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
2,589
Likes
2
Points
0
Age
35
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
2,589 2 0
Mkurugenzi wa ulinzi na usalama wa CHADEMA Wilfred Lwakatare atafikishwa tena mahakamani leo


---------------------- Update:-
Mahakama ya Hakimu mkazi Kisutu imeshindwa kwa mara nyingine kumpa dhamana mkurugenzi wa Ulinzi na Usalama wa Chadema Wilfred Lwakatare.

Hakimu anayesikiliza kesi hiyo amesema ameshindwa kutoa uamuzi kwa sababu alikuwa likizo na anaomba siku ya leo aitumie kwa kupitia maombi hayo ya dhamana.

Hakimu huyo amesema atatoa uamuzi wa ama kutoa dhamana ama kumnyima dhamana Lwakatare kesho saa 2 asubuhi.

Viwanja vya mahakama vilifurika umati mkubwa wa wafuasi wa Chadema ambao muda wote walikuwa wakiimba Peoples Power!
 
Mwammbelo

Mwammbelo

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
310
Likes
72
Points
45
Age
31
Mwammbelo

Mwammbelo

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2013
310 72 45
Mkurugenzi wa ulinzi na usalama wa CHADEMA Wilfred Lwakatare atafikishwa tena mahakamani leo
Mahakama za Tanzania tatizo zinaendeshwa na wanasiasa sina hakika kama kamanda wangu atapewa dhamana!!
 
Kilimo

Kilimo

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
779
Likes
27
Points
45
Kilimo

Kilimo

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
779 27 45
inauma sana haki kuminywa namna hii, inabidi hata mhimili wa mahakama hapa nchini uwe huru, kuanzia jaji mkuu na wengine wasiteuliwe ila iwe post ya kuomba na ipitishwe na bunge
 
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2013
Messages
6,682
Likes
1,333
Points
280
Age
58
G

gogo la shamba

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2013
6,682 1,333 280
Mahakama za Tanzania tatizo zinaendeshwa na wanasiasa sina hakika kama kamanda wangu atapewa dhamana!!
sifa atakayotokanayo Lwakatare itafanana na ya Mandela na moja kwa moja ni tiketi ya kuwa mbunge popote atakapogombea
 
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
1,835
Likes
3
Points
0
S

sokoinei

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
1,835 3 0
Nimeswali leo saa tisa usiku,nimeongea na mwenyezi ameniahid kua leo tutakua nae uraian.i beleave with God. Hebu sasa tumuachiyeye alio tuumba,lwakatare amekosa nini mpaka ateseke?alipo mwenyez shetwan hua anaufyata so we're going to see picha mpya na upande wa haki unakwenda kushinda kwa kishindo
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Nimeswali leo saa tisa usiku,nimeongea na mwenyezi ameniahid kua leo tutakua nae uraian.i beleave with God. Hebu sasa tumuachiyeye alio tuumba,lwakatare amekosa nini mpaka ateseke?alipo mwenyez shetwan hua anaufyata so we're going to see picha mpya na upande wa haki unakwenda kushinda kwa kishindo
acha ujuha ww...huyo gaidi hatumtaki huku uraiani.
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,192
Likes
435
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,192 435 180
Hakimu bado yuko likizo...
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Nimeswali leo saa tisa usiku,nimeongea na mwenyezi ameniahid kua leo tutakua nae uraian.i beleave with God. Hebu sasa tumuachiyeye alio tuumba,lwakatare amekosa nini mpaka ateseke?alipo mwenyez shetwan hua anaufyata so we're going to see picha mpya na upande wa haki unakwenda kushinda kwa kishindo
mungu hawezi kuwa upande wa walisha watu sumu, magaidi na watesaji
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Ataongezewa mashtaka ya kupanga kumwagia watu tindikali
 
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
3,095
Likes
44
Points
145
Age
39
habariyamujini

habariyamujini

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
3,095 44 145
Anatakiwa aendelee kukaa jela ili akome kupanga mateso na utekaji kwa waandishi wa habari.
 
William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
904
Likes
48
Points
45
Age
35
William Mshumbusi

William Mshumbusi

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
904 48 45
Hakimu anaumwa tumbo
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,498
Likes
2,648
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,498 2,648 280
Watanzania wawe makini maeneo atayopitishwa huyu mtu wasije wakalishwa sumu
Mkuu jaribu kubadilika umezidi kuongea pumba sana humu. Hili jukwaa halikufai
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,041
Likes
7,117
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,041 7,117 280
mungu hawezi kuwa upande wa walisha watu sumu, magaidi na watesaji
Leo wewe ndiyo upo zamu? Naona semina elekezi ya lumumba inafanyakazi, kila mlumumba achangie uharo zaidi ya mara kumi na tano kwenye post moja ili tuweze kukabana na hawa makamanda wa magwanda,si unajua walivyo wengi?na walivyo na hoja nzito? Komaeni vijana,hoja ya kuwaongeza posho ipo mezani.
 
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
5,919
Likes
46
Points
0
Tony Gwanco

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
5,919 46 0
inauma sana haki kuminywa namna hii, inabidi hata mhimili wa mahakama hapa nchini uwe huru, kuanzia jaji mkuu na wengine wasiteuliwe ila iwe post ya kuomba na ipitishwe na bunge
gaidi hana haki hata moja.
 
magosha

magosha

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
640
Likes
5
Points
35
magosha

magosha

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2012
640 5 35
Mungu awe naye kamanda lwakatare naamini haki haiwezi kuzuiwa ila inacheleweshwa tu.
 
Eistein

Eistein

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,107
Likes
8
Points
135
Age
35
Eistein

Eistein

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,107 8 135
sijui kama huyo hakimu amemaliza likizo.

lakini najiuliza hivi ingekuwa ofisi zote zinafanya hivi ingekuwaje? yaani ukienda likizo baaasi kila kitu cha ofisi yako kinasimama mpaka utakapo rudi, sijui tunakwenda wapi kwa kweli...
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,691
Likes
1,314
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,691 1,314 280
My prediction atapewa dhamana leo.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,782
Likes
2,031
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,782 2,031 280
Mahakama za Tanzania tatizo zinaendeshwa na wanasiasa sina hakika kama kamanda wangu atapewa dhamana!!
Leo utasikia hakimu anasumbuliwa na busha ameshindwa kufika mahakamani
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,275,109
Members 490,908
Posts 30,532,856