Lowassa unamdanganya nani, Ishara ya kufa kisiasa

Lowassa unamdanganya nani, Ishara ya kufa kisiasa

Mkimnyima lowasa kugombea CHADEMA inashinda 90% mkimpa inashinda 65% Ndio habar ya mujin
 
"Kama wanasema Lowassa
ni mzima, naomba akakimbie
uwanja wa Taifa azunguke
hata mara moja kama
hataishia ICU" DIALO (PHD)

Rais ni tofauti na usain Bolt mnakimbia ili mpate qualification za urais au,.akili nyingine hizi duh
 
Mmmmh kumbe.........?Eti LOWASSA Eti..... Awe Rais nahamia Somali nikaishi mogadishu

Kwahiyo mkuu unadhani wasira anafaa?hebu ichunguze vzr cv yake nadhani jibu italipata!...nadhani kuna kauafadhali kwa lowassa..kuliko hawa wengine..mbona unachelewa al shabab wanakusubiri mkuu...watakukaribisha kwa mikono miwili!
 
Yawn wewe no muongo uliyekubuhu, hakuna kikao kama hicho kilichopata kifanyika, mbona ukimya wa huyu mzee unawatikisa kengere zenu kila kukicha.. Na kwa taarifa yako, cc watanzania tunamuhitaji LOWASA na sio hayo matapishi yenu mnayotaka kutuaminisha

Unaongelea Watanzania wa lumumba buku 7 au?
 
mimi nawashangaa sana ina maana lowasa hana haki ya kugombea urais? yeyevsi mtz au? acheni siasa nyepesi hakuna asicho juwa lowasa kihusu mwenendo wa nchi hii. anae vujisha siri za lowasa ni nani na ametumwa na nani? acheni kutuhadaa kwani familia ya rais ni akina nani hadi tuwaabudu hakuna kitu kama hicho familia yake ni sawa na familia yangu ya itepula mbozi hata kama wana hela tunacho hitaji sisi ni rais bora haijalishi masai a muhaya tunacho hitaji ni mtu wa kuipeleka tz mbele basi. naamini kama lowasa atatoa kilichopo moyoni mwake basi ccm tutagawanyika vipande vipande. tmni muhimu tukubali ukweli uchukue nafasi yake
 
Kwahiyo mkuu unadhani wasira anafaa?hebu ichunguze vzr cv yake nadhani jibu italipata!...nadhani kuna kauafadhali kwa lowassa..kuliko hawa wengine..mbona unachelewa al shabab wanakusubiri mkuu...watakukaribisha kwa mikono miwili!

Rais lazima atoke UKAWA,hao wengine kutoka ukoo wa panya wasindikizaji tu!
 
makubwa lowasa tena awe rais! watz tutapumzika lini kutokana na mafisadi?
 
Yanatengenezwa mazingira ionekane rais lazima atokane na ccm
 
wewe kwenye kikao cha lowassa ulienda kufanya nini kama sio mnafiki na mlaghai?
 
Lowasa ni Rais wa monduli. Kwingine anajisumbua tu. Awatumie amina laki si pesa na msalani kujifariji humu mwisho wake alie mdomo juu kilio cha mbwa
 
Chaguo letu ni Edward Ngoyayi Lowassa. Anajua waTz tumechoka kudhulumiwa, rushwa,umaskini wa kipato kwa raia, madeni ya ndani, Ukosefu wa ajira.

Unyanyaswaji wa raia ufanywao na wana usalama wetu.
 
Ikiwa Lowassa ni fisadi basi huyu ndie tiba ya ufisadi maana anaujua, kama mwizi basi ndie tiba yake.

THIS TIME TUNATAKA MCHAWI ATULELEE TANZANIA. Mkisema ni MKWASI BASI NI ZAMU YAO MAANA TUMEONGOZWA NA MALOFA WENGI TU
 
Haitakiwi Raise aingie kwa rushwa huyu mzee anautaka sn na hana sifa za kua hvo anamiliki malori mengi kweli lakn kasajili kwa namba za Kenya anauadilifu up? Tuombe Mungu cyo huyu alie tangaza ushnd
 
Jamani haina haja sana ya kulumbana tusubiri hoja watakazo tupa na tuwapime kwa historia zao za kazi
 
Tumechoka Propaganda Zenu! Mahospitalini Bado Si Shwari, Mashuleni Bado Kuna Watoto Wanakaa Chini, Escrow Nayo Bado Haijaisha.
 
Back
Top Bottom