Lowassa: CHADEMA tutatoa chakula kwa wenye njaa

Lowassa: CHADEMA tutatoa chakula kwa wenye njaa

Mh. Rais ni kweli yeye ndio anajua wapi kuna njaa kwa wakati wowote, na anapata taarifa anytime t,
kasema hadi sasa hakuna njaa, meaning hadi ile majuzi anaongea hakuna njaa, ila haimaanishi kesho, keshokutwa, au mwezi ujao hakutakuwa na njaa, alimaanisha hadi siku ile anaongea hakukuwa na njaa, na tuelewe, siku zijazo au wiki au mwezi tokea atoe kauli yake NJAA YAWEZA KUTOKEA.. TUELEWANE JAMANI
Ndiyo maana mumeambiwa muwe na chakula cha akiba,kilichopo ni kidogo,mbona hamusikii?munapenda tufwe?
 
Magufuli aliwaambia wakazi wa Kagera hivi
"Sitaleta msaada wowote wa chakula na hao wanasiasa wanaowadanganya kuwa serikali itawapa chakula, waambieni waje wawape Chakula wao"

Naona Lowassa kaamua kujibu mapigo kwa Vitendo, kaahidi kupeleka chakula kwa wahanga.
Kweli Lowassa ni Akili kubwa.

Sijui Magufuli atafanyeje tena?
Atakizuia, atasema mpaka atoe kibali yeye
 
Hunijui bado, mm ni CCM damu hadi unywele, nimekulia CCM, kusomeshwa na CCM, kufundwa na CCM.. acha kuleta siasa za mashaka wakati nasema CCM tutapoteza kura nyingi sbb hawa UKAWA + Lowassa wakigawa chakula wananchi lazima watawapa fadhila za kura, kwani huelewi nn hapa.?
Ni wazi kabisa, Mh. JPM ni mwaminifu kuliko Lowassa, hilo liko wazi, ila nakuhakikishia WANANCHI WENYE NJAA WATATOA KURA KWA YULE ALIYE WASAIDIA CHAKULA KIPINDI WANA SHIDA, HILO LA UFISADI hawatajali.. huo ndio ukweli, CCM yafaa tuchangamke tulichonacho tupeleke hata kama ni kidogo..
Umesomeshwa na ccm lakini akili hun.a, ndiyo madhara yake hayo ya kusomeshwa na ccm
 
Kama maneno hayo yametoka kwa Lowasa , basi kaishiwa pumzi au anauota U-PM. Chama cha siasa kina fanya mambo yake kwa kuzingatia katiba yake na sheria za nchi. CDM akina uwezo wa kugawa chakula kwa mujibu wa katiba yake. Huu ni usanii ulio pitiliza kiwango. Emu tafakari kwa mfano, serikali inashindwa kukusanya kodi ya majengo, alafu kinajitokeza chama cha siasa kinasema chenyewe kitakusanya!! Sio usanii huo jamani. Alafu kuna watu humu wanajitoa ufahamu kushabikia. Huu ni uchochezi; JPM shughulikia hawa watu kabla mambo hayaja enda kombo..
Umeshirikisha ubongo wako kweli kuandika utumbo Huu. Au umeshikwa na tumbo la kuhara baada ya kusikia taarifa njema kwa watanzania. Make nyie ccm nimashetani
 
Huo msaada utazuiwa vinginevyo waupeleke kupitia mkuu wa mkoa husika ,Kisha mkuu wa mkoa ndie ataamua kugawa kwa wenye uhitaji au kupeleka shule za bweni na hospitali
Lowassa naye hajui siasa. Chakula bado kinadaiwa kodi yeye kesharopoka. Shauri yake, ila naona chakula kinapigwa mnada na TRA.
 
Kama maneno hayo yametoka kwa Lowasa , basi kaishiwa pumzi au anauota U-PM. Chama cha siasa kina fanya mambo yake kwa kuzingatia katiba yake na sheria za nchi. CDM akina uwezo wa kugawa chakula kwa mujibu wa katiba yake. Huu ni usanii ulio pitiliza kiwango. Emu tafakari kwa mfano, serikali inashindwa kukusanya kodi ya majengo, alafu kinajitokeza chama cha siasa kinasema chenyewe kitakusanya!! Sio usanii huo jamani. Alafu kuna watu humu wanajitoa ufahamu kushabikia. Huu ni uchochezi; JPM shughulikia hawa watu kabla mambo hayaja enda kombo..
IQ yako ndogo sana kama punje ya haradani!
 
Kama maneno hayo yametoka kwa Lowasa , basi kaishiwa pumzi au anauota U-PM. Chama cha siasa kina fanya mambo yake kwa kuzingatia katiba yake na sheria za nchi. CDM akina uwezo wa kugawa chakula kwa mujibu wa katiba yake. Huu ni usanii ulio pitiliza kiwango. Emu tafakari kwa mfano, serikali inashindwa kukusanya kodi ya majengo, alafu kinajitokeza chama cha siasa kinasema chenyewe kitakusanya!! Sio usanii huo jamani. Alafu kuna watu humu wanajitoa ufahamu kushabikia. Huu ni uchochezi; JPM shughulikia hawa watu kabla mambo hayaja enda kombo..
Duuuh inawezekana hawa ndio wanaomshauri Magu,mawazo gani haya
 
No, it is not..!!
Tui la kwanza ndilo liungalo mboga,kubadili mindset ya mtu uliyemnyima uhakika wa kula na kumfanya awe na imani kuwa kupitia wewe anaweza kushiba siku nyingine,ni hadithi ya kufikirika.
Mumeuza jimbo kwa bei nafuu sana,kiasi cha kuhitaji Takukuru kuchunguza.
 
Kwa hiyo amesema ni kwa wananchi wa wapi atapeleka chakula hicho?

Yaani wa wapi wana njaa na lini anapeleka?
 
Atakamatwa mtu na ataulizwa "Umetoa wapi shamba kubwa la kugawa chakula? Na mlipe kodi"


Chakula italetwa na italipiwa Kodi ili Lumumba muumbuke!
Michango ya wahanga mbona hamkuzidai/kuzikatia Kodi?
 
Mkuu so sorry naona nimekukwaza sana hatuhitaji kugombana hapa ni mawazo huru,Mimi ni kweli nilikuwa namchukia Lowasa lakini ni binadamu gani asiye badilika kifikra na hata kusamehe?kama ni unafiki ni wangu mkuu.Naamini ulikuwa hupendi nilivyokuwa namchukia Lowasa sasa iweje tena unachukia navyimpenda.Hapo nani mnafiki?

Tafuta humu kama kunasiku nilimpongeza au kumkubari lowassa
Mimi niliapa kamwe Liwassa siwe kumkubari awe ccm au mbinguni
Huyu ni tatizo
Ni moja ya mafisadi hatari ktk Taifa hili.
Nyie mfanye yoote lakini kudhani lowassa atakuwa Rais wa Tanzani ni ndoto na kujidanganya kamwe.
 
Tui la kwanza ndilo liungalo mboga,kubadili mindset ya mtu uliyemnyima uhakika wa kula na kumfanya awe na imani kuwa kupitia wewe anaweza kushiba siku nyingine,ni hadithi ya kufikirika.
Mumeuza jimbo kwa bei nafuu sana,kiasi cha kuhitaji Takukuru kuchunguza.


Hapo sasa umeniuza moyo, still we have the chance, sbb kama ni chakula hata hao CHADEMA hawajapeleka bado..

Bado tuna nafasi, usitukatishe tamaa, plse
 
Tui la kwanza ndilo liungalo mboga,kubadili mindset ya mtu uliyemnyima uhakika wa kula na kumfanya awe na imani kuwa kupitia wewe anaweza kushiba siku nyingine,ni hadithi ya kufikirika.
Mumeuza jimbo kwa bei nafuu sana,kiasi cha kuhitaji Takukuru kuchunguza.


Hapo sasa umeniuza moyo, still we have the chance, sbb kama ni chakula hata hao CHADEMA hawajapeleka bado..

Bado tuna nafasi, usitukatishe tamaa, plse
 
Mzee kaisha enda mbali zaidi, sasa hivi anasema kama Mna njaa mnataka yeye ndio aje awapikie?
Sasa sijui kila mwenyewe njaa ni kwamba hujui au hataki kupika?
Kilichobaki sahivi watanzania waruhusu mioyo yao isukume damu tu, ikiendelea kusukuma maneno ya huyu msukuma, mwafaa
 
Kama vile propaganda za DANGOTE kufunga kiwanda ndio propaganda za baa la njaa litakavyoumbua wapinzani ambao kwa sasa wamejibainisha kama wapiga ramli kudhuru taifa letu.

Ni muda mfupi ujao watabadilisha hoja,nampongeza Lowassa kwa kuwafubaza akili,Zitto endelea kuburuta wajinga kwani sasa wanakuona mwokozi wao,jitakase kijanja kijanja.
 
Wewe ndye hujui kilichokuwa kinaendelea kati ya mawaziri na dangote. Jambo usilolijua ni ka usiku wa giza.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom