Lukuvi na jumba la zaidi ya 1 b tsh

Lukuvi na jumba la zaidi ya 1 b tsh

Nilishajiuliza kiburi cha huyu jamaa anakitoa wapi, kumbe ni vijisenti! Huyu jamaa ana kiburi cha uzima sijapatakuona.
 
sasa wewe unashangaaa hiyo nenda Ilemela mwanza kule ziwani utakuta hotel moja inaitwa Malkia harafu uje umuulize mama Salma Kikwete hizo hela alizojengea alizitoa wapi?
 
'Hatapona mtu hapa!' labda na yeye yumo orodhani.
 
Kwa Tanzania yetu hakuna atayemuuliza chochote. Mnapoona wako tayari kuua watu hili waendelee kubaki madarakani mnafikiri nini. Hiyo ndo CCM na watu wake bwana
Dawa yao kubwa ni sanduku la kura tu basi
 
Hii Ni indicator kuwa CCM hawatakubali kushindwa 2015 lolote na liwe. Hawako tayari mje muwaulize hayo majumba yao. Utajiri wao, mikataba mibovu, nepotism, na utamu wa kutawala. Wanaotegemea mabadiliko 2015 tuanzekufikiria vingine. Si hali ya kukata tamaa, lakini huu ndo ukweli tuutarajie.
 
Mkuu hoja yako pumba tupu tena pumba zinazokera.

nashukuru,sasa mbona hujatoa hzo point za maana,Namjua mdudu Dumuzi uharibifu anaofanya kwenye nafaka....so hujakosea kujipa name hyo
 
Nayakumbuka maneno ya NYERERE Mwl aliposema "mkiona wanajiongezea ulinzi kila kukicha jua wanawaibia"

Hii ni kweli kabisa! mtu anajijengea mageti zaidi ya 3 ndo unaiona sebule na inawezekana kila geti kuna mtu wa kukuhoji
 
Unafahamu mshahara wa mbunge?

Unafahamu mshahara wa wazir?

Unafahamu motisha za mbunge?

Unafahamu motisha za waziri?

Kama hujui chochote kati ya hayo niliyokuuliza, una haki ya kubwabwaja hapa JF kuhusu nyumba ya thamani ya Billion 1 (TZS).

Unafahamu mshahara wa Rais? mbona Rais JULIUS KAMBARAGE NYERERE alikaa madarakani miaka 25 lakini hakuweza kujenga jumba la bilioni 2.kama kweli amenunua kwa tshs mil 700 na kubomoa kisha kujenga nyingine kwa bil 1, hiyo ina o maanisha katumia zaidi ya bil 2.yeye ni mtumishi wa UMMA aseme kazipataje? mshahara wake unajulikana, marupurupu yake yanajulikana! aseme ukweli na ukweli tu ndio utakao muweka huru.
 
Let us be a bit scientific,Tufikirie kwamba mheshimiwa(?) huyu kila mwezi anapata Tshs mil 10.kati ya fedha hizi mil 4 anatumia kutunza nyumba yake na kusomesha watoto na pengine kusaidia wanao mzingira kama mwana siasa. Ana baki na Tshs mil 6 kila mwezi na anaziweka bank.

Kwa mwaka anakuwa ameweka Bank Tshs mil 72.Kwa miaka 10 aliyotumikia awamu ya Mkapa anakuwa amejikusanyia Tshs mil 720.miaka mingine kumi awamu ya kikwete amejikusanyia Tshs mil 720.Jumla ni bil 1.44.Jumba lake limegharimu bil 2! hapo ni nyumba tu fedha yake ya miaka 20 imekwisha.sasa jiulize,hakuna mashaka juu ya kipato chake? M aswali ni mengi kuliko majibu.
 
Bongo kweli raha. Hadi Mbowe nae Billionea?! eti mali za kurithi, umewahi kufanya tathmini ya mali za Mbowe na zile ambazo amerithi?

Wakati wote tunajua kama Mbowe alikula SIFURI kidato cha sita.

Mbowe yumo kwenye orodha ya wauza sembe.
 
Mwaka jana mwishoni nilibahatika kupanda basi la abood lililobeba wanachama wa ccm toka mbeya waliokuwa wakielekea dodoma kwenye uchaguzi wa viongozi wa ccm.kilichofanyika mle ni kuwa LUKUVI alitembeza rushwa balaa wao wanaita KIAMBATANISHI ila wale raia wamchague.watu walichukua rushwa ile ila mimi niliikataa a.k.a pesa zake zinanuka. Cha ajabu zaidi njiani tulipewa taarifa kuwa tukifika morogoro tutapokelewa na mkuu wa mkoa na mambo ya likuwa hivyo ilikuwa majira ya saa nane hivi tuliwasili morogoro na pale watu walipewa rushwa kutoka kwa lukuvi iliyopitia kwenye mikono ya mkuu wa mkoa,sasa huyu jamaa anatoa wapi hiyo pesa kama sio fisadi basi anauza unga.Naomba tushilikiane kuitoa hii serikali madarakani manaake inanuka yaani ile safari ilikuwa imejaa rushwa na uvunjifu wa sheria kibao,kwani tulipofika mikumi wakatupa nyama ya swala iliyotoka mikumi national park,pia askari akasimamisha basi akasema ni usiku hamruhusiwi kusafiri yaani nusura apigwe......wale viongozi wa ccm waliokuwepo mle wakamwambia sisi ndo serikali sasa wewe unataka nini,jamaa aliendelea kukoma tusiondoke simu ikas pigwa toka kwa mkuu wa mkoa kuwa turuhusiwe basi askari ikabidi atuache yaani nilitamani angalau tungetekwa mbele ili wapate adabu lakini hakia hivyo kwa jambazi hawezi mteka jambazi mwenzie..........BABA YETU ULIYEMBINGUNI naombas ushushe rehema zako tuweze kuwatoa ccm AMEN.napita tuu
 
Nimesoma kwenye Gazeti la MAWIO la Alhamisi Sept 5-11 nakala iliyoandikwa na Nyaronyo Mwita Kicheere.
Namnukuu.
"Lukuvi atueleze Watanzania kama lile jumba la kifahari alilonunua pale Mbezi Beach mtaa wa Colonel Mitha kwa shilingi milioni 700 akalibomoa na kujenga lingine mahali pake kwa zaidi ya shilingi bilioni 1 alitumia kipato gani halali?" mwisho wa kunukuu.

Jaman kama taarifa hii ni ya ukweli Sekretarieti ya Maadili ya Viongozi pamoja na PCCB, ifanyieni kazi hiyo taarifa na Watanzania tuelezwe ukweli.

Sirahisi kwa mtu mwenye kipato kama cha lukuvi kwa muda wote huo aliotumikia serikali na chama cha ccm kuwa na kipato cha kufanya uwekezaji huo.
Lazima kuna fedha chafu haya ni mambo kama ya Maieg.

Acha kuish kwa Majungu.....hv 1bln mbna hela ndogo tu kina bakhresa wana bl 900..
 
Lukuvi aje hapa atoe hesabu zake,vinginevyo TUME YA MAADILI IKO ICU
 
Mwaka jana mwishoni nilibahatika kupanda basi la abood lililobeba wanachama wa ccm toka mbeya waliokuwa wakielekea dodoma kwenye uchaguzi wa viongozi wa ccm.kilichofanyika mle ni kuwa LUKUVI alitembeza rushwa balaa wao wanaita KIAMBATANISHI ila wale raia wamchague.watu walichukua rushwa ile ila mimi niliikataa a.k.a pesa zake zinanuka. Cha ajabu zaidi njiani tulipewa taarifa kuwa tukifika morogoro tutapokelewa na mkuu wa mkoa na mambo ya likuwa hivyo ilikuwa majira ya saa nane hivi tuliwasili morogoro na pale watu walipewa rushwa kutoka kwa lukuvi iliyopitia kwenye mikono ya mkuu wa mkoa,sasa huyu jamaa anatoa wapi hiyo pesa kama sio fisadi basi anauza unga.Naomba tushilikiane kuitoa hii serikali madarakani manaake inanuka yaani ile safari ilikuwa imejaa rushwa na uvunjifu wa sheria kibao,kwani tulipofika mikumi wakatupa nyama ya swala iliyotoka mikumi national park,pia askari akasimamisha basi akasema ni usiku hamruhusiwi kusafiri yaani nusura apigwe......wale viongo
kwa hiyo na wewe ni mmoja wao? tueleze wewe ulikuwa upande wa nani? inaonekana mlizidiwa kete ndo maana unabwata bwata? wewe ulipokea kiasigani? sasa nachangia naomba kujua elim ya Lukuvi.
 
Unafahamu mshahara wa mbunge?

Unafahamu mshahara wa wazir?

Unafahamu motisha za mbunge?

Unafahamu motisha za waziri?

Kama hujui chochote kati ya hayo niliyokuuliza, una haki ya kubwabwaja hapa JF kuhusu nyumba ya thamani ya Billion 1 (TZS).

Kwanza tukukaribishe jamvini maana umejiunga juzi.
Pili tukwambie humu jamvini hatutishani, unaeleza ukweli na wanajamvi wanauchambua na kuupima huo ukweli
Tatu ukiandika chanzo chochote unaeleza wapi ulikokitoa ili tukifuatilia huko tukikute ukidanganya hutaaminika kabisa kwa lolote uandikalo.
Nne tueleze sasa vyanzo hivyo ni kiasi gani ili tuchambue na kujiridhisha.
 
Acha kuish kwa Majungu.....hv 1bln mbna hela ndogo tu kina bakhresa wana bl 900..

sasa mdau Bakhressa na Lukuvi wapi na wapi??
Bakhressa ana bil 900(kama usemavyo/uandikavyo) si ina eleweka yeye ni mfanya biashara,Lukuvi watu wanahoj bil 1 kwa nyumba anaitoa wapi?kwa kazi yake,haya ndo yalomkuta Maige kwenye biashara ya malori isiyo na uhalisia na mali anazomiliki
 
Back
Top Bottom