Lowassa katika kashfa mpya! Ni ya uuzwaji kiholela wa UDA

Lowassa katika kashfa mpya! Ni ya uuzwaji kiholela wa UDA

Mafisadi waliokuwa CCM kipanda chao ni cha moto sana wamekimbilia Chadema,angalia kampeni urais ya Chadema utaiona ile CCM ingine ambayo ndio mbaya zaidi.

Magufuli atawashughulikia wote hao kwenye mahakama ya mafisadi.

Hana ubavu huo, aanze na joka la makengeza akifatiwa na pesa ya mboga
 
magofuli ni bondia siyo rais.anayegombea ubunge kwa tiketi ya ccm mbulu magharibi naye ni mpiga sarakasi mwaka huu tutaona mengi.
 
Lowasa ana makengele matatu tofauti na wanaume wengine ,hakuna wa kumsogelea ,wakati anauza UDA mlikuwa wapi,Hakuna wa kumsuia asifanye hivyo,anafanya anavyotaka wanamwangalia tu leo wanalia tu ,mimi naona tatizo ni kuhama chama maana alipokuwa ccm hayo mambo nilisikia tu richamond ambayo hata hahusiki nayo aliwajibika tu kulinda serikali ya ccm na ccm.hayo mambo mengine yote ni uongo mtupu ,kuambiwa mwizi fisadi mimi naona ni uongo mtupu mbona sisi wengine huku vijijini ukiiba hata debe moja au hata kuku unaenda jela mbona lowasa hayuko jela kama akina Danieli Yona?
 
Jaman tuna mchagua rais wa nchina wala siyo mcheza mieleka ikifika sehemu kigezo cha uongoz ni kupiga push up basi tumpe matumla urais ama cheka na cena angekuwa rais wa state

Unadhani kuna uhusiano wowote kati ya afya na UWEZO wa kufikir na kutenda jambo flani?
 
Wewe ni mgombea wa ukawa na Wala si chadema itakuwa avae kombati la chadema fikiria kwanza mkuu
 
Episode 4. Episode 3 ambayo ni ya TWAWEZA jana ilibuma sawa na zingine mbili ambazo zilibuma mchana kweupee. Na hii itabuma tu!
 
1. Mimi naona kuwa na kashfa kwa Tanzania ni kitu cha kawaida.
2. Nakumbuka Dr Slaa alivyoandamwa wakati ule alipokuwa mgombea urais.
3. Kwa hiyo, mimi hainipi shida sana maana kura yangu iko palepale ampapo nilishaamua iwe.
4. Tunachotaka ni kuwa na serikali yenye mfumo utakaowawezesha Watanzania kupata maendeleo.
5. Mfumo huo umeshindikana kwa muda wa miaka 50 na ulishindikana pia kwenye bunge maalum la katiba.
6. Waliochakachua maoni ya wananchi hawawezi leo kuja na kutudanganya kuwa wateleta maendeleo kwa mfumo gani?
7. Yale maoni ya tume ya warioba ndiyo yamebeba mfumo mpya - wa kupunguza madaraka ya rais, kuwawajibisha viongozi (mfano wabunge wasio'deliver') na ndio mfumo unaoufanya uadilifu, uwazi na uwajibikaji kuwa tunu za taifa.
 
tumsafishe ss nani? mtu katoka kwenye tope kaingia ziwani unategemea nini?
point y msingi MH MAGUFULI maelezo yake yanajionesha wazi bado yupo kwenye matope
 
Hizi Kashifa haziwasaidii wambieni wananchi ukweli.
mumetoka wapi mumefanya nini? na munatarajia nini kuwafanyia wananchi.
 
Hizi Kashifa haziwasaidii wambieni wananchi ukweli.
mumetoka wapi mumefanya nini? na munatarajia nini kuwafanyia wananchi.

Haina haja ya kuambiwa kilichofanyika wakati kinaonekana

Mwezi uliopita tulikuwa hatuna mabas yaendayo kasi leo tunayo
 
Dr?Makaburi?UDA haijauzwa bali imegawiwa bure kwa Simon Group.Kama makaburi alijua mkataba haukuwa sawa mbona hakuchukua hatua?Je yeye mwenyewe anazungumziaje ARV feki toka Dar es salaam pharmacetical?
 
1. Mimi naona kuwa na kashfa kwa Tanzania ni kitu cha kawaida.
2. Nakumbuka Dr Slaa alivyoandamwa wakati ule alipokuwa mgombea urais.
3. Kwa hiyo, mimi hainipi shida sana maana kura yangu iko palepale ampapo nilishaamua iwe.
4. Tunachotaka ni kuwa na serikali yenye mfumo utakaowawezesha Watanzania kupata maendeleo.
5. Mfumo huo umeshindikana kwa muda wa miaka 50 na ulishindikana pia kwenye bunge maalum la katiba.
6. Waliochakachua maoni ya wananchi hawawezi leo kuja na kutudanganya kuwa wateleta maendeleo kwa mfumo gani?
7. Yale maoni ya tume ya warioba ndiyo yamebeba mfumo mpya - wa kupunguza madaraka ya rais, kuwawajibisha viongozi (mfano wabunge wasio'deliver') na ndio mfumo unaoufanya uadilifu, uwazi na uwajibikaji kuwa tunu za taifa.

Mkuu, acha watapetape tu lakini Oct 25 tutawafundisha adabu.Mabadiliko hayaepukiki awamu hii
 
LOWASA Alikuwa Na Mamlaka Na Nguvu Kubwa Ya Kufanya Uchafu Anaotaka ,Na Hakuna Hatua Za Kisheria Juu Yake?...Nini Maana Ya Sheria Na Mahakama?
Serikali Kuu Ilikuwa wapi?
Mnazidi Kunipa Hasira Ya kutopata Kula Yangu!!
 
Mamlaka zinajua jamaa kila hatua ya maisha ya kika siku amekuwa anatupiga watz na anatuibia, kutengeneza mtandao mpana siyo sababu ya kuibia tifa lowasa haai hata kuwa mjumbe wa nyumba kumi
 
Mbona muda huo wote walikuwa hawajamsema kwamba ndiye mhusika na uuzaji wa shirika la Uda na tunasikia haya baada tu ya kuhamia Ukawa au shirika hilo liliuzwa baada ya yeye kuhamia Ukawa? Sitetei (kama kweli ni yeye alisimamia huo uuzwaji, lakini ninachoshangaa ni kwamba wakati akiwa CCM kulikuwa kimya na sasa kwa vile ametoka kelele nyingi).

Mbona alipokuwa CCM UKAWA walimwona fisadi papa lakini leo anaonekana malaika? Na kick ya Ufisadi ndo imekijenga chama cha CDM??
 
Mamlaka zinajua jamaa kila hatua ya maisha ya kika siku amekuwa anatupiga watz na anatuibia, kutengeneza mtandao mpana siyo sababu ya kuibia tifa lowasa haai hata kuwa mjumbe wa nyumba kumi

Marais wako watatu wamemfanya kuwa Waziri na Waziri Mkuu mtu asiyefaa kuwa mjumbe wa nyumba kumi. Hao Marais tuseme wana akili ndogo kiasi gani?
 
Back
Top Bottom