Lowassa Vs. Membe - Tanzania's own "Thrilla in Manila"?

Lowassa Vs. Membe - Tanzania's own "Thrilla in Manila"?

We mwenyekiti wa Shinyanga acha kuwa mwanzilishi wa majungu ndani ya chama chetu kitukufu cha CCM. watakuambia mtu mzima OVYOO bure !!

Yaani wewe unaamini ndani ya CCM hakuna majungu na muombe Lowasa asiwe rais mbona mtanyooka, pole sana
 
Mwenyekiti wa CCM mkoa wa Shinyanga amemnadi waziri mkuu aliye timuliwa uwaziri EL. kuwa amewekeza na amejiimarisha zaidi ktk siasa za tanzania! hata akitaka kugombea uraisi nchini hakuna wa kushindana naye, 'Benard Membe hata afanye nini lowasa hamuwezi'
My take! je ndo kampeni za mbioza za uraisi 2015? Nawasilisha!
Lowasa na membe wapi na wapi? Lowasa fisadi umfananishe na membe? Lowasa mwizi umfananishe na Membe? Kweli akutukanae hakuchagulii tusi.
 
Kweli watz mazuzu............kumbe bado kuna watu wanaamini lowasa anafaa kuwa rais?.........hiki kichekesho.......yaani lowasa,rostam na kikwete waliamua kujiundia kampuni feki na kujichotea milioni hamsini na nne (54,000,000) kila siku kutoka tanesco na wamepata ile tuzo yao ya dowans?!!!!!....labda km wewe ni ndugu jamaa au rafikiuliyefaidika na hawa watu watatu ndo unaweza kusema lowasa anafaaa......hizo anazogawa makanisani unadhani ni makusanyo ya wapi km sio richmond na dowans...
Tuacheni utani kwenye mambo serious tafadhari
 
hilo halina ubshi membe hamuwez lowasa ata kwa 1% membe saiz yake ni jimbo na uwazri ata akiongea inajiziirsha alinisktsha alposema anasubr aoteshwe kuwa rais hiv kweli tz imekuwa shamba la bb la kusubr mtu aote ndio atuongozeeee na je mtu makini anaweza kusema rais anapatkana kwa ndoto....mhhhhhhh membe tupshe endelea kuwatumikia wananchi wa jimbo la mtama mtwara

Rudi kwanza shule ukajifunze lugha ndo urejee tujadili!
 
Wanatajwa sana katika siasa za ndani za Chama Cha Mapinduzi kuwa wapo katika mikakati mizito ya kuhakikisha kuwa wanateuliwa na chama chao kupeperusha bendera ya urais kwa tiketi ya CCM, 2015. Kwa maoni yako, ukiwa mchambuzi wa siasa, nani unadhani unaweza kumpa turufu ya ushindi ndani ya chama chake?
 
jana nimemuona babu lowasa,aisee yaani amechoka lakini akadai yeye yupo fit.sijui hicho kipindi kilifanyikia nyumbani kwake???maana yaani babu choka mbaya mpaka huruma.
 
jana nimemuona babu lowasa,aisee yaani amechoka lakini akadai yeye yupo fit.sijui hicho kipindi kilifanyikia nyumbani kwake???maana yaani babu choka mbaya mpaka huruma.
Nilishangaa sana yaani Semunyo ameshindwa kumpeleka studia kama kawaida ya wengine? kuna ile chata ya dakika 45 ilikuwa ikikosekana na kuondoa mvuto wa kipindi kama kinavyokuwa siku zote.
 
jana nimemuona babu lowasa,aisee yaani amechoka lakini akadai yeye yupo fit.sijui hicho kipindi kilifanyikia nyumbani kwake???maana yaani babu choka mbaya mpaka huruma.

yaani acha tuu..CCM ingekua haina mambo ya kubebana 2010 wangempiga chini kikwete lowasa aingie tungekua tuko mbali saivi...haya mambo ya kila rais apewe miaka 10 sikubaliani nayo kabisa ndio yamemponza lowasa maana saivi hali yake sio nzuri na anazeeka na bado miaka mingeni mitatu daah!!
 
mark my words,kwenye mchakato wa katiba umri wa mgombea urais utapunguzwa then zitto atajifanya kafanyiwa zengwe cdm then atahamia ccm na kugombea kwa ccm-mission complete
 
Bila shaka kabisa Rais DrJMKikwete angependa EL ndiye awe rais 2015,wakati kwa upande mwingine Mama Salma Kikwete angependa Membe ndiye awe rais 2015.
 
...... BUT what if they destroy each to the point that even the winner doesn't survive the fight! - well.. SOMEBODY ELSE will reap where he/she didn' sow! Thats my friends is politics! Lets enjoy the show!.......
TI have been seeing this in all the moves made by CCM, and I think they too understand to an extent they feel CDM should disappear first. kwenye thread yangu niliyomfananisha Lowasa na Samson nimelisem ahilo na nitalisema hilo.Mbaya hawa jamaa umri na uvumilivu wao umefikia mwisho.Wakati J with the crazy trinity (Zitto,Jussa, J Makamba) wanaanza wapiga madogo na inawezekana wakacheza wakose wote kwa kumuweka kijana wa nje ya kundi, kwa gear ay akugawa kura za upinzani ktk kipindi cha CCM,ila ukweli unaweza kuwa ni rais kushindwa muua nyani akiangalia machoni.
 
CCM haina mtu anayefaa kuwa Rais.
Sio Membe, Lowassa, Magufuli, Mwakyembe wala Asha Migiro.
System ya CCM ime collapse, imeshindwa kutatua kero za Mtanzania, imeshindwa kusimamia rasilimali zetu kwa ajili ya manufaa yetu na vizazi vyetu vijavyo.
Now its a time to say NO for CCM.
Mkubwa mbona unatokwa povu? hapa wanajadili nani atakuwa mgombea wa ccm wala sio urais. tatizo lenu chadema mnaweweseka sana
 
Die HARD.
Kweli kabisa LOWASA NI DIE HARD ORIGINAL
Jamaa pamoja na matatizo yote aliyopitia jina lake linazidi kung'ara badala ya kuporomoka. mie mwenyewe kura yangu nampa Lowasa
 
Back
Top Bottom