Lowassa kuongoza matembezi kupinga mauaji ya Alibino

Lowassa kuongoza matembezi kupinga mauaji ya Alibino

ndio utajua sasa atakapomaliza na kuzidisha nyie endeleeni kufikiri hana nguvu wakati mwenzenu anapita na mia
 
4u movement mmechelewa kutoa ushauri kwa mzee?!!!
 
Huyu mzee anajitafutia kifo, hebu nitoe rai msalaba mwekundu wawe karibu naye maana muda wowote ataweza kuzima kwani afya yake ni ya mashaka sana hana nguvu za kutembea hata km5 kwani hata kupiga mihayo hawezi mpaka wawepo vijana wa kumsaidia kufumbua mdomo wake.

Sasa hivi utasikia vitu vingi sana kuhusu Mh. Lowassa lengo likiwa ni kumchafua tu ila kiukweli Mh. Lowassa ni mzima na buheri wa afya! Nahisi wanaomchafua ndio wagonjwa!
 
Kama mnataka kumbeba sawa hiyo nguvu ya kutembea kaitoa wapi wakati hata miguu anavuta badala ya kunyanyua.
 
lowassa hana uwezo wa kutembea hata km1 ajaribu aone ikulu ataisikia kuzimu.
 
Hakuna unafiki hapo wewe ndio mnafiki huyu mzee ana maanisha anacho kifanya kaeeni tu kusema huyu mnafiki mwenzenu amapiga hatua "kalaga baho"
Mbona hatujawahi kumuona au kumsikia akiandamana kupinga ufisadi,wacha auze sura yake ingawa tumeishaichoka imekosa mvuto!!
 
Hakuna unafiki hapo wewe ndio mnafiki huyu mzee ana maanisha anacho kifanya kaeeni tu kusema huyu mnafiki mwenzenu amapiga hatua "kalaga baho"
Mauaji na kuwafanya walemavu wa ngozi (albino) kuwafanya walemavu wa viungo ni vitendo ambavyo vimekuwa vikifanyika kwa zaidi ya miaka kumi sasa. Huyu mzee wa 'maamuzi magumu' amekuwa bungeni muda wote tena kama mbunge mwenye heshima kubwa kwa vile aliishawahi kuwa waziri mkuu lakini hatujawahi kusikia akichangia hoja yo yote au kuleta hoja binafsi ya kulaani, kuunda tume ya kibunge kuchunguza chanzo na hatimaye kutunga sheria kali za kukomesha vitendo hivi. Angefanya hivyo hapo ndio tungemuelewa kuwa ni mzee wa 'maamuzi magumu'. In fact amekuwa akienda bungeni kama kutalii. Bubu. Sasa anasubiri hizi kampeni za kisanii (political slogans) ndio anaibuka! Hafai hata kuwa mjumbe wa nyumba kumi huyu. Shame on you Lowassa
 
lowassa hana uwezo wa kutembea hata km1 ajaribu aone ikulu ataisikia kuzimu.

Kuhusu afya yake hiyo haituhusu kwani wagonjwa ni wengi na wanafanya kazi ili mradi siyo mgonjwa wa akili hapotezi kumbukumbu!
 
Mh. Lowassa ni kiongozi anaetambua fika matakwa ya watanzania kwa muda mrefu kwani yupo kwenye siasa na serikali kwa ujumla zaidi ya miaka 20 hivyo anaelewa fika kuwa Tanzania yetu inahitaji maboresho ya elimu ambayo itamnufaisha kila mtanzania pamoja huduma bora za kijamii.

Huyu hata vujijini wanamjua ni fisadi na hafai kuwa raisi.
 
Wewe ni kichaa ulitaka mama yako aandamne kulaani mauaji ya albino ndo uamini wengi tunakerwa?Go Lowassa
Mmeanza kukerwa lini? Haya mauaji yamekuwepo kwa zaidi ya miaka kumi sasa? Mlisubiri wauwawe wengi ndio muanze political slogans za 'imetosha'. Tungeelewa mnakerwa pale tu tukio la kwanza lilipotangazwa hadharani! Hii mnayofanya ni usanii wa kisiasa.
 
Sasa kutembea ndio kunapinga mauaji ya albino?
Tafuta na dhibiti chanzo cha mauaji mabango na matembezi hayatoshi.

Jamaa wanaofanya haya mauaji hata TV hawaangalii. Mnaandamana Dar wakati mauaji yanafanyika Geita, shinyanga nk. Tutafuteni mkakati wa kuifanya jamii ibadili imani kuwa utajili hauji kwa ushirikina. Haya matembezi ya kupeana ujiko na ulaji kwa baadhi ya watu hasa katika kipindi hiki cha kuelekea uchaguzi mkuu naamini hayana maana.
 
Angetangaza kutoa bilioni 5 kwa yeyote atakaefanikisha kukamatwa kwa muuaji wa albino ningemuelewa.
 
Miaka ya 1994 viongozi waandamizi CCM walikuwa hawatendi vile inavyopaswa na Mwl.Nyerere hakusita kuwakemea. Kutokana na heka heka hizo ilifikia hatu Mwl.Nyerere kunyimwa ushirikiano na Ikulu wakata mmoja. Hata baada ya kufika mwaka wa uchaguzi 1995 Mwl.Nyerere aliitwa na chama ili aokoe jahazi na katika mchakato wa kuteua kiongozi wa kuongoza nchi alikuwa muwazi kwa kuhakikisha jina la EDWARD NGOYAI LOWASA linakatwa.

Sasa sijui kama yale mapungufu aliyokuwanayo katika nafasi za uwaziri zimeisha kiasi cha kufaa leo kuwa RAIS wa nchi yetu. Kwa mantiki hiyo turejee Muhtasari Mkutano Mkuu CCM 1995 kabla mchakato wa kuchukua fomu za urais haujaanza.
 
Vipi kuhusu wanao sema hafai na hawamtaki kuwaongoza hao sio wana-nchi au niwanainji?.
11041666_1431685567125113_2616435487042717312_n.jpg
 
Back
Top Bottom