Lukuvi: Tumetenga milioni 80 kununua gari aina ya RAV4

Lukuvi: Tumetenga milioni 80 kununua gari aina ya RAV4

Kazitunayo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Posts
3,784
Reaction score
3,209
Kwenye ofisi ya waziri mkuu wametenga mil80 ya kununua gari ya mkuu wa idara aina ya RAV 4 mil80, Lukuvi akajibu wameweka hiiyo kwa kujumlisha na kodi.

Kwani magari ya serikali yanalipiwa kodi wakuu?
 
Lukuvi akijibu swali la mkosamali aliyetaka kujuwa inakuwaje RAV4 moja itengewe mil 80 kwa niaba ya waziri mkuu lukuvi kasema wametenga bajeti ya milioni 80 kununua RAV 4 moja sasa mimi labda sikuelewa hivi kuna rava 4 ya milioni 80?wale wanaozimiliki na kuwa na uzowefu wa bei tujuzeni hili.
 
Amesema ni kwa ajili ya gari moja hivi iliyo juu kidogo ya RAV 4(akazomewa) Ndipo akasema ati hiyo ni pamoja na kodi ila ni RAV 4 new model

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Kwenye ofisi ya waziri mkuu wametenga eti mil80 ya kununua gari ya mkuu wa idara aina ya RAV 4 mil80 eti lukuvi anajibu wameweka iyo kwa kujumlisha na kodi..
Kwani magari ya serikali yanalipiwa kodi wakuu?

ccm wanaiba mchana kweupe mkuu,.
 
Kwenye ofisi ya waziri mkuu wametenga eti mil80 ya kununua gari ya mkuu wa idara aina ya RAV 4 mil80 eti lukuvi anajibu wameweka iyo kwa kujumlisha na kodi..
Kwani magari ya serikali yanalipiwa kodi wakuu?

Mkuu majibu rejareja ya Lukuvi hadi nimeinama chini!!! Tangu lini magari ya serikali yanalipiwa kodi? Halafu hakuna hata mbunge mmoja amesimama kupinga ili hali wanajua kuwa serikali hailipi kodi!!! Hii itakuwa ni model ya mwaka 2030!! Kazi ipo.
 
Mpaka kufika bongo toka japan 14m

Mzee hiyo bei ni ya USED, BRAND NEW ni zaidi ya hapo japo, I doubt kama inafikia Tsh 80M (you can Google to get the exact price). Nafikiri hiyo Tsh 80M, wameweka cost za ticket ya ndege, per diem za watu watakao kwenda Japan kuichagua hiyo RAV4 kiwandani. (Ref Maofisa wa ATC waliokwenda China kuchagua na kusimamia ushonaji wa uniform za wahudumu wa ndege wa ATC)
 
Amesema ni kwa ajili ya gari moja hivi iliyo juu kidogo ya RAV 4(akazomewa) Ndipo akasema ati hiyo ni pamoja na kodi ila ni RAV 4 new model

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums

msishangae huyo ni wale wanaoropola wapo wabunge na mawaziri humo ndani hawajui hata umri wao! huyo kajitahidi hata kujua kuwa kuna TRA ila ndo hajui ni kina nani walipaji kodi...!
Miaka 50 ya Muungano hakuna tujuacho!
 
Mkuu majibu rejareja ya Lukuvi hadi nimeinama chini!!! Tangu lini magari ya serikali yanalipiwa kodi? Halafu hakuna hata mbunge mmoja amesimama kupinga ili hali wanajua kuwa serikali hailipi kodi!!! Hii itakuwa ni model ya mwaka 2030!! Kazi ipo.
Wengine wamekuwa wakiwalaumu viongozi wa juu, sasa hili ni tatizo la viongozi 'wa kati'. Sasa tujue kuwa haya matatizo dizini ya Lukuvi tusiwalaumu bali tujilaumu sisi Watanzania na kama tukipata muda wa kusali basi tujiulize kama ujinga huu ni wa asili au ni wa kujitakia!!!

 
Kuna mda mawaziri wetu wakiwa wanajibu hoja unaweza jikuta unaitemea mate tv yako mwenyewe ukizani yatamfikia muhusika....Lukuvi kajibu kwa dharau zile zile za kanisani na bungeni na huyu ndiye mshauri wa rais yeye na wasira duuu
 
Cc tumenunua juz kati mpyaaa m 36 hapo Toyota. Ila coz magar yote ya serkali huwa ni open tender na haiandkwi kama rav 4 but mid size vehicle ili kutoa fursa Toyota, cfao, Hyundai na tata na kampuni nyingne kama ipo, ila Mara nyingi huwa anashinda cfao au Toyota kwa kuangalia both specification and price comply. Kwa bei iyo inawezekana kununua gar tatu au kwa hela zitakazobak wakazi reallocate kwenye vfungu vingne.
 
kajiuma uma huyo kufafanua,balaa. Watu wamemzomea!
 
RAV 4 brand new from the manufacturer ndio bei yake hiyo. Wengi wenu mnadhani serikali inanunua magari chakavu.
 
14 mil tu Sio kweli labda iliyotumika saaaaaana. Kumbuka serikali hainunui magari yaliyotumika.
 
Mzee hiyo bei ni ya USED, BRAND NEW ni zaidi ya hapo japo, I doubt kama inafikia Tsh 80M (you can Google to get the exact price). Nafikiri hiyo Tsh 80M, wameweka cost za ticket ya ndege, per diem za watu watakao kwenda Japan kuichagua hiyo RAV4 kiwandani. (Ref Maofisa wa ATC waliokwenda China kuchagua na kusimamia ushonaji wa uniform za wahudumu wa ndege wa ATC)

Lootocracy.....!
 
Ukiyashangaa ya #lukuvi utayaona ya #mbowe , msisahau na yeye alipokiuzia Chama chetu fuso used kwa mamilioni,
Wanasiasa wa bongo hawaaminiki wote, ni majambazi, wanafiki, malaghai,wapo kimaslahi yao na family 👪 zao tu,nashangaa kuna watu humu hawalali wako tayari kufa kwa ajili yao,
 
Back
Top Bottom