Lowassa katika kashfa mpya! Ni ya uuzwaji kiholela wa UDA

Lowassa katika kashfa mpya! Ni ya uuzwaji kiholela wa UDA

Hizi kashfa kwa Lowassa zinawadhalilisha serikali iliyopo madarakani,mbona hachukuliwi hatua?
 
Watanzania wajue tu kuwa CHADEMA/UKAWA na Mgombea wao Lowassa ndiyo Salama yao kuliko CCM na Magufuli wao.

Kukazana kumkashifu Lowassa ni dalili tosha kuwa kama ni mwizi basi kawasaliti wezi wenzake kituo cha poliisi(chadema)
Hivyo wezi waliobaki CCM lazima watumie kila njia kumdhibiti ili asije kuwaharibia.

Lowassa aende Ikulu atatusaidia sana kukamata wezi wengine na ndiyo maana wanamsakama!
 
Akizungumza kwenye mdahalo uliondaliwa na kurushwa na AZAM TV jana, Mgombea Ubunge jimbo la Ubungo, , Dr. Didas Masaburi(CCM), alisema anayepaswa kulaumiwa kwa uuzwaji holela wa Shirika la Usafiri Dar es Salaam(UDA) ni LOWASSA, aliyekuwa Waziri Mkuu wakati huo, kwani ndiye aliyekuwa msimamizi wa mchakato huo mwaka 2006 hadi 2008.

"Kwa mujibu wa sheria , Waziri Mkuu ndiye msimamizi wa Serikali za Mitaa", alisema Dr. Didas Masaburi katika mdahalo uliohudhuriwa pia na wgombea wengine, Said Kubenea wa Chadema, Zangina Shangana(ACT-Wazalendo) na Renatus Muhabi(CCK).

Meya 2011niligundua mkataba usio sawa wa uuzwaji wa UDA baada ya kuajiri kampuni ya Ukaguzi wa hesabu ya KPMG, Bei yake haikulingana na thamani ya mali za shirika hilo, hivyo niliamuru mnunuzi, Simon group kuongeza fedha.

Soma zaidi RAIA TANZANIA.
View attachment 289852


UFISADI wake wote huu LOWASSA kaufanya kwa miaka mitatu (3) tu ya uwaziri Mkuu, Je akiwa RAISI kwa miaka kumi (10) si atauza hata FANICHA ZA IKULU?

TUMUOGOPE HUYU FISADI LOWASSA KAMA UKIMWI?
 
Akizungumza kwenye mdahalo uliondaliwa na kurushwa na AZAM TV jana, Mgombea Ubunge jimbo la Ubungo, , Dr. Didas Masaburi(CCM), alisema anayepaswa kulaumiwa kwa uuzwaji holela wa Shirika la Usafiri Dar es Salaam(UDA) ni LOWASSA, aliyekuwa Waziri Mkuu wakati huo, kwani ndiye aliyekuwa msimamizi wa mchakato huo mwaka 2006 hadi 2008.

Yaani LOWASA sina hamu naye ndioi maana nilimnyima kura
 
Hivi kiongozi wa umma ukikuta mali ya umma imeuzwa pasi na kufuatwa taratibu suluhisho lake ni kuongeza bei kwa mnunuzi?
 
Huyu mzee sasa anatia uvivu hata wa kudhani kuwa angegombea urais. Watanzania tuamke nchi inaenda kuuzwa hiii. Mtu anakuwa na kashfa lukuki za uuzwaji wa ranchi za ufugaji ng'ombe taifa, richmond na sasa UDA. Tuachaneni na huyu mtu jamani.

Tumia makamasi hata kama huna akili. Akija mtu mtuhumiwa wa wizi wa mifugo yenu, akakuambia mimba yako wewe ilitokana na wanaume watatu waliokuwa wamemuoa mama yako kwa wakati mmoja. Na hata mifugo uliyomkamata nayo ilikuwa ni kujairbu kukusaidia kujua kwamba wewe ni mtoto wa wanaume watatu utakubali bila kutumia hata akili?

Basi afadhalli kukafukiwe kaburini ukiwa hai maan hufai kuishi.
 
Unafikir yeye siyo mjinga, akila manyoya anatupia kwa jirani.
Subiri kitu solex kiingie mjengoni, hao wamiliki vivuli lazima waonyeshe vyanzo vya mapato vilivyowawezesha kununua hizo Runch. Lazima watazikimbia tu.


vp bado hajiangia tu kupitia ww naanza kuweka akiba ya maneno.
 
UFISADI wake wote huu LOWASSA kaufanya kwa miaka mitatu (3) tu ya uwaziri Mkuu, Je akiwa RAISI kwa miaka kumi (10) si atauza hata FANICHA ZA IKULU?

TUMUOGOPE HUYU FISADI LOWASSA KAMA UKIMWI?


ajabu had leo anadunda na kutumia pesa za nchi aliyoitia hasara wamebaki dagaa kukamatwa sijui ukweli upo wap juu ya ufisad wa huyu mtu anaishinda hadi serikali kahama hadi chama ili wapate nguvu ya kumfunga bado wanaogopa tu . mahakaman haendi!!! ila tunaambiwa fisadi tu mkuu anatumbua majipu wakat shirika namba moja kwa kutoa mafisad tanesco liliongezewa hadi ruzuku na serikali mara mbili ya ile inayotakiwa kupata hizi hasara anazifidia nani? lakin bado tunaambiwa fisad!!!!!!!
 
Kitendo cha meya wa jiji kupambana na bosi wake ni hatari sana kwa ugali wake...
 
Mbona muda huo wote walikuwa hawajamsema kwamba ndiye mhusika na uuzaji wa shirika la Uda na tunasikia haya baada tu ya kuhamia Ukawa au shirika hilo liliuzwa baada ya yeye kuhamia Ukawa? Sitetei (kama kweli ni yeye alisimamia huo uuzwaji, lakini ninachoshangaa ni kwamba wakati akiwa CCM kulikuwa kimya na sasa kwa vile ametoka kelele nyingi).
Mmmm wewe nawe?? Acha kuleta SIASA Katika kila jambo? MBONA ISSUE YA RICHMOND Ililetwa akiwa ndani ya CCM? Hapa UKAWA NA UCCM WAJAJE?? Hebu toa hoja zenye nguvu.
 
Masaburi ni kweli kipindi chako cha kufikiri kwa matako ni sasa. Nakuongezea jambo jingine ukienda ITV leo kwenye malumbani ya hoja wambie watanzania LUGUMI ni LOWASSA huwa anajibadilisha hata sasa hivi ndo raisi kwa sura ya magufuli. Kusudi 2020 tukupe ubunge ubungo si ndo unataka hivyo tata.
 
Back
Top Bottom