Lowassa kutoka muathirika(victim) mpaka Muathiri(aggressor)

Lowassa kutoka muathirika(victim) mpaka Muathiri(aggressor)

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Posts
6,811
Reaction score
6,507
Hakuna asiyefahamu kama zoezi la kumpata mgombea Urais kwa tiketi ya CCM lilikuwa limegubikwa kwa usiri, sintofahamu na ubabe. Baadhi ya watu walipiga kelele sana wakiwazodoa CCM katika hitimisho la mchakato huo ambao ulizaa uteuzi wa John Pombe Magufuli kama mgombea Urais wa tiketi ya CCM.

Demokrasia ya CCM ilikuwa imesimama katika idea ya consequentialism ambayo inesema, the ends justify the means. Ninaweza kusema viongozi wa CCM walifanya foul/abominable katika zoezi la uteuzi ili kumpata waliyekuwa wakimtaka!

Edward Lowassa alilalamika sana katika zoezi hilo ambalo liliua ndoto yake ya kuwa mgombea wa Urais kwa tiketi CCM. Foul zile zile ambazo Lowassa alizipigia kelele sana ndizo kwa sasa anazifanya au zinafanywa ndani ya CHADEMA/UKAWA ili zimsaidie katika kufikia malengo yake ya kuteuliwa kuwa mgombea Urais kwa tiketi ya CHADEMA/UKAWA!

Baadhi ya Viongozi wa CHADEMA wanafanya/wamefanya pia zoezi La kumpata mgombea Urais kwa tiketi ya CHADEMA kuwa la usiri, sintofahamu na ubabe kama ilivyokuwa ndani ya CCM.

Kwa sasa tunaambiwa Lowassa ni mgombea pekee wa kiti cha Urais kwa tiketi ya CHADEMA wakati huo huo kuna viongozi na wanachama wanalalamika kuhusu taratibu na kanuni zilizotumika kufikia uamuzi huo.

Ama kweli ukishangaa ya CCM utayaona ya CHADEMA/UKAWA!

Hizi ndizo demokrasia za Tanzania!

 
Last edited by a moderator:
Tatizo ulilonalo ndio linalowarudisha waafrika wengi nyuma kimaendeleo. Wana miss target. Target yetu ni ccm! Piga ccm!
Mkuu,
Umeelewa msingi wa thread yangu?

Naomba unielimishe kuhusu tatizo langu ili nilielewe na lisaidie waafrika wengi ili wasirudi nyuma kimaendeleo!
 
Mkuu,
Hii ya kupasuliwa wala isikupe tatizo, niachie mimi.

Jenga hoja mbadala na kama unadhani hakuna hoja, basi hata kusoma na kuondoka inahesabika ni kutoa mchango.
Nakushauri tena mkuu achana na hawa wanaoattack personalities. Labda hawakujui
 
Hakuna asiyefahamu kama zoezi la kumpata mgombea Urais kwa tiketi ya CCM lilikuwa limegubikwa kwa usiri, sintofahamu na ubabe. Baadhi ya watu walipiga kelele sana wakiwazodoa CCM katika hitimisho la mchakato huo ambao ulizaa uteuzi wa John Pombe Magufuli kama mgombea Urais wa tiketi ya CCM.

Demokrasia ya CCM ilikuwa imesimama katika idea ya consequentialism ambayo inesema, the ends justify the means. Ninaweza kusema viongozi wa CCM walifanya foul/abominable katika zoezi la uteuzi ili kumpata waliyekuwa wakimtaka!

Edward Lowassa alilalamika sana katika zoezi hilo ambalo liliua ndoto yake ya kuwa mgombea wa Urais kwa tiketi CCM. Foul zile zile ambazo Lowassa alizipigia kelele sana ndizo kwa sasa anazifanya au zinafanywa ndani ya CHADEMA/UKAWA ili zimsaidie katika kufikia malengo yake ya kuteuliwa kuwa mgombea Urais kwa tiketi ya CHADEMA/UKAWA!

Baadhi ya Viongozi wa CHADEMA wanafanya/wamefanya pia zoezi La kumpata mgombea Urais kwa tiketi ya CHADEMA kuwa la usiri, sintofahamu na ubabe kama ilivyokuwa ndani ya CCM.

Kwa sasa tunaambiwa Lowassa ni mgombea pekee wa kiti cha Urais kwa tiketi ya CHADEMA wakati huo huo kuna viongozi na wanachama wanalalamika kuhusu taratibu na kanuni zilizotumika kufikia uamuzi huo.

Ama kweli ukishangaa ya CCM utayaona ya CHADEMA/UKAWA!

Hizi ndizo demokrasia za Tanzania!

katiba ya chadema ipo tofauti sana na ccm. soma hapo chini.

7.7.16 Kazi za Kamati Kuu zitakuwa:-

(a) Kufanya utafiti wa wagombea na wa Uraisi na Mgombea Mwenza na kuwasilisha ripoti zake kwa Baraza kuu kwa ajili yamapendekezo yake kwa Mkutano Mkuu.
 
Yani hata mfanyeje mi napenda kuwaambia kuwa bila sisi kuomba sana kwa mwenyezi Mungu basi Tanzania itakuwa chini ya freemason na hii ni kweli we ona watu wanavyomkubali lowassa yani tumeshaingiwa na pepo mbaya sasa
 
Mkuu, achana na huyo mwendawazimu. Mapenzi yake kwa Lowasa yanamfanya awe taahira wa kufikiri
Mkuu,
Ni haki yake kuwa na mapenzi kwa mwanasiasa yoyote lakini haki yake asiifanye iwe ndiyo haki kwa wanaJF wote.
 
Nakushauri tena mkuu achana na hawa wanaoattack personalities. Labda hawakujui
Mkuu,
Nitaenda nao hivyo hivyo!

Kukaa kimya ni kutoa nafasi zaidi kwa wanaJF wa aina hii kushamili katika jukwaa.
 
mwaka huu ndiyo wenyewe jana ccm walikuwa wanagombana wenyewe kwa wenyewe!
 
Hakuna asiyefahamu kama zoezi la kumpata mgombea Urais kwa tiketi ya CCM lilikuwa limegubikwa kwa usiri, sintofahamu na ubabe. Baadhi ya watu walipiga kelele sana wakiwazodoa CCM katika hitimisho la mchakato huo ambao ulizaa uteuzi wa John Pombe Magufuli kama mgombea Urais wa tiketi ya CCM.

Demokrasia ya CCM ilikuwa imesimama katika idea ya consequentialism ambayo inesema, the ends justify the means. Ninaweza kusema viongozi wa CCM walifanya foul/abominable katika zoezi la uteuzi ili kumpata waliyekuwa wakimtaka!

Edward Lowassa alilalamika sana katika zoezi hilo ambalo liliua ndoto yake ya kuwa mgombea wa Urais kwa tiketi CCM. Foul zile zile ambazo Lowassa alizipigia kelele sana ndizo kwa sasa anazifanya au zinafanywa ndani ya CHADEMA/UKAWA ili zimsaidie katika kufikia malengo yake ya kuteuliwa kuwa mgombea Urais kwa tiketi ya CHADEMA/UKAWA!

Baadhi ya Viongozi wa CHADEMA wanafanya/wamefanya pia zoezi La kumpata mgombea Urais kwa tiketi ya CHADEMA kuwa la usiri, sintofahamu na ubabe kama ilivyokuwa ndani ya CCM.

Kwa sasa tunaambiwa Lowassa ni mgombea pekee wa kiti cha Urais kwa tiketi ya CHADEMA wakati huo huo kuna viongozi na wanachama wanalalamika kuhusu taratibu na kanuni zilizotumika kufikia uamuzi huo.

Ama kweli ukishangaa ya CCM utayaona ya CHADEMA/UKAWA!

Hizi ndizo demokrasia za Tanzania!

Mkuu upo sawa kimantiki, japo CDM tatizo lao sio Lowassa kupitishwa kibabe maana kwao hakuna aliyeomba kugombea wala hakukua na makundi ya uraisi, the only problem arising ni mtu anaepitishwa kugombea uraisi ndio huyo huyo ambae waliutangazia uma kwamba ni fisadi na hafai kwenye jamii.

Sasa utata uliopo ni kundi moja likiongozwa na mwenyekiti wao wao wapo tayari kupata kura nyingi na madaraka hata kwa mambo ambayo waliyaita haramu, whili kundi lingine likiongozwa na mtendaji wao yaani katibu mkuu, wao hawapo tayari kumpokea huyu bwana kwani wanaamini si msafi na hafai kuwaongoza, bora hata kukosa kura kuliko kumtumia mchafu huyu.

So mgogoro wao mkuu ni wa kumtumia mtu waliemuita fisadi kuwaongoza kuwatoa mafisadi regardless ya uchafu wake bila kujua jamiii itawaonaje. Kiukweli EL kawaletea swna mgogoro Chadema japo hawausemi wazi wananitahidi kujificha, na kiukweli wasipotatua mapema muda si rafiki kwao wataachwa wakishangaa.

View attachment 272945
 
katiba ya chadema ipo tofauti sana na ccm. soma hapo chini.

7.7.16 Kazi za Kamati Kuu zitakuwa:-

(a) Kufanya utafiti wa wagombea na wa Uraisi na Mgombea Mwenza na kuwasilisha ripoti zake kwa Baraza kuu kwa ajili yamapendekezo yake kwa Mkutano Mkuu.
Mkuu,
Una maana gani katika andiko lako hili?

Ulishuhudia kilichofanyika siku ambayo Lowassa alikabidhiwa fomu za kugombea Urais kwa tiketi ya CHADEMA?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom