Lowassa kuongoza matembezi kupinga mauaji ya Alibino

Lowassa kuongoza matembezi kupinga mauaji ya Alibino

Huyu mzee anajitafutia kifo, hebu nitoe rai msalaba mwekundu wawe karibu naye maana muda wowote ataweza kuzima kwani afya yake ni ya mashaka sana hana nguvu za kutembea hata km5 kwani hata kupiga mihayo hawezi mpaka wawepo vijana wa kumsaidia kufumbua mdomo wake.
 
Uraisi hautafutwi hivyo angejua angekaa kimya tu ndio anazidi kuharibu....na hao vijana wake wanaojiita 4u movement sijui kama ndio wanampa hizo mbinu...kuingia magogoni bado itakuwa ndoto za mchana.
Wewe kibaraka wa WAMA
 
Mbona mnawachezea sana albino jamani....mnatafuta umaarufu kupitia matatizo ya albino...wanamtatizo mengi sana albino badala ya kumarket matatizo ya albino tatueni matatizo yao. Baada ya maandamano???????
 
Tuna matumaini makubwa sana na wewe Mheshimiwa Waziri Mkuu Mstaafu, Edward Lowassa kwani uwezo wako unajulikana na kila Mtanzania.
1907513_966068363427614_4736803703485890492_n.png

Kweli kabisa, ana uwezo mkubwa sana wa kugawa bahasha.Kipaji hiki kiendelezwe
 
Mbona mnawachezea sana albino jamani....mnatafuta umaarufu kupitia matatizo ya albino...wanamtatizo mengi sana albino badala ya kumarket matatizo ya albino tatueni matatizo yao. Baada ya maandamano???????

Wewe ni kichaa ulitaka mama yako aandamne kulaani mauaji ya albino ndo uamini wengi tunakerwa?Go Lowassa
 
Wewe ni kichaa ulitaka mama yako aandamne kulaani mauaji ya albino ndo uamini wengi tunakerwa?Go Lowassa

siku zote mlikuwa hamuwaona albino wakati wanauawa saizi kwa uroho wenu wa kutaka kwenda IKULU ndiyo mnafanya mnajipendekeza eti mnaandamana kupinga mauaji ya albino......NYAMBAAAAAAAFUUUU...halafu nyinyi wenyewe wanasiasa ndiyo mnaongoza kutoa kafala kwa waganga wa kienyejii....who knows????????????? Math;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;ker
 
Asije wafisadi zeruzeru wetu bure, waaambieni kabisa huyo alifukuzwa na JK kupitia BUNGE baada ya kujiridhisha kuwa ni type ya wezi
 
siku zote mlikuwa hamuwaona albino wakati wanauawa saizi kwa uroho wenu wa kutaka kwenda IKULU ndiyo mnafanya mnajipendekeza eti mnaandamana kupinga mauaji ya albino......NYAMBAAAAAAAFUUUU...halafu nyinyi wenyewe wanasiasa ndiyo mnaongoza kutoa kafala kwa waganga wa kienyejii....who knows????????????? Math;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;;ker

Albino wenyewe wanajua nani akiwa nao ujumbe mzito utafika kwa umma, ndugu zangu acheni vijiba vya roho, wambele ni wambele tu "if you cant bit them join them" hata wazungu walisema, kwa msemo huo Jiungeni tu nyuma ya Lowassa mambo yaende mbele
 
Jamani imetosha kumchafua lowassa, muacheni afanye kazi za kijamii. Mkubali kusimama muhesabiwe, Wakati ni sasa.
 
ahsante baba lowassa...tupo pamoja kupinga mauajia ya albino
 
Wewe ni kichaa ulitaka mama yako aandamne kulaani mauaji ya albino ndo uamini wengi tunakerwa?Go Lowassa
Anaandamana kulaani wakati hiyo issue haimake headlines tena? Ataandamana hadi kupinga ajali mwaka huu bt mbinu zake zimeshindwa..hatumuhitaji kiongozi kama yeye...kwanza hatutaki kurudia uchaguzi kama zambia.
 
Maneno hujibiwa kwa matendo. ...Njoo mumuone ENL atakavyofanya
Macho yako yataona afu uje kuandika hapa
 
Kweli kabisa, ana uwezo mkubwa sana wa kugawa bahasha.Kipaji hiki kiendelezwe

Mh. Lowassa ni kiongozi anaetambua fika matakwa ya watanzania kwa muda mrefu kwani yupo kwenye siasa na serikali kwa ujumla zaidi ya miaka 20 hivyo anaelewa fika kuwa Tanzania yetu inahitaji maboresho ya elimu ambayo itamnufaisha kila mtanzania pamoja huduma bora za kijamii.
 
Asije wafisadi zeruzeru wetu bure, waaambieni kabisa huyo alifukuzwa na JK kupitia BUNGE baada ya kujiridhisha kuwa ni type ya wezi

Waswahili husema Almas ‘haichafuki kwa vumbi'. Lowassa anafaa na anakubalika na wananchi!
 
Back
Top Bottom