Lowassa kutumia sh bilioni 70 kujenga gorofa 25 Dar City Centre!

Lowassa kutumia sh bilioni 70 kujenga gorofa 25 Dar City Centre!

sawa kabisa,lowasa atafaa sana kuwa rais wa tz.huu mtindo wa kuchagua viongozi masikini ni hatari kwa kuwa huja kuwa na tamaa ya kujilimbikizia mali mf.kikwete,riz 1,maige,ngeleja nk.
Duh watu wengine wana mawazo ya ajabu kwelikweli! yaani ili uwe na sifa za kuongoza vema sherti uibe, utajirike baadae ndiyo "uongoze" bila ya kuwa na tamaa! Unajuwa kilichomtajirisha huyu unayemfagilia? Na una uhakika kweli "katosheka" na alizokwisha kwapua? Kwa mawazo ya
aina hii nchi itazidi kufilisika hadi tufe.
 
Fareed Muulize KIKWETE sababu bila hizo za LOWASSA asingepata URAIS
 
Last edited by a moderator:
Wewe umerogwa nini na Lowasa??? Huyo Lowasa kajilimbikizia mali sijui kama zingine anazijua, London mahoteli, Arusha Tour COs (Leopard CO) Mjumba makubwa mahorofa sasa unaona anavunja hata jumba la sanaa ili ajenge majumba, anategemea huyo mtu aliwa mkubwa TZ itakuwaje???


ndugu yangu (mtumishi wetu) huoni ni bora sasa kumchagua huyu ambae ameshajilimbikizia mali za kutosha kuliko kumchagua masikini mwingine nae aanze kujitajitajirisha,hapo si ndo tutazidi kudidimia ktk lindi la umasikini? Taf.chukua hatua!
 
Lets try to be a bit logical. Let him build the 25 story building in Dar city and we grap it as soon as he finishes. Tukianza kupambana naye sasa anaweza kwenda kuweka huu mjengo Kwa Zulu Natal, tutaubebaje?
 
tatizo sio umaskini au utajiri,amepata wapi mali hizo akiwa mtumishi wa serikali,elewa,tumia bongo yako vizuri usikurupuke tu!

lowasa ni mfanyabiashara mkubwa,usifikiri anatumia mshahara serikali kuendesha maisha yake,wewe unajua anapata faida kiasi gani ktk biashara zake? Tuache majungu tufanye kazi tusonge mbele,
 
ndugu yangu (mtumishi wetu) huoni ni bora sasa kumchagua huyu ambae ameshajilimbikizia mali za kutosha kuliko kumchagua masikini mwingine nae aanze kujitajitajirisha,hapo si ndo tutazidi kudidimia ktk lindi la umasikini? Taf.chukua hatua!
Mwizi ni mwizi hatuwezi kukubali tuwe na taifa la wezi eti kwa sababu ni matajiri!!! Watu waadilifu wapo na kama wakiwa aina hiyo ndio maana tunahitaji katiba mpya itakayo onyesha ni viongozi wa aina gani wagombee Uraisi Tanzania sio hawa wezi!!!! Kule Meru kwenye uchaguzi alionyeshwa kuwa watu wamechoka, angojeee muda wake atatueleza alipataje utajiri wake!!!

 
mlitaka ajenge zile guest za alfu 5 yaani 5000 mkakutane na baba zenu kama wanavyojichificha sinza??ama
mi sioni hatari kama ameirudisha hela nyumban nanio mshenzi zaiid na wale walioficha pesa huko uswiss??
 
ndugu yangu (mtumishi wetu) huoni ni bora sasa kumchagua huyu ambae ameshajilimbikizia mali za kutosha kuliko kumchagua masikini mwingine nae aanze kujitajitajirisha,hapo si ndo tutazidi kudidimia ktk lindi la umasikini? Taf.chukua hatua!

Nani alikwambia mtu anatosheka na pesa? Mwenye pesa hata akiwa na nyingi kiasi gani atapenda awe na nyingi zaidi. Kwa mantiki hiyo, mwizi wa kuanzia na asiye na chochote atakuwa anaiba kidogo wakati mwizi mwenye nyingi atakuwa anaiba nyingi zaidi. Afadhali yupi?
 
tatizo sio umaskini au utajiri,amepata wapi mali hizo akiwa mtumishi wa serikali,elewa,tumia bongo yako vizuri usikurupuke tu!

ndugu ni bora kumchagua huyu ambae ameshajilimbikizia mali za kutosha.njaa yake ni cheo kwa sasa.tutamchagua masikini mwingine kutoka ccm aje aanze kujikusanyia yeye na ndugu zake,mpaka waje kutosheka tutakua tupo hoi bin taaban.labda unihakikishie kuwa rais ajae ni mzalendo wa ukweli dr.w p slaa!
 
Hivi Nikwanini watu Hawajishugulishi na mambo yamsingi,badala yake huangaikia yawatu binafsi.Hivi kweli lowasa kwa kujishugulisha na Biashara zake angekosa kweli hela hiyo!Nafikiri kunatatizo la chuki binafsi na sio bure.Pengine kwakuwa ni jembe lakazi na watu wanauhakika ataongoza nchi hii,na ndio tishio la vyama vyao wanaona nivema wamchafue.Poleni sana.Kama huna determination yakufanya kazi zako nakujipatia mahitaji yako.Your dead,utaishia kusema watu badala ya kuwa mtendaji wamaisha yako
 
Watanzania bana!wangekopa wahindi ktk bank zetu,nakujenga wao alafu wangewapanisha wageni wenzao,ingekuwa sawa,Ugana na Ethopia uchumi unamilikiwa na wao wenyewe,nyinyi mnaridhika madini yenu kujenga nchi zingine?kama wanvyofanya wazungu wanaomiliki migodi.mwaka 76 alimaliza chuo kikuu na babake alikua na ng'ombe zaidi ya 15000,na uhujumu uchumi haukuwagusa wafugaji, yeye alikuwa msomi na alinoga kwababayake,piga hesabu akiamua kuwekeza kwa kupunguza mifugo,tangia miaka hiyo,bilashaka cash anayo,mnyonge mnyongeni haki yake mpeni.
 
Akili nyingine tope kabisa kama wewe hapa. Nyerere hakuwa tajiri, je aliiba?. Mandela hakuwa tajiri, je aliiba?. Na huyu EL si aliiba sana ndo akafika hapo na bado unamtetea azidi kuliua taifa?. To hell
ndugu yangu (mtumishi wetu) huoni ni bora sasa kumchagua huyu ambae ameshajilimbikizia mali za kutosha kuliko kumchagua masikini mwingine nae aanze kujitajitajirisha,hapo si ndo tutazidi kudidimia ktk lindi la umasikini? Taf.chukua hatua!
 
ndugu yangu (mtumishi wetu) huoni ni bora sasa kumchagua huyu ambae ameshajilimbikizia mali za kutosha kuliko kumchagua masikini mwingine nae aanze kujitajitajirisha,hapo si ndo tutazidi kudidimia ktk lindi la umasikini? Taf.chukua hatua!
Tunataka kuongozwa na Rais ambaye atatenda haki kwa kuhakikisha kila anayetuhumiwa kufanya ufisadi kwa mali za watanzania anachunguzwa kwa haki na kuhukumiwa kwa haki kama atakutwa na hatia.

Katika mazingara ya kumpata Rais wakutuongoza watanzania na kutufanyia usimamizi wa uchunguzi wa watuhumiwa Mh. E.Lowassa hayumo.
 
Heri yake yeye yuko liberal,hata Brela utamkuta nadhani atatufaa Watanzania kwani yuko mkweli na muwazi,kuliko hao tunao wa guess ya kwamba hiki ni cha fulani ukienda Brela unakuta jina la Athumani.
 
Watanzania bado sana kuzinduka.

Wanasubiri kufanyiwa kila kitu ndo maana wanaishi kwa kila neno litokalo kinywani kwa mwenyekiti wa CCM.

IKULU imehusika sana na upuuzi unaoendelea pale Nyumba ya Sanaa
 
Fareed Everything is possible under the weakest president on earth! Aka dhaifu!!
 
Last edited by a moderator:
Nakanusha hii habari kwa nguvu zote na kupitia gazebo la idea ni idea ya upashukuna wana Bahati lowassa ameshajeruhiwa sana otherwise wangeshapelekwa mahakamani. Mimi nilikiwa Kwenye time ya integrated property investment ambayo wala sio ya lowassa ila ili wapi kutaka kufanya biashara ya kind u Enzo kulembahati beach, Enzo hili ni la lowassa. Maradi aw nyumbani ya Sanaa ulikua wa integrated property lakini baada ya makubakiano yote na kusini katana itaonekana Kuwa na director wengine hawakuhusishwa, wakatishia kuwapeleka am director wawili waliokupigania na mkapa a huu na kampung hii mahakamani. Wakurugenzi wanintEgrates walipoata taarifa yandhamira Hiyo walijitoa Kwenye mpango huo na kurudishiwa garama zote na Hao wakurugenzi waliokupigania na makubakiano hayo. ni kwa nini Dira Kama wana habari za Kweli wanaandikambila kazi balance habari hizi. Mimi is mimic aw Lowasa lakin naona Kabisa uwazi we namna ya hawa Wakina Charles Mulindwa wanavyoweza kutumiwa. Mimi ni professinalmwa real estate marketing na nilikuankama mtaalamu namshaurinkatika kwa punk hii yenye maradi mkubwa aw satellite city kule Bahari beach, fanyeni unaishia we kichunguzi ili muheshimike kuliko huu ukanjanja wa kusini a matumbo, inachukiza kuona mmeng'angania habari ya Kazuhiro na unatafuta midomo yenu Kama msibpofungwa. fanyeni mtujuze ni nani hasa anaye endeleza Enzo Hilo, na NYSE mnashida gani na Nero la watu AMA ushiriki binafsi SA watu Hilo yalikua Eneo la umma. So why do you want people to believe that it was a public area, waulize I wakurugenzi SA nyumbani ya Sanaa ambao kwa sasa wamekubali a pale oyster au my flats,wana matatizo gani ya Ku sacrifice Eneo strategic Kama hilo kwa kibandda kidogo hivyo? I like fundisho kwa watanzania am sustain mangungu wanaokimbilia kuuza maliasili na maligafi kwa nini wao wasingetafuta hela za kupaendeleza
 
Kama ana-invest hapahapa Bongo haina shida. Mwache aendelee. Wanaoniudhi na Rostam na Manji wanao-invest nje ya nchi. Hao ndiyo wa kufa nao.

Kwa hiyo faida ataweka kwenye mifuko ya watanzania? acha ujinga mwizi ni mwizi
 
Back
Top Bottom