LULU Out "Mama Kanumba Aanguka KILIO"

LULU Out "Mama Kanumba Aanguka KILIO"

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
​
Lulu (katikati) akitoka eneo la mahakama baada ya kukamilisha dhamana yake.
​
Lulu akiwa ndani ya gari baada ya kukamilisha dhamana yake.
​
Kutoka kushoto ni mama mzazi wa Lulu Lucresia Karugila, wakili wa Lulu bwana Kibatala na Dk. Cheni wakijadili jambo wakati wakisubiri dhamana ya Lulu.
​
Lulu akiingia katika chumba cha msajili wa mahakama ili kukamilisha dhamana yake.
​
Gari lililombeba Lulu likiondoka mahakamani.
​
Lulu akishuka katika gari la polisi baada ya kuwasili mahakamani leo.
​
Lulu akiongea na wanahabari (hawapo pichani) baada ya kupata dhamana leo.
--------------------------------
MAHAKAMA Kuu Kanda ya Dar es Salaam leo imemwachia kwa dhamana msanii wa filamu, Elizabeth Michael 'Lulu' aliyekuwa anakabiliwa na kesi ya kumuua msanii mwenzake wa filamu Steven Kanumba Aprili 7, 2012 bila kukusudia baada ya kukamilisha taratibu zote za dhamana.

​
Lulu akilia wakati akitoka Mahakamani huku nyumba akifuatiwa na mama yake mzazi.
​
Wasanii nao wallijitokeza mahakamani hapo kumfariji Lulu, kulia ni msanii wa filamu, Muhsin Awadh 'Dk. Cheni'
​

​

Lulu akilia wakati akitoka Mahakamani huku nyumba akifuatiwa na mama yake mzazi.




Baada ya jana kushindikana kwa sababu zisizo zuilika hatimaye msanii maarufu Elizbeth 'Lulu' Michael ametoka kwa dhamana baada ya kutimiza masharti yote ya dhamana yake yaliyo tolewa na mahakama kuu.​

​
Mara baada yakutoka Lulu alieyeonekana akiwa mwenye majonizi na furaha kiasi aliomba watanzania wote wamuombee maana hii ni dhamana tu na kesi yake bado inaendela. Ali washukuru watu wote waliokuwa pamoja nae katika mkasa huuu amabao bado unamzunguka na pia alimshukuru Mwenyezi Mungu kwa kuwa pamoja nae katika kipindi chote cha matatizo yanayo mkablia.​

​
Wakili wake Ndugu Flugence Massawe amesema kwamba hii ni hatua ya kwanza kwasababu case bado inaendelea. Kwa sasa wanasubiri mahakama itoe tarehe ya Lulu kurudi mahakamani.​

428254_259600657504343_235484084_n.jpg


.

.

 

Elizabeth Michael ‘Lulu' akiwa mahakamani jana.​
HABARI za staa wa sanaa za maigizo nchini, Elizabeth Michael ‘Lulu', kuachiwa kwa dhamana, zimemkumbusha mbali mama mzazi wa marehemu Steven Kanumba, Flora Mtegoa, hivyo kumfanya aangue kilio kwa saa mbili.Mama Kanumba, yupo mkoani Kagera kwa sasa, mara alipozipata taarifa za Lulu kuachiwa huru, alichukua picha yamarehemu Kanumba kisha akajikunyata, akakaa sebuleni peke yake na kuanza kuangua kilio.
Takriban saa moja tangu Mahakama Kuu Kanda ya Dar es Salaam, ilipotangaza kumwachia Lulu kwa dhamana, chanzo chetu mkoani Kagera kilituhabarisha: "Mama Kanumba leo amekuwa mnyonge tofauti na siku zote, aliposikia tu Lulu kaachiwa huru, amejiinamia tu, analia sana."
Baada ya kupata taarifa hizo, mwandishi wetu alimpigia simu Mama Kanumba ambaye alipopokea tu, kilio kilisikika.
Wakati analia, Mama Kanumba alisema: "Siumii Lulu kuachiwa, najua ni mapenzi ya Mungu ila naumia sana kwa sababu mwanangu mpenzi nilishamzika."

Mama mzazi wa marehemu Steven Kanumba, Flora Mtegoa.​
Hata hivyo, mazungumzo hayo yalikoma baada ya Mama Kanumba kushindwa kunyamaza, licha ya mwandishi wetu kutumia muda mwingi kumbembeleza aache kulia.
Saa moja na nusu baadaye, Mama Kanumba akiwa amenyamaza, alimpigia simu mwandishi wetu, akieleza kwamba pale alipo ameshikilia picha ya Kanumba ambayo inamkumbusha machungu aliyokua ameanza kuyasahau.
AKAZUNGUMZA MAZITO
Kuhusu kile kinachomuuma zaidi, Mama Kanumba alisema: "Anayeniumiza ni Mama Lulu, sisi wote ni wazazi lakini hata siku moja hajaja kuniona, kunipa pole, japo najua kilichotokea siyo mapenzi ya Lulu."
KUNA WAMBEA WALICHAFUA HALI YA HEWA
Mama Kanumba alisema: "Kuna watu wamenipigia simu huko Dar es Salaam kwamba leo kutakuwa na sherehe ya nguvu ya kumpongeza Lulu kupata dhamana."
Je, hilo lina ukweli? Staa wa Filamu, Mahsein Awadh ‘Dk. Cheni' ambaye amekuwa bega kwa bega kuhakikisha Lulu anapata dhamana, alisema: "Hakuna sherehe, hatuwezi kufanya hivyo, jamii haitatuelewa."
Mama Lulu naye: "Jamani namshukuru Mungu kwa Lulu kupata dhamana, hakuna sherehe. Mazingira ya kesi yalivyo, haitakuwa vizuri kufanya sherehe, haitakuwa ubinadamu."
MASHITAKA YA LULU
Lulu anakabiliwa na kesi ya kumuua bila kukusudia, aliyekuwa mcheza filamu maarufu Afrika, Steven Kanumba.
 
kwani huko jela kuna salon??maana naona amesuka nywele vizuri!!
Mkuu kule kuna watu wenye fani zao yaani fani unazoziona uraiani zote kule zipo kuna wanaojua kusuka, kushona,kufuma, mafundi uashi, mafundi selemala hata walimu, wafanyabiashara wakubwa na wadogo wapo kule, yaani kule anaenda yeyote kumbuka kile ni kijiji cha Mtakuja yaani utake usitake na siku saa usioitegemea wewe unaweza kwenda hata kama ni kwa masaa, hata viongozi wa dini wapo kule ukitaka kuamini nenda kamtembelee mfungwa au mahabusu yeyote utajionea mwenyewe halafu wana tabia ya kubadilishana ujuzi usishangae kuona dada yetu naye karudi na kaujuzi!
 
Hivi huyo Lulu ndio nani jamani nasikia Lulu, Lulu mwenye info please:A S 100:
 
Maisha ya jela yamempendezesha sana anaweza kumvunja mtu dushelele ili arudi akamalizie burudani.
 
Back
Top Bottom