Lowassa: Waliniombea kifo, asema mabadiliko hayazuiliki

Lowassa: Waliniombea kifo, asema mabadiliko hayazuiliki

Casuist

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2014
Posts
1,189
Reaction score
2,971
Waziri mkuu wa zamani, Edward Lowassa amesema serikali ya CCM ina watu wabaya sana kwani walimuombea kifo wakati wa kampeni za Urais.

Waziri mkuu huyo wa zamani ameongeza kwa kusema mabadiliko hayazuiliki kwani ndio muelekeo wa dunia kwa sasa. Baada ya kumaliza ziara ya Zanzibar leo, Lowassa ametangaza kuelekea Kagera kwenye Ziara mkoani humo.

Lowassa 1.JPG
 
Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa na mgombea udiwani Kata ya Mateves katika Halmashauri ya Arusha Vijijini,Abel Leken wakiwa katika uzinduzi wa kampeni wa katika kijiji cha Ngorbob jana.


Kwa ufupi*.


Akizungumza jana na mamia ya wananchi waliojitokeza kwenye uzinduzi wa kampeni za uchaguzi mdogo wa udiwani Kata ya Mateves katika Halmashauri ya ArushaVijijini, Lowassa alisema nguvu kubwa ya mabadiliko inayoonyeshwa na Chadema itawaletea wananchi maendeleo.


20170108083504.jpeg



Chanzo : Mwananchi Online
 
Pumzika mzee wetu. Huo wimbo mliuimba sana 2015 ila wananchi hatukuuelewa tukaichagua CCM yetu.
 
[HASHTAG]#VOTE[/HASHTAG] FOR LOWASSA 2020 NDILO TUMAINI LAKO PEKEE...!/
#KIPO_WAPI_SASA#
MAUMIVU KILA UPANDE.
 
Pumzika mzee wetu. Huo wimbo mliuimba sana 2015 ila wananchi hatukuuelewa tukaichagua CCM yetu.
Siku hizi naona hamumtukani kabisa huyo Mzee...
 
Kwa kweli waliomuombea kifo wamepukutika kama majani ya mti uliokauka, na bado wanaendelea kupukutika
 
Lowasa waziri mkuu aliyefukuzwa kwa kashfa ya Richmond fisadi namba moja Tanzania,hivi bado anahutubia kwa dakika 2?
Jana huko Zanzibar hakusema CCM oyeeeee?
-->>STOP YOUR BLAH-BLAH ""GO TO COURT""...MALIJALI HAWAONGEI,HUTENDA.
 
Lowasa waziri mkuu aliyefukuzwa kwa kashfa ya Richmond fisadi namba moja Tanzania,hivi bado anahutubia kwa dakika 2?
Jana huko Zanzibar hakusema CCM oyeeeee?
Kazi kweli kweli
 
Back
Top Bottom