Lulu michael alikumbuka penzi la steven kanumba.....

Lulu michael alikumbuka penzi la steven kanumba.....

huyu malaya ana vituko kweli yaani kuja uraiani tutasikia na kuona mengi sana

Kama unajua ni malaya ingebaki kuwa siri yako na ukachukua muda kumuombea kwa BWANA amuondolee hali hiyo. Hata hivyo, neno linasema usihukumu usije ukahukumiwa. BWANA akusamehe kwani hujui ulitendalo.
 
When I first saw her tweets the first thing that came to mind was 'where are her handlers'?

Does she even have any?

For my money, I think she should steer clear of social media until after her legal issues have been adjudicated.

Staying under the radar and going about her business serves her better than getting on social media and start bantering with strangers and calling the decedent "daddy angu" and such.

So he is your 'daddy' now?

So what the hell were you doing in your daddy's bedroom on that fateful night?

You need to lay low young lady, at least for now while your trial is still pending.
 
When I first saw her tweets the first thing that came to mind was 'where are her handlers'?

Does she even have any?

For my money, I think she should steer clear of social media until after her legal issues have been adjudicated.

Staying under the radar and going about her business serves her better than getting on social media and start bantering with strangers and calling the decedent "daddy angu" and such.

So he is your 'daddy' now?

So what the hell were you doing in your daddy's bedroom on that fateful night?

You need to lay low young lady, at least for now while your trial is still pending.


Haka katoto naona ndo breadwiner of the family...
so u can imagine
 
Haka katoto naona ndo breadwiner of the family...
so u can imagine

I think you are right Boss.

And because of that no one can tell her anything.

But if she continues messing with social media like this then it's only a matter of time before she shoots herself in the foot.

We've seen it so many times where people write something on twitter only to come back and take it down when it's too late.
 
hivi unapomtusi mtu ambaye hata umwona hujawah unajiskiaje??
hivi tuseme huko kwenu dada zako wote ni clean sana hadi ufikie hapa pa kumtusi huyu binti??

afterall mwenzenu kwa ku tweet tu kesha jiingizia siku nyiemnabakia kumbwela mbwela tu hapa.

hakuna sheria inayomkataza kusemea anavyojisia na hisia zake ziheshimiwe. wewe tukifungua page yako ya tweeter ama b ama emails zako tutakuta umeandia tungo za mapenzi kwa watu wangapi?? je tufungue na simu yako tuone sms za mapenzi ulizoandika kwa uwapendao??

heshimu uhuu wa mwenzio.

maneno yako yenye hekima ndio naona ndio jinsi ya thamani ya maisha yako ilivyo viva.
 
Mimi nafikiri kila mmoja ana uhuru wake wa kufikiri na hata la kusema; HUWEZI KUMCHAGULIA MTU MANENO YA KUSEMA; ILA UNAWEZA KUMUULIZA ANA MAANA GANI! Rangi nyeusi haiwezi kuwa NYEUPE hata siku moja; msilazimishe unayoyapenda nyie TENA KWA MATUSI sasa nani MJINGA hapo... Na kumbuka Kichaa huwa haponi ila NAPATA NAFUU; Kwahiyo binti kama ni MALAYA ataendelea kuwa hivyo: Wanawake acheni matusi bana...Na dada yangu kama MALAYA nae ataitwa MALAYA TU...SHIDA NINI?????
 
Watu kwakujishaua hatujambo...mhxxiuuuuuu
mnajifanya mna hekima za paka ku-puu kwenye unga af uo uo unaupkia..
Simtetei Lulu wala sipendi tabia zake za magazetini ila kumjudge moja kwa moja as if wewe hunakovu mwilini hata la kujikuna is total wrong.
Me nahakika wanaomchamba huyu binti hapa either wao wenyewe au familia zao kuna kicheche mmoja mkali zaidi yake.
Hivi tabia za Lulu na mwanaume shoga nani zaidi.
Ngoja afungue ofisi kama dada enu Wema ad wazee na ndevu zao mtampa salute,
wema kapondwa weee ila hela heshma bana shkamoo kelele..
Lulu simnajua kafuliaaa..
Me Lulu namchukulia kama mdgo wangu yan just a teen anaehitaji uangalizi wa wazazi na sio matusi ya wanaomtamani.
 
Kwa mazingira na tukio lililomkuta lulu, mlitegemea aandike nini au afanye nini au aseme nini? Nje na hicho alichosema?
 
Hilo ni dongo kwa dingi yke.
Na kama anayosema ni ya dhati, asingemkimbia siku ya tukio. Alitakiwa amkumbatie wakati anakato roho, na watu wamkute hivo.
 
Hivi huyu Kicheche si alikuwa anatoka na Mbunge flani wa Chama Tawala?!
 
Back
Top Bottom