Lukuvi na jumba la zaidi ya 1 b tsh

Lukuvi na jumba la zaidi ya 1 b tsh

evangelical

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Posts
5,984
Reaction score
9,938
Nimesoma kwenye Gazeti la MAWIO la Alhamisi Sept 5-11 nakala iliyoandikwa na Nyaronyo Mwita Kicheere.
Namnukuu.
"Lukuvi atueleze Watanzania kama lile jumba la kifahari alilonunua pale Mbezi Beach mtaa wa Colonel Mitha kwa shilingi milioni 700 akalibomoa na kujenga lingine mahali pake kwa zaidi ya shilingi bilioni 1 alitumia kipato gani halali?" mwisho wa kunukuu.

Jaman kama taarifa hii ni ya ukweli Sekretarieti ya Maadili ya Viongozi pamoja na PCCB, ifanyieni kazi hiyo taarifa na Watanzania tuelezwe ukweli.

Sirahisi kwa mtu mwenye kipato kama cha lukuvi kwa muda wote huo aliotumikia serikali na chama cha ccm kuwa na kipato cha kufanya uwekezaji huo.
Lazima kuna fedha chafu haya ni mambo kama ya Maieg.

-------------------------------------------

Estate-Mansion-in-South-Africa_1.jpg
 
Tunataka majibu ya kina toka kwa MCHOCHEZI lukuvi juu ya kipato chake na ufisadi huo.
 
Unafahamu mshahara wa mbunge?

Unafahamu mshahara wa wazir?

Unafahamu motisha za mbunge?

Unafahamu motisha za waziri?

Kama hujui chochote kati ya hayo niliyokuuliza, una haki ya kubwabwaja hapa JF kuhusu nyumba ya thamani ya Billion 1 (TZS).
 
Unafahamu mshahara wa mbunge?

Unafahamu mshahara wa wazir?

Unafahamu motisha za mbunge?

Unafahamu motisha za waziri?

Kama hujui chochote kati ya hayo niliyokuuliza, una haki ya kubwabwaja hapa JF kuhusu nyumba ya thamani ya Billion 1 (TZS).
Tupa kule. Hatudanganyiki ng'o.
 
Unafahamu mshahara wa mbunge?

Unafahamu mshahara wa wazir?

Unafahamu motisha za mbunge?

Unafahamu motisha za waziri?

Kama hujui chochote kati ya hayo niliyokuuliza, una haki ya kubwabwaja hapa JF kuhusu nyumba ya thamani ya Billion 1 (TZS).

Mikenge ya Lumumba akili zenu huwa mnaziacha chooni mkishamaliza haja? Upuuzi gani huu umeandika?
 
Nimesoma kwenye Gazeti la MAWIO la Alhamisi Sept 5-11 nakala iliyoandikwa na Nyaronyo Mwita Kicheere.
Namnukuu.
"Lukuvi atueleze Watanzania kama lile jumba la kifahari alilonunua pale Mbezi Beach mtaa wa Colonel Mitha kwa shilingi milioni 700 akalibomoa na kujenga lingine mahali pake kwa zaidi ya shilingi bilioni 1 alitumia kipato gani halali?" mwisho wa kunukuu.

Jaman kama taarifa hii ni ya ukweli Sekretarieti ya Maadili ya Viongozi pamoja na PCCB, ifanyieni kazi hiyo taarifa na Watanzania tuelezwe ukweli.

Sirahisi kwa mtu mwenye kipato kama cha lukuvi kwa muda wote huo aliotumikia serikali na chama cha ccm kuwa na kipato cha kufanya uwekezaji huo.
Lazima kuna fedha chafu haya ni mambo kama ya Maieg.

Mmmmmmmh....!!
Lukuviii sema tu Ukweli mwana wane....
 
Unafahamu mshahara wa mbunge?

Unafahamu mshahara wa wazir?

Unafahamu motisha za mbunge?

Unafahamu motisha za waziri?

Kama hujui chochote kati ya hayo niliyokuuliza, una haki ya kubwabwaja hapa JF kuhusu nyumba ya thamani ya Billion 1 (TZS).

tutajie wwe mh waziri
 
Mtaendelea kubwabwaja pamoja na hiyo saccos yenu chadema
 
Najaribu kuifikiria kauli ya Mheshimiwa akiwa Bungeni kwamba "Endapo wauza madawa ya kulevya watatajwa, basi bungeni hapatakalika; wengi wataumbuka". Hii inamaana viongozi wengi, wakiwemo wabunge na mawaziri wetu wanajishugulisha na biashara haramu; NA SERIKALI INALIFAHAMU HILO! It's a shame!!:A S angry:
 
Si alishasema wakitaja majina ya wauza poda wabunge wengi hawatapona. Mnataka ataje mapato gani zaidi ya hayo.
 
Kwetu tume ya katiba haikufika mimi ningepengekeza kila mbunge aishi kwenye jimbo lake na ni marufuku kumchagua mbunge anayeishi nje ya jimbo lake ili hayo majumba yajengwe vijijini ili tuyaone
 
Unafahamu mshahara wa mbunge?

Unafahamu mshahara wa wazir?

Unafahamu motisha za mbunge?

Unafahamu motisha za waziri?

Kama hujui chochote kati ya hayo niliyokuuliza, una haki ya kubwabwaja hapa JF kuhusu nyumba ya thamani ya Billion 1 (TZS).

Hizo motisha na mishahara si mtugawie na sisi basi, walimu, madaktari na watumishi wengine wa umma hawawezi kumiliki nyumba ya bilioni hata kama wakisevu asilimia mia moja ya mapato yao yote mpaka kustaafu
 
mali ya hii nchi iko mikononi mwa watu wachache sana
 
Back
Top Bottom