Lowassa Vs. Membe - Tanzania's own "Thrilla in Manila"?

Lowassa Vs. Membe - Tanzania's own "Thrilla in Manila"?

Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Shinyanga amemnadi waziri mkuu aliye timuliwa uwaziri EL. kuwa amewekeza na amejiimarisha zaidi ktk siasa za tanzania! hata akitaka kugombea uraisi nchini hakuna wa kushindana naye, 'Benard Membe hata afanye nini lowasa hamuwezi'
My take! je ndo kampeni za mbioza za uraisi 2015? Nawasilisha!
 
Siku hizi mbio za urais zinanunuliwa, si ajabu Mgeja keshakula mlungula wake wa kutosha huku wakulima wa pamba wakipunjwa bei ya pamba yeye anajipendekeza kwa EL.
 
Kisha hisi kwamba, cheo kikubwa atakacho kishika, maisha kwake ni ukuu wa mkoa, hana budi kupalilia kibarua, ili ikitoa huyu mjinga kuwa rais, aendelee kuula.
 
We mwenyekiti wa Shinyanga acha kuwa mwanzilishi wa majungu ndani ya chama chetu kitukufu cha CCM. watakuambia mtu mzima OVYOO bure !!
 
Lowasa anaweza kwanini asipewe ? sijaona mtu yeyote aliyeleta sababu za msingi kwanini asipewe huyu bwana.
 
Lowasa Raisi 2015 , piga uwa lazima mtaalamu wetu awe raisi.

I really pity Mgeja and a bunch of others who cherish sycophancy, accept hanging on the tail and the farthest they can see is the ass and balls of the donkey they call the "Master" and enjoying its droppings.
 
Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Shinyanga amemnadi waziri mkuu aliye timuliwa uwaziri EL. kuwa amewekeza na amejiimarisha zaidi ktk siasa za tanzania! hata akitaka kugombea uraisi nchini hakuna wa kushindana naye, 'Benard Membe hata afanye nini lowasa hamuwezi'
My take! je ndo kampeni za mbioza za uraisi 2015? Nawasilisha!

Kwa Mgeja linapokuja swala la EL haoni wala hasikii! mtu mzima yule! katika mapenzi tungesema "infatuated" yaani mapenzi at first sight, yasiyo na sababu wala maelezo; kwa hiyo hatushangai kusikia amenena jambo kama hilo lakini kwa kuzingatia siasa zilivyo "no parmanent friends no parmanent enemies! sidhani kama huo ni msimamo wa kudumu wa Mgeja!!!!!!!!!!??
Kwa mfano Julius Malema wa umoja wa vijana wa ANC kule Afrika kusini aliwahi kutamka kwamba alikuwa tayari kuua ili Jacob Zuma awe rais wa ANC na hatimaye rais wa Afrika kusini; duh alipoona mambo hayaendi kama alivyotarajia akamgeuka Zuma na leo kafukuzwa ANC; Mgeja tumekusoma na kukuelewa sana lakini usimuingize Bernad Membe kwenye siasa zako za maji taka! Membe ametamka mara nyingi kwamba hajaoteshwa kugombea urais, kwa hiyo mpaka sasa sio mshindani wa EL katika nafasi yoyote; muachie aseme anachotaka mwenyewe.
 
I really pity Mgeja and a bunch of others who cherish sycophancy, accept hanging on the tail and the farthest they can see is the ass and balls of the donkey they call the "Master" and enjoying its droppings.

This is yet another fieces
 
Hakuna kazi ya bure.Anakula mlunguru wa richmonduli.

ndugu zanguni,,,ndan ya ccm,,hakuna wa kushindana na lowasa,,,wakitaka wathubutu chama kife,,,,kama kanu kenya,,,ni lowasa pekee anaweza kuwasaidia wakapata alau wabunge wachache kule tabora na lindi si vinginevyo,,,mgeja yupo sahihi,,,,hajawahi kudhibitishwa tuhuma za lowasa zaidi ya uzushi na umbea,,,,ccm wathibitishe tuhuma zake,,,,
 
Silewi Lowasa anawezaje kuwa Rais wa NCHI hii!

Kama Lowassa hawezi kuwa Rais basi huyo Membe ndio kabisa hawezi; Membe kwanza hakijui chama cha mapinduzi kama wenzie wakina Nchimbi na wengine wengi!!
 
hilo halina ubshi membe hamuwez lowasa ata kwa 1% membe saiz yake ni jimbo na uwazri ata akiongea inajiziirsha alinisktsha alposema anasubr aoteshwe kuwa rais hiv kweli tz imekuwa shamba la bb la kusubr mtu aote ndio atuongozeeee na je mtu makini anaweza kusema rais anapatkana kwa ndoto....mhhhhhhh membe tupshe endelea kuwatumikia wananchi wa jimbo la mtama mtwara
 
we mgeja hizo hela za mombasa raha za yule mwarabu mbunge wa kishapu zimeisha eeh?sasa unahamia kwa EL
 
Kama Lowassa hawezi kuwa Rais basi huyo Membe ndio kabisa hawezi; Membe kwanza hakijui chama cha mapinduzi kama wenzie wakina Nchimbi na wengine wengi!!

Hivi Nchimbi ni mtu. Najisikia kichefuchefu nikimwona na kifo msikia. Dr feki.
 
Sorry this post looks to be only good food for pscychofanatics (corruption mine), it is headed no where!
 
Back
Top Bottom