Lukuvi: Filikunjombe ni mtu wa CHADEMA

Lukuvi: Filikunjombe ni mtu wa CHADEMA

KIMBURU

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Posts
210
Reaction score
189
Akihojiwa asubuhi hii na kituo cha redio cha Ebony FM mkoani Iringa juu ya maneno ya Mh. Deo Filikunjombe juu ya wabunge kuingilia kazi za Nape Nnauye, alohoji: "Unamaanisha mtu wao?" (akimaanisha wa CHADEMA), kisha akasema "sisi ndio tunajuana vizuri mle ndani".
 
Ila namuonea Huruma sana Filikunjombe, Maana hata Horace Kolimba ilianza hivi baadaye Usalama wa Taifa ukafanya kazi yake kama kawaida
 
Akihojiwa asubuhi hii na kituo cha redio cha Ebony FM mkoani Iringa juu ya maneno ya Mh. Deo Filikunjombe juu ya wabunge kuingilia kazi za Nape Nnauye, alohoji: "Unamaanisha mtu wao?" (akimaanisha wa CHADEMA), kisha akasema "sisi ndio tunajuana vizuri mle ndani".

Hii dhana potofu ndani ya ccm itakoma lini? Ukipinga kwa hoja unaitwa wewe CHADEMA au CUF
 
Deo anayajua sana haya ndo maana harembi na wala haungani namafisadi wakipiga makofi tu kupitisha mambo haya haya kila siku.???????????????.

1.HALI NGUMU YA MAISHA nauli/kodi juu wakati kipato ni kile kile
2.HUDUMA ZA AFYA MBAYA.DAWA hakuna zikiwepo zaenda kwa hospital binafsi.
3.UBINAFSI WA VIONGOZI WETU -Kujilimbikizia mali kila mahali.Kufa kufaana
4.UFISADI -Dowans na Richmond
5.MIKATABA MIBOVU.Idara za madini na mali asili
6.KULINDANA KUNAKOLETA VIONGOZI WABOVU.Watoto wa vigogo kila penye idara nyeti nenda TRA,BOTn.k
7.UTAPANYAJI WA MALI NA RASILIMALI ZA UMMA.Magari ya umma kwa issue binafsi
8.KUONGEZEKA KWA TABAKA LA WALIONACHO NA WASIONACHO.Tajiri na masikini
9.KUTUMIA RASILIMALI ZA NCHI KUENEZA PROPAGANDA NA CHUKI.
10.UKOSEFU WA AJIRA.64% ya wahitimu ni jobless
11.VIWANDA VINGI KUFA NA KUFANYWA MAGOFU.
12.UKOSEFU WA HAKI KWENYE VYOMBO VYA MAAMUZI MFANO MAHAKAMA.
13.MIGOGORO KILA KONA HASA YA ARDHI ,WAWEKEZAJI KWANZA MZAWA BAADAYE..loliondo,kiteto n.k
14.MIFUMO MIBOVU YA UONGOZI HIVYO KUSABABISHA MZIGO MKUBWA KWA SERIKALI mfano vyeo vya ajabu tu kila
kona.
15.SIASA CHAFU HASA KWENYE MASUALA YA MSINGI MFANO MAJI AMBAYO NI ISSUE MUHIMU TEMBELEA SHY
TOWN,NZEGA,TABORA YOTE,SIMIYU,MPANDA KWA PINDA,DODOMA,DSM,MANYARA,GEITA ,BUNDA,N.K HAKUNA MAJI.
16.UJAMBAZI ULIKITHIRI WA RASILIMALI ZA TAIFA MFANO WANYAMA KUTOROSHWA.
17...........
 
Ila namuonea Huruma sana Filikunjombe, Maana hata Horace Kolimba ilianza hivi baadaye Usalama wa Taifa ukafanya kazi yake kama kawaida

Hata Maandiko Matakatifu yanatutaka aidha tuwe moto ama baridi na sio vuguvugu. Katika maisha ni lazima tuepuke kuwa wanafiki na kuonesha wazi ni nini tunataka na kukisimamia katika maisha yetu. Hao akina Lukuvi wamebaki kuwa watu wa kutumikishwa na kujaa unafiki usiokuwa na faida yoyote kwa jamii. Wanachofurahia wao ni kusifiwa na kuabudiwa kwa maovu wanayofanya ilhal wale wanaowaambia ukweli kwao wanaonekana kama wasaliti.

Alichowaambia Mhe Filikunjombe ndiyo ukweli wenyewe na anajua kabisa kuwa watawala wetu ambao wamejawa na roho ya ushetani na ulafi hawataki kusikia wala kuambiwa hivyo.
 
Hii dhana potofu ndani ya ccm itakoma lini? Ukipinga kwa hoja unaitwa wewe CHADEMA au CUF

Samahani hapo kwenye red ndugu yangu, CUF?umeshawai kusikia mpinga hoja CCM wakamuita CUF wanasema huyu CHADEMA tu maana ndiyo wanaowanyima usingizi sasa
 
Kwa hiyo yeye michango yake ni kwa wananchi waliomchagua?. Duh. Vipi wale ambao hawakumchagua?.

Kwa hiyo Kikwete ni Rais wa wananchi ambao walimchagua tu? Katika demokrasia alieshinda ndie aliechaguliwa....na hakuna tena wa kusema sikuwepo...sikumchagua....kidemokrasia tunasema waliomchagua!
 
Sio semi mi naona ni illiterate kabisa, bogus, wahed

Lukuvi hana Elimu ya juu...lakini ni mtu mwenye busara na uzoefu wake katika uongozi umemfanya kuwa bora kuliko hata baadhi ya wasomi wanaojisifia usomi wao.....
 
Waondiyo wanajua na wanamwandaa PINDI CHANA KUCHUKUA JIMBO LA kijana wa watu DEO FILIKUNJOMBE. DEO endelea kuwa moto, siku zote watu waovu hukimbia hata watoto wao. Wasira alishadai ESTA Bulaya ni CDM.

Kwa hiyo wasema kweli wote ni CHADEMA kinyume chake ...
 
Back
Top Bottom