LULU Out "Mama Kanumba Aanguka KILIO"

LULU Out "Mama Kanumba Aanguka KILIO"

Dah! Pamoja na yote anayokabiliwa nayo, whether true or not, haka katoto kamekaa utamu sana aisee!

hahahah! ukumbuke kuacha na eneo la kuzikwa na pkidonge cha pembe 4. so far tani 7 itawahusu wengi wa wanaume walio wakware.
 
Mmh, little bit confused...Dr.Cheni kujionesha live kuwa upande wa Lulu nini tafsiri yake?! Ni ubinadamu?Kuna uhusiano,undugu ama urafiki wa karibu na Lulu?Mpinzani wa Kanumba na serikali ama balozi wa haki?? Think outside the box kabla hujajijibu ...
 
ivi si alisemaga akivaa nguo ndefu anawashwa? au ilo gauni alovaa haliwashi?
 
Amesha graduate university of life...she would approach life differently for sure
 
mimi nimechukizwa na TBC eti wanaonesha picha za tukio la Lulu kupewa dhamana huku wamemziba Lulu ili tusimwone uso. hiki chombo cha habari kimejaa upuuzi mtupu. kwa hiyo uso wa Lulu kuonekana ni hatari kwa usalama wa taifa au?!!
 
Hooo Dr. Cheni Dr. Cheni, kweli dume la nyani likiacha mwitu hata tumbili watazaa na kima. Dr yupo karibu na familia ya Lulu! Dr. Alikuwa karibu na familia ya Kanumba na Kanumba mwenyewe, leo Dr. Cheni ndie msanii pekee anayeonekana kuwa karibu na Lulu! Kweli maisha hayana kanuni!. Mungu amsaidie Lulu. Roho ya Kanumba the Great ipumzike kwa Amani.
 
Mkuu kule kuna watu wenye fani zao yaani fani unazoziona uraiani zote kule zipo kuna wanaojua kusuka, kushona,kufuma, mafundi uashi, mafundi selemala hata walimu, wafanyabiashara wakubwa na wadogo wapo kule, yaani kule anaenda yeyote kumbuka kile ni kijiji cha Mtakuja yaani utake usitake na siku saa usioitegemea wewe unaweza kwenda hata kama ni kwa masaa, hata viongozi wa dini wapo kule ukitaka kuamini nenda kamtembelee mfungwa au mahabusu yeyote utajionea mwenyewe halafu wana tabia ya kubadilishana ujuzi usishangae kuona dada yetu naye karudi na kaujuzi!
Walimu hawapo bwana,No tchaz zea.
 
Mama Kanumba nampa pole sana kwa sababu ni mzazi, lakini ieleweke kwamba inawezekana kabisa kwamba Lulu hakumuua Kanumba, Marehemu halaumiwi lakini kwa nini alikuwa anadate mtoto mdogo? Karibu sana Uraiani Lulu, ila Mungu na akusaidie, ubadilike, Utulie, na uepuke scandal ambazo hazina msingi kwenye maisha yako!
 
Dah! Pamoja na yote anayokabiliwa nayo, whether true or not, haka katoto kamekaa utamu sana aisee!

Najua kuna mtu mzito nyuma ya hii swaga. Sijui ataenda kukatafunia wapi mambo yakitulia ili akape pole za kuka-miss. Dk. Cheni katumwa tu asimamie mambo yaende sawasawa. Passport iliyozuiwa itatolewa kimya kimya, mtoto atapitishwa panya road ambapo hakuna paparazi apelekwe China kwa mapumziko. Chezea fweza wewe
 
huyo mshenzi wa tabia anayeitwa dr.cheni ndie aliyeanza kukaharibu hako katoto kwa kujifanya kumfundisha acting naona bado ataendelea kukaharibu tu
 
huyo mshenzi wa tabia anayeitwa dr.cheni ndie aliyeanza kukaharibu hako katoto kwa kujifanya kumfundisha acting naona bado ataendelea kukaharibu tu

kitu kibovu kinaharibikaje tema yaani kwamfano umeniazima redio yako ikiwa mbovu unategemea ukijakuichukua ukute nzima hata kama sijaipeleka kwa fundi??
 
Mama Kanumba nampa pole sana kwa sababu ni mzazi, lakini ieleweke kwamba inawezekana kabisa kwamba Lulu hakumuua Kanumba, Marehemu halaumiwi lakini kwa nini alikuwa anadate mtoto mdogo? Karibu sana Uraiani Lulu, ila Mungu na akusaidie, ubadilike, Utulie, na uepuke scandal ambazo hazina msingi kwenye maisha yako!
Labda mpaka angekufa lulu ndo wangeona kuwa Kanumba alichokuwa anakifanya sio kizuri.
 
Back
Top Bottom