Lowassa kuongoza matembezi kupinga mauaji ya Alibino

Lowassa kuongoza matembezi kupinga mauaji ya Alibino

kiselu.

Member
Joined
Feb 24, 2015
Posts
16
Reaction score
4
HELLO TANZANIA

Mimi ALBINO nina haki ya kuishi.

Siku : Jumapili
Tarehe :19/04/2015
Muda : Saa 2 Asubuhi
Tukio : Matembezi ya hisani

Mh Edward Lowassa atashiriki nasi Watanzania wote katika matembezi ya hisani kwa umbali wa km 5 kupinga mauaji dhidi ya ALBINO, Matembezi yataanzia katika geti la Uwanja wa Taifa kupitia makaburi ya wales, Hospitali ya Temeke, chang'ombe polisi hadi Serengeti breweries na kumalizia viwanja vya TCC chang'ombe.

Njoo tuungane na Mh Edward Lowassa kupigana vita dhidi ya mauaji ya ALBINO.

Tujitokeze kwa wingi kupaza sauti dhidi ya ukatili huu.

NI AIBU SASA IMETOSHA.
 
HELLO TANZANIA

Mimi ALBINO nina haki ya kuishi.

Siku : Jumapili
Tarehe :19/04/2015
Muda : Saa 2 Asubuhi
Tukio : Matembezi ya hisani

Mh Edward Lowassa atashiriki nasi Watanzania wote katika matembezi ya hisani kwa umbali wa km 5 kupinga mauaji dhidi ya ALBINO, Matembezi yataanzia katika geti la Uwanja wa Taifa kupitia makaburi ya wales, Hospitali ya Temeke, chang'ombe polisi hadi Serengeti breweries na kumalizia viwanja vya TCC chang'ombe.

Njoo tuungane na Mh Edward Lowassa kupigana vita dhidi ya mauaji ya ALBINO.

Tujitokeze kwa wingi kupaza sauti dhidi ya ukatili huu.

NI AIBU SASA IMETOSHA.

Watu wa huduma ya kwanza wasikosekane...
 
Wauaji wa alibino wameacha wamehamia kwa barabara wanatuua kwa mamia

Hata leo bus limeua jana liliua juzi liliua!!!
 
HELLO TANZANIA

Mimi ALBINO nina haki ya kuishi.

Siku : Jumapili
Tarehe :19/04/2015
Muda : Saa 2 Asubuhi
Tukio : Matembezi ya hisani

Mh Edward Lowassa atashiriki nasi Watanzania wote katika matembezi ya hisani kwa umbali wa km 5 kupinga mauaji dhidi ya ALBINO, Matembezi yataanzia katika geti la Uwanja wa Taifa kupitia makaburi ya wales, Hospitali ya Temeke, chang'ombe polisi hadi Serengeti breweries na kumalizia viwanja vya TCC chang'ombe.

Njoo tuungane na Mh Edward Lowassa kupigana vita dhidi ya mauaji ya ALBINO.

Tujitokeze kwa wingi kupaza sauti dhidi ya ukatili huu.

NI AIBU SASA IMETOSHA.

naam tutaungana na lowassa katika matembezi
 
Lowassa mbele kwa mbele nasikia wanahangaika kuhujumu hasa mahasimu wake ambao wananufaika na ushirikina wa mauaji ya albino
 
lowasa hataki kukubali kushindwa aisee, lakini hana chake bora angekaa nyumbani apumzike tu kama anatafta popularity
 
Tuna matumaini makubwa sana na wewe Mheshimiwa Waziri Mkuu Mstaafu, Edward Lowassa kwani uwezo wako unajulikana na kila Mtanzania.
1907513_966068363427614_4736803703485890492_n.png
 
Uraisi hautafutwi hivyo angejua angekaa kimya tu ndio anazidi kuharibu....na hao vijana wake wanaojiita 4u movement sijui kama ndio wanampa hizo mbinu...kuingia magogoni bado itakuwa ndoto za mchana.
 
Back
Top Bottom