Lowassa, Punguza Sherehe na Tafrija!


J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,397
Likes
8,786
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,397 8,786 280
Hivi Lowassa hachoki kuporomosha mapati? kila kikao cha bunge ni lazima aandae sherehe? anasherehekea nini wakati tunakabiliwa na tatizo la njaa? amenishangaza kwa kufanya tafrija ya kupanga mikakati na madereva wa ofisi ya waziri mkuu. hii ni baada ya miezi sita toka ateuliwe!!

Mwalimu Nyerere alituonya kwamba kama tunampenda Lowassa basi tukanywe naye chai[tafrija/party], lakini uongozi HAFAI. Pesa wanazotupa kwenye starehe zingeweza kununulia madawati na chaki. Bora ya Sumaye aliyekuwa akiutikwa mtindi kama kinyamkera lakini peke yake.

http://www.kikweteshein.com/kikwete/displayimage-6-5.html

Tafrija ya kufahamiana na kupanga mikakati. Imefanyika miezi sita baada ya kuteuliwa!!!
http://www.kikweteshein.com/kikwete/displayimage-6-28.html

http://www.kikweteshein.com/kikwete/displayimage-6-45.html
http://www.kikweteshein.com/kikwete/displayimage-6-114.html
http://www.kikweteshein.com/kikwete/displayimage-6-221.html
http://www.kikweteshein.com/kikwete/displayimage-6-231.html
 
C

Chifu Ihunyo

Member
Joined
Jul 3, 2006
Messages
62
Likes
2
Points
0
C

Chifu Ihunyo

Member
Joined Jul 3, 2006
62 2 0
Jokakuu

Habari yako na link yako navitilia mashaka kwamba umetaka ku promote habari za Serikali kwa kuwa ijaona picha za party nyingi zaidi ni jinsi gani Lowasa yuko ziarani .Correct me if am wrong na urekebishe habari na picha zako kampeni .
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,397
Likes
8,786
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,397 8,786 280
Chifu Ihunyo,
ukiangalia hizo link zote zinaonyesha parti tofauti alizofanya Edward Lowassa kwa watu wale wale. Kitu cha kushangaza anafanya hata parti ya kufahamiana na watumishi wake miezi sita baada ya kuteuliwa waziri mkuu. parti hiyo ameiita ya kupanga mikakati ya utendaji.

hivi mikakati ya utendaji ofisi ya waziri mkuu inafanyika kwenye tafrija za usiku? i have been all over the world na sijasikia wala kuona ufujaji wa namna hiyo.

sherehe na tafrija zote hizo zinaandaliwa kwa kutumia pesa ya walipa kodi. hivi hizo pesa haziwezi kununulia madawati na kuchimba visima vya maji safi?

si hivyo tu, mbona Raisi Kikwete na Dr.Sheni hawaporomoshi maparti yasiyokuwa na mwisho, mbele wala nyuma, kama Edward Lowassa?
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
235
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 235 160
JokaKuu,
Kampeni bado zinaendelea. Sasa mtamkumbukaje 2015 kama hawakaribishi karibishi kwenye mapati? :p
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,036
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,036 280
kama kungekuwa na watu wenye ujuzi wa fani ya uandishi wangemuuliza maswali yafuatayo:

a. Mhe. WM hizi tafrija ni za nini na kwanini nyingi?
b. Je ni nani anazilipia tafrija hizi
c. Je pesa zinazotumika kuandaa tafrija hizi mara kwa mara zisingeweza kutumika kwa jambo fulani jingine?
d. Kama matumizi ya fedha hizi ni zaidi ya kile kinachoruhusiwa, je ofisi yako iko tayari kurudisha fedha hizo hazina?
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
14,397
Likes
8,786
Points
280
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
14,397 8,786 280
Mwanakijiji,
nimeshangaa sasa Waziri Mkuu anapanga mikakati ya utekelezaji kwa kucheza dansi? only in Tanzania!!

Tunahitaji mapaparatzi watakaotengeneza filamu ya jinsi viongozi wa Tanzania wanavyokula starehe wakati wananchi wanaishi kwa tabu.

Waandishi wa habari na Viongozi wa Upinzani nao wamelaza damu. Kwanini wamenyamaza wakati ubadhirifu na ubinafsi unaendelea mbele ya macho yao?
 
K

Kyachakiche

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2009
Messages
936
Likes
98
Points
45
K

Kyachakiche

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2009
936 98 45
kama kungekuwa na watu wenye ujuzi wa fani ya uandishi wangemuuliza maswali yafuatayo:

a. Mhe. WM hizi tafrija ni za nini na kwanini nyingi?
b. Je ni nani anazilipia tafrija hizi
c. Je pesa zinazotumika kuandaa tafrija hizi mara kwa mara zisingeweza kutumika kwa jambo fulani jingine?
d. Kama matumizi ya fedha hizi ni zaidi ya kile kinachoruhusiwa, je ofisi yako iko tayari kurudisha fedha hizo hazina?
Tujikumbushe tu tuliyowahi kujadili kwenye mtu huyu, na harakati zake za wakati huu.
 
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
4,813
Likes
2,093
Points
280
strong ruler

strong ruler

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
4,813 2,093 280
Lowassa hana mchawi
 
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
2,039
Likes
205
Points
160
vaikojoel

vaikojoel

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
2,039 205 160
utajuaje labda anasherekea pumzi ya kila siku anayojaaliwa na mwenyezi...
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,101
Likes
4,428
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,101 4,428 280
haa haa haa kumbe mambo ya kupary ameanza kitambo ...
 
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,945
Likes
14,625
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,945 14,625 280
Hafaiii kweliiu huyooooi
 
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
8,173
Likes
784
Points
280
Sizinga

Sizinga

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2007
8,173 784 280
kama kungekuwa na watu wenye ujuzi wa fani ya uandishi wangemuuliza maswali yafuatayo:

a. Mhe. WM hizi tafrija ni za nini na kwanini nyingi?
b. Je ni nani anazilipia tafrija hizi
c. Je pesa zinazotumika kuandaa tafrija hizi mara kwa mara zisingeweza kutumika kwa jambo fulani jingine?
d. Kama matumizi ya fedha hizi ni zaidi ya kile kinachoruhusiwa, je ofisi yako iko tayari kurudisha fedha hizo hazina?
Mwaka huu 2015 zitafukuliwa nyuzi zote za huyu Bwana...Hahaaaa
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,088
Likes
378
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,088 378 180
Chifu Ihunyo,
ukiangalia hizo link zote zinaonyesha parti tofauti alizofanya Edward Lowassa kwa watu wale wale. Kitu cha kushangaza anafanya hata parti ya kufahamiana na watumishi wake miezi sita baada ya kuteuliwa waziri mkuu. parti hiyo ameiita ya kupanga mikakati ya utendaji.

hivi mikakati ya utendaji ofisi ya waziri mkuu inafanyika kwenye tafrija za usiku? i have been all over the world na sijasikia wala kuona ufujaji wa namna hiyo.

sherehe na tafrija zote hizo zinaandaliwa kwa kutumia pesa ya walipa kodi. hivi hizo pesa haziwezi kununulia madawati na kuchimba visima vya maji safi?

si hivyo tu, mbona Raisi Kikwete na Dr.Sheni hawaporomoshi maparti yasiyokuwa na mwisho, mbele wala nyuma, kama Edward Lowassa?
bora party kuliko kusafiri kila kukicha whick cost alot
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,088
Likes
378
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,088 378 180
kama kungekuwa na watu wenye ujuzi wa fani ya uandishi wangemuuliza maswali yafuatayo:

a. Mhe. WM hizi tafrija ni za nini na kwanini nyingi?
b. Je ni nani anazilipia tafrija hizi
c. Je pesa zinazotumika kuandaa tafrija hizi mara kwa mara zisingeweza kutumika kwa jambo fulani jingine?
d. Kama matumizi ya fedha hizi ni zaidi ya kile kinachoruhusiwa, je ofisi yako iko tayari kurudisha fedha hizo hazina?
hivi zile safari za jk nyingi za nini? na huwa zinalipiwa na anai? na majukumu yake huwa anatekeleza saa ngapi? kunya anye bata, akinya kuku kaharisha
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,720
Likes
2,100
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,720 2,100 280
wakati anaanda hizo pati alikuwa hajui umasikini wa watanzania
 
mbandeon

mbandeon

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
1,198
Likes
444
Points
180
mbandeon

mbandeon

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
1,198 444 180
hahaha alikuwa hajakatwa so hakuwa anauwona umaskini kuna vitu huwezi kuviona hadi ukatwe:A S shade:
 
K

kiwa k khalidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
300
Likes
1
Points
0
K

kiwa k khalidi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
300 1 0
Mbowe mkumbushe lowassa kapeni zilishaanza aache kuzunguka mitaa ya dar. Watu wanataka sera.akumbuke kelo haziko dar ziko nchi zima
 
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2015
Messages
3,421
Likes
2,269
Points
280
J

JFK wabongo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2015
3,421 2,269 280
Mbowe mkumbushe lowassa kapeni zilishaanza aache kuzunguka mitaa ya dar. Watu wanataka sera.akumbuke kelo haziko dar ziko nchi zima
Lowasa mgombea binafsi... Mbowe hawezi kumwambia kitu Lowasa, lowasa ndo anaweza kumpangia mbowe.
 

Forum statistics

Threads 1,238,744
Members 476,123
Posts 29,328,879