Lukuvi na jumba la zaidi ya 1 b tsh

Lukuvi na jumba la zaidi ya 1 b tsh

wapo wapuuzi tena walala hoi wata mtetea lukuvi.
 
Khaa!! umenifurahisha sana na hesabu yako. Kwa mshahara wangu wa milioni 3.78 kwa mwaka ambayo asilimia 1 yake ni Tshs 37,800/= hivyo kupata kiwanja angalalau cha Tshs 1,500,000/= ninahitaji kusave kwa miaka 40!!!! OOH GOD BLESS ME!
Ndo hapo chacha tujiulize jamaa yetu kakwarua jipunga lote hilo toka wapi manake kwa mahesabu yetu kujenga ni mpaka siku ya kustaafu kazi
 
Unafahamu mshahara wa mbunge?

Unafahamu mshahara wa wazir?

Unafahamu motisha za mbunge?

Unafahamu motisha za waziri?

Kama hujui chochote kati ya hayo niliyokuuliza, una haki ya kubwabwaja hapa JF kuhusu nyumba ya thamani ya Billion 1 (TZS).

usidanganye bwana watu mishahara yote ya wafanyakazi wa serikali inajulikana labda ni wewe tu ndo huijui kwa hiyo bwana usiganye watu ,kwani mishahara yao wamalipwa na majini? hebu tupigie hesabu yake kwa mwezi mwaka halafu kwa miaka aliyofanya kazi tuone kama zitafika hizo fedha, kwa hesabu za haraka haraka gharama halisi ni zaidi ya bilion mbili. hapa unachukua gharama za kununulia, gharama za kuvunja na kusomba takataka kupeleka nje ya mji na gharama za ujenzi bila kuweka mjengo wake wa Dodoma.Uzalendo uwe mbele bwana KAMA TAI
 
Assumption tu kwamba gharama zote zimegonga Two Billions, ok!

Then, assume kwamba take home yakeper month ni Twenty Milllions, alright!

Therefore:- 2,000,000,000/20,000,000 = 100 yaani miezi mia moja anakusanya huo mkwanja. What does it mean?

100/12 = 8 round figure, miaka minane anakusanya pesa bila kuitumia.:confused2:
 
Assumption tu kwamba gharama zote zimegonga Two Billions, ok!

Then, assume kwamba take home yake Month ni Twenty Milllions, alright!

Therefore:- 2,000,000,000/20,000,000 = 100 yaani miezi mia moja anakusanya huo mkwanja. What does it mean?

100/12 = 8 round figure, miaka minane anakusanya pesa bila kuitumia.:confused2:

Sio kumtetea Lukuvi. Kwa kweli I am not even sure kwamba Waziri anaweza kuwa na kipato hicho.

Lakini siku hizi kuna financial instruments, huhitaji hata kusubiri miaka nane. Ukiwa na income hiyo na uthibitisho unaenda benki na kuchukua mkopo.

Ndiyo maana mimi nakomaa na swali la kama ame declare au vipi. Maana kama mtu ana declare mali, Azimio la Zanzibar linaruhusu kiongozi kuwa na mali.

Na yeye kashakataa nyumba si yake. Picha tuliyoletewa nyumba ya South Africa.

Wanaotuhumu waweke wazi vielelezo kuonesha kama anadanganya basi.

Lukuvi is certainly not above reproach, lakini hapa hawa wanaomtuhumu wanashindwa kujenga kesi yenye mantiki. Inabaki kama ushabiki.

Hili si jipya, kuna mtu mwingine ashazushiwa nyumba Makongo, tukaja kugundua picha ni ya nyumba ya Marekani.

Manofanya vituko hivi mnafanya utani kwenye jambo serious. Kesho mtakuja na issue serious tutaona mnatania .

Come correct, or stop crying wolf.
 
Unafahamu mshahara wa mbunge?

Unafahamu mshahara wa wazir?

Unafahamu motisha za mbunge?

Unafahamu motisha za waziri?

Kama hujui chochote kati ya hayo niliyokuuliza, una haki ya kubwabwaja hapa JF kuhusu nyumba ya thamani ya Billion 1 (TZS).

lukuvi huyu hapa.....aeleze..
 
Sio kumtetea Lukuvi. Kwa kweli I am not even sure kwamba Waziri anaweza kuwa na kipato hicho.

Lakini siku hizi kuna financial instruments, huhitaji hata kusubiri miaka nane. Ukiwa na income hiyo na uthibitisho unaenda benki na kuchukua mkopo.

Ndiyo maana mimi nakomaa na swali la kama ame declare au vipi. Maana kama mtu ana declare mali, Azimio la Zanzibar linaruhusu kiongozi kuwa na mali.

Na yeye kashakataa nyumba si yake. Picha tuliyoletewa nyumba ya South Africa.

Wanaotuhumu waweke wazi vielelezo kuonesha kama anadanganya basi.

Lukuvi is certainly not above reproach, lakini hapa hawa wanaomtuhumu wanashindwa kujenga kesi yenye mantiki. Inabaki kama ushabiki.

Hili si jipya, kuna mtu mwingine ashazushiwa nyumba Makongo, tukaja kugundua picha ni ya nyumba ya Marekani.

Manofanya vituko hivi mnafanya utani kwenye jambo serious. Kesho mtakuja na issue serious tutaona mnatania .

Come correct, or stop crying wolf.

Hata mimi bado nazungumzia Bilioni Mbili, sina tatizo na hizo instruments maana mimi mwenyewe nakopa sana tu. Na "Azimio la Zanzibar" kama lipo lakini, (maana lile la Arusha liko wazi) nadhani litakuwa linasema kipato/mali halali.
 
Ukweli wa msemo wa ukitaka kumfahamu mtu anatabia gani, mpe pesa lazima ataonyesha rangi zake za kweli. Lukuvi kashindwa kabisa kujificha kwa kuiba hela za kodi zetu kiasi cha kufanya kufuru kama hiyo.
 
Hata mimi bado nazungumzia Bilioni Mbili, sina tatizo na hizo instruments maana mimi mwenyewe nakopa sana tu. Na "Azimio la Zanzibar" kama lipo lakini, (maana lile la Arusha liko wazi) nadhani litakuwa linasema kipato/mali halali.

Vielelezo viko wapi?

Picha tu watu wameleta picha feki ya jumba lililopo South Africa.

Kuna mdau kasema Lukuvi kakanusha, vielelezo zaidi viko wapi?
 
hivi naye si mbunge basi jibu ndo hilo mlitaka ajitaje mwenyewe????chezea unga wewe!!!
Najaribu kuifikiria kauli ya Mheshimiwa akiwa Bungeni kwamba "Endapo wauza madawa ya kulevya watatajwa, basi bungeni hapatakalika; wengi wataumbuka". Hii inamaana viongozi wengi, wakiwemo wabunge na mawaziri wetu wanajishugulisha na biashara haramu; NA SERIKALI INALIFAHAMU HILO! It's a shame!!:A S angry:
 
kwa Lukuvi hii pesa ni ndogo sana kwasababu yeye ni "mwakilishi wa shetani mkuu" pale bungeni.
 
Hapa tuacheni unafiki na ushabiki usio na maaana kwa sababu we ni mfuasi wa ccm,kama vijana naomba tuwe na msimano kwenye ukweli tuseme ukweli kama ni kweli bira shaka taasisi za serikari zina haki ya kufanya utafiti na kuchukua hatua staiki bila kuangalia nyazifa ya mtu husika.ukina mtu anatetea ujinga bila shaka nae ni mjinga!au anamaslai na uwo ujinga.ccm oyeeeeeee
 
usidanganye bwana watu mishahara yote ya wafanyakazi wa serikali inajulikana labda ni wewe tu ndo huijui kwa hiyo bwana usiganye watu ,kwani mishahara yao wamalipwa na majini? hebu tupigie hesabu yake kwa mwezi mwaka halafu kwa miaka aliyofanya kazi tuone kama zitafika hizo fedha, kwa hesabu za haraka haraka gharama halisi ni zaidi ya bilion mbili. hapa unachukua gharama za kununulia, gharama za kuvunja na kusomba takataka kupeleka nje ya mji na gharama za ujenzi bila kuweka mjengo wake wa Dodoma.Uzalendo uwe mbele bwana KAMA TAI
Khaa!!! haya vizuri. Hebu tuwekee hapa mshahara na marupurupu yake kwa mwezi pamoja na vitega uchumi vyake kwani siku hizi si dhambi kwa kiongozi wa siasa kuwa na vitega uchumi. Usipofanya hivyo NITAKUDHARAU!!
 
mchukue mkuu wako wa kaya Bw.jay K na sugu kisha uwapambanishe katika jimbo la mbeya mjini katika kiti cha ubunge ndio utajua kuwa sugu anaaminika kwa wapiga kura wake au lah!
 
tangu miska ya 98 nmekuwa nkisikia huyu mheshimiwa anahisa kwenye kampuni ya swahba wake Nyagawa kule mlowa kata ya idodi jimbo la ismani ambako ndio ngome yake. swahba huyo anamiliki kampuni ya mabasi ya upendo, kama ni kweli anahisa ktk kampuni hiyo toka kipindikile plus malupulupu na mshahara wa ubunge na uwaziri inawezekana.
 
Ahhh unamaanisha alyekuwa Mbunge huku akiwa mkuu wa mkoa wa Dodoama tena akiwa naibu wa waziri kwa awamu iliyopita na sasa ni full wazir huku akiwa mbunge na ana madaraka ya kutosha ndani ya chama na.......................................searching
 
When poverty is shared evenly no one would question this. I guess Si lake ni mwadilifu sana Mhesh by his composure
 
Back
Top Bottom