Lukuvi na jumba la zaidi ya 1 b tsh

Lukuvi na jumba la zaidi ya 1 b tsh

Dah ! Bongo raha sana aisee ! Kwa elimu aliyo nayo Lukuvi na mali anazomiliki , kuna haja ya kusoma kweli ?
 
Lukuvi amekuwa mbunge na waziri kwa miaka mingi,ukiangalia na mishara yao na marupurupu yao sion tatizo kwa yeyekujenga au kumiliki nyumba ya 1bilioni.

Mbona nyinyi vijana hamizungumzii tena ndio mafisadi wakubwa kweelii....mwaka mmoja tu kazini una gari nzuri tena umenunua cahs sio mkopo,nyumba unajenga na mambo kibao,hela mnapata wapi kama sio wizi,ufisadi na rushwa humohumo.
 
Dah ! Bongo raha sana aisee ! Kwa elimu aliyo nayo Lukuvi na mali anazomiliki , kuna haja ya kusoma kweli ?

Bongo kweli raha. Hadi Mbowe nae Billionea?! eti mali za kurithi, umewahi kufanya tathmini ya mali za Mbowe na zile ambazo amerithi?

Wakati wote tunajua kama Mbowe alikula SIFURI kidato cha sita.
 
Nimesoma kwenye Gazeti la MAWIO la Alhamisi Sept 5-11 nakala iliyoandikwa na Nyaronyo Mwita Kicheere.
Namnukuu.
"Lukuvi atueleze Watanzania kama lile jumba la kifahari alilonunua pale Mbezi Beach mtaa wa Colonel Mitha kwa shilingi milioni 700 akalibomoa na kujenga lingine mahali pake kwa zaidi ya shilingi bilioni 1 alitumia kipato gani halali?" mwisho wa kunukuu.

Jaman kama taarifa hii ni ya ukweli Sekretarieti ya Maadili ya Viongozi pamoja na PCCB, ifanyieni kazi hiyo taarifa na Watanzania tuelezwe ukweli.

Sirahisi kwa mtu mwenye kipato kama cha lukuvi kwa muda wote huo aliotumikia serikali na chama cha ccm kuwa na kipato cha kufanya uwekezaji huo.
Lazima kuna fedha chafu haya ni mambo kama ya Maieg.

hivi kuna watu bado wanaimani na serikali ya ccm kuhusu rushwa na ufisadi?nani amkamate nani? Hii serikali inajua kuwafukuza wanyarwanda tu
 
Ukoo wa panya.



=========================
Ukipa Ujumbe wa chuki matusi futa delete kabisa.
=========================
 
Mheshimiwa huyo uliyemweleza mlolongo wote huu wa ushuhuda wala hawezi kukuelewa hata ukimpa mda wakutosha kutafakari, hapa umepoteza mda wako bure hapo tayari ameshaingiza siku, watu kama hawa nikuwasamehe tu kwakua hata kwafamilia zao usikute ni kero.

Nashukuru kwa taarifa ndugu, ila ningependa kukutaarifu kwamba kwa mujibu wa sheria, mimi sio Mheshimiwa, kwa mujibu wa sheria ya nchi yetu kama sijakosea inaitwa (The Honorable Leaders Act, siikumbuki ya mwaka upi nitaitafuta nikupatie hapaha) wanaostaili kuitwa waheshimiwa ni viongozi wote wa kuchaguliwa na wananchi isipokuwa wenyeviti wa mitaa na vijiji. yaani, madiwani,wabunge (pamoja na wa viti maalumu na kuteuliwa na rais), rais na makamu wa rais, aidha sheria hiyo inawataja pia Mahakimu wa ngazi zote na Majaji wa ngazi zote.
Kwa hiyo nakushauri usimuite Mheshimiwa mtu mwengine yeyote zaidi ya hao niliowataja hapo juu.
Huyo jamaa ni mburura sana wala hajui alichoandika.
Baba wa Taifa letu Mzee wetu Marehemu J.K Nyerere kwa muda wote huo aliokaa Ikulu, marupurupu aliyoyapata wakati akiwa Rais na matrip yote aliyopiga,hakuweza kujenga nyumba kama hizo wanazojenga hawa wajinga wa kipindi hiki.
 
Matokeo ya sera ya Mkapa na CCM juu ya ubinafsiji. Hiyo nyumba kama sikosei ilikuwa ya TTCL na alitumia hati hiyo kuchulia mkopo mkubwa benki kuliko unavyojua.

WAKATI MWINGINE UNAWEZA KUPATA MSHTUKO UKIYAJUA YOTE YANAYOFANYWA NA HUU UKOO WA PANYA.
 
Nayakumbuka maneno ya NYERERE Mwl aliposema "mkiona wanajiongezea ulinzi kila kukicha jua wanawaibia"
 
Lukuvi amekuwa mbunge na waziri kwa miaka mingi,ukiangalia na mishara yao na marupurupu yao sion tatizo kwa yeyekujenga au kumiliki nyumba ya 1bilioni.

Mbona nyinyi vijana hamizungumzii tena ndio mafisadi wakubwa kweelii....mwaka mmoja tu kazini una gari nzuri tena umenunua cahs sio mkopo,nyumba unajenga na mambo kibao,hela mnapata wapi kama sio wizi,ufisadi na rushwa humohumo.

Baba wa taifa letu Mwalimu J.K Nyerere (Mungu aendelee kuiweka Roho yake mbinguni) alikuwa Rais kwenye nchi hii kwa miaka zaidi ya 20, alifanya tripi nyingi sana ndani na nje ya nchi hakuwahi kujenga majumba kama wanaojenga hawa wakina J.K wa sasa.
Ni kweli kabisa kuna vijana wadogo tu wanautajiri mkubwa sana, mfano wa hao vijana Riz1 kiwete, Wote ni mafisadi wakubwa kweli
 
Nimesoma kwenye Gazeti la MAWIO la Alhamisi Sept 5-11 nakala iliyoandikwa na Nyaronyo Mwita Kicheere.
Namnukuu.
"Lukuvi atueleze Watanzania kama lile jumba la kifahari alilonunua pale Mbezi Beach mtaa wa Colonel Mitha kwa shilingi milioni 700 akalibomoa na kujenga lingine mahali pake kwa zaidi ya shilingi bilioni 1 alitumia kipato gani halali?" mwisho wa kunukuu.

Jaman kama taarifa hii ni ya ukweli Sekretarieti ya Maadili ya Viongozi pamoja na PCCB, ifanyieni kazi hiyo taarifa na Watanzania tuelezwe ukweli.

Sirahisi kwa mtu mwenye kipato kama cha lukuvi kwa muda wote huo aliotumikia serikali na chama cha ccm kuwa na kipato cha kufanya uwekezaji huo.
Lazima kuna fedha chafu haya ni mambo kama ya Maieg.

Hizo heaabu za mil 700 na 1 billion source yake ni wapi kama sio tuna jadilishana umbea hapa JF???
 
Lukuvi alianza kuiba tangu siku nyingi akiwa kule UVCCM alitafuna mradi wa mabasi ya watoto wa shule. Pale OWM anamiliki vitengo nyeti viwili vya madawa ya kulevya na maafa. Kwa kweli lazima awe tajiri sana tu kama Lowasa!
 
kuan watu wasio na upeo wanamtetea simply ni wa chama chao
hakuna mbunge au waziri kwa mshahara wa kawaida ataweza kumiliki jumba hilo
huo ni ufisafdi na wizi serikalini,CCM must die soon na mali zote walizoiba watarudisha
 
Lukuvi amekuwa mbunge na waziri kwa miaka mingi,ukiangalia na mishara yao na marupurupu yao sion tatizo kwa yeyekujenga au kumiliki nyumba ya 1bilioni.

Mbona nyinyi vijana hamizungumzii tena ndio mafisadi wakubwa kweelii....mwaka mmoja tu kazini una gari nzuri tena umenunua cahs sio mkopo,nyumba unajenga na mambo kibao,hela mnapata wapi kama sio wizi,ufisadi na rushwa humohumo.

Mkuu hoja yako pumba tupu tena pumba zinazokera.
 
Bongo kweli raha. Hadi Mbowe nae Billionea?! eti mali za kurithi, umewahi kufanya tathmini ya mali za Mbowe na zile ambazo amerithi?

Wakati wote tunajua kama Mbowe alikula SIFURI kidato cha sita.

Tanzania Elimu na pesa havina Uhusiano Kwani 80% ya matajiri wa Tz si wasomi hata wale wasomi Nao ni Mafisadi baada ya kuchelewa darasani wakawakuta wasiosoma wametajirika sasa wasomi wamecharuka hivyo Tz si lazima usome ndipo upate pesa
 
Bongo kweli raha. Hadi Mbowe nae Billionea?! eti mali za kurithi, umewahi kufanya tathmini ya mali za Mbowe na zile ambazo amerithi?

Wakati wote tunajua kama Mbowe alikula SIFURI kidato cha sita.

Mbowe kumbe amerithi ! Asante kwa ufafanuzi na Lukuvi kazipata wapi basi ? Maana inafahamika kwamba kule kwao biashara kubwa ni ya ULANZI , huo ndiyo umemtoa ?
 
Back
Top Bottom