Lowassa AKIJIELEZEA UCHUNGU Kwenye youtube


M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
310
Likes
3
Points
0
M

mstahiki

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
310 3 0

ANAONEKANA ANA UCHUNGU NA NCHI YAKE
 
Last edited by a moderator:
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Yaani Lowasa hata kumeza mate anaongea na mtu mzima mwenzake hamezi ? Monduli Monduli Monduli .Usanii bwana hata haoni aibu .
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,904
Likes
170
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,904 170 160
Unaafiki mtupu,

Kwa nini asitumie pesa alizokuwa nazo tangu 1990s kuwasaidia hawa watoto?

Yeye ni mtu tajiri sana- ana makampuni kibao, amekula rushwa nyingi- hapo alipo hakosi 20 Billions Tshs- yet leo anaomba msaada California US!

Huu ni unafiki!

Pia ni aibu!
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Hivi video alikuwa kwenye mkutano gani? Hiyo speed anayoongea nayo utadhani mwanamziki wa nyimbo za kufoka foka!!
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
114
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 114 0
hivi huyu alisoma wapi?
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Hivi mnaielewa hii CV ya mheshimiwa Lowassa hapa chini? Jamaa hayuko makini kabisa, yaani ofisi nzima ya Waziri Mkuu wanashindwa kuona kwamba hapa kuna mambo sio sahihi?

Tanzania Government Prime Minister 2006
Ministry of Water and Livestock Development Minister 2000 2005

Ministry of Lands, Human Settlement Development Minister 1993 1995

State, Prime Minister's Office and First Vice President Minister (Judiciary &Parliamentary Affairs) 1990 1993

Arusha International Conference Centre Managing Director 1989 1990

State, Vice President's Office Minister for Environment & Poverty 1988 2000
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,904
Likes
170
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,904 170 160
Kwa ufupi sii makini- hakujiandaa na hana uhakika na anachoongea!

Pia Kiingereza chake ni duni kweli!
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,375
Likes
3,097
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,375 3,097 280
Mbona kichwa cha habari hakiendani na picha ya Lowassa? Nilidhani Lowassa anaeleza uchungu wa kutema kiti chake cha enzi!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,020
Likes
4,805
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,020 4,805 280
HIYO INAITWA "MANGULO" KWA WALE WATU WA ARUSHA WANAELEWA..NDO SLANG HIYO..KWA LUGHA NYINGINE.."USANII"
ALITAKIWA ASEME HIVI;KUTOKANA NA MATUMIZI MABAYA YA FEDHA..WANANCHI WENGI WANADIDIMIA KWENYE UMASKINI NA ELIMU BADO NI SHIDA..NA NJAA NI KUBWA..HIVYO BASI TUMEAMUA KURUDISHA BILIONI 133 KWA WANANCHI ILI ZIWAPELEKEE MAENDELEO NA KUWAKWAMUA KIUCHUMI..PIA KUWAPA HUDUMA MUHIMU ZA JAMII!
 
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2007
Messages
19,020
Likes
4,805
Points
280
jmushi1

jmushi1

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2007
19,020 4,805 280
Hivi mnaielewa hii CV ya mheshimiwa Lowassa hapa chini? Jamaa hayuko makini kabisa, yaani ofisi nzima ya Waziri Mkuu wanashindwa kuona kwamba hapa kuna mambo sio sahihi?

Tanzania Government Prime Minister 2006
Ministry of Water and Livestock Development Minister 2000 2005

Ministry of Lands, Human Settlement Development Minister 1993 1995

State, Prime Minister's Office and First Vice President Minister (Judiciary &Parliamentary Affairs) 1990 1993

Arusha International Conference Centre Managing Director 1989 1990

State, Vice President's Office Minister for Environment & Poverty 1988 2000
Alikuwa waziri wa ardhi..hivo alishiriki kikamilifu kuiuza nchi yetu!
Alikuwa waziri wa maji..hajafanya chochote kuwasaidia wananchi kwani maji bado ni shida ya ajabu huku mafisadi wakifuja feda za wananchi!
Alikuwa waziri wa ofisi ya waziri na makamu wa rais..hivyo alishiriki kikamilifu kenye ufisadi ambao ulivuka mipaka kipindi hicho alipokuwa na cheo hicho!
AICC alishiriki kikamilifu kwenye kuifilisi!
 
M

Mbwiga

New Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
1
Likes
0
Points
0
M

Mbwiga

New Member
Joined Feb 9, 2008
1 0 0
Mimi hata siamini, maana alipewa maksi kibao na wazalendo. Kama kweli ameiibia nchi, inambidi atubu mbele ya watanzania ndipo atasamehemewa na mungu pia. Naona dhambi yake ni kubwa na akiendelea kuifunika haitaacha kunuka katika historia ya Tanzania. Na hii ni kwa sababu aliaminiwa na kila mtanzania.
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Ameandika:

State, Vice President's Office Minister for Environment & Poverty 1988 2000

Sasa alikuwa na vyeo vingi kwa wakati mmoja? Alikuwa Director wa AICC huku akiendelea kuwa waziri?

Lowassa alikuwa anajituma kwenye kazi, tatizo lake ni uwizi. Angekosa kuwa jambazi, huenda ni mchapa kazi kuliko mawaziri wetu wengi. Pia tatizo lake lingine ni kupenda PR ambayo tunaweza kusema ni usanii.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,904
Likes
170
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,904 170 160
Mtanzania'

In 1985 yeye akiwa Vijana CCM na mbuge unakumbuka alihusika ktk tume ya kuchunguza ubadhirifu wa madini?

Tatizo la EL ni tammaaa ya kuwa na pesa nyingi!

Mimi sasa naangalia uadilifu zaidi ya hata elimu!

Pia amewatia Wamaasai na Watu wa Arusha na Monduli aibu kubwa sana!
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,230
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,230 280
apparently alisoma Mlimani na Bath Univ.
Unfortunately inelekea kuwa Mlimani hutoa mchanganyiko maalum: Pumba na mchele vyote vinapita tu.

Hebu angalia Alumni ya Mlimani: Mhe. Kivuitu, Rais Mseveni, Mhe. Lowasa, Prof Issa Shivji, Kichuguu (mimi), Mhe. Joseph Warioba, Mhe. Kikwete, Prof Lipumba, Maalim Seif Sharif Hamad.

Yaani Kichuguu naona aibu kuwa nimechanganyika na pumba akina Kivuitu na Lowasa, ingawa vile vile naona ufahari kuchanganyikana na akina Prof Shivji.
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Unfortunately inelekea kuwa Mlimani hutoa mchanganyiko maalum: Pumba na mchele vyote vinapita tu.

Hebu angalia Alumni ya Mlimani: Mhe. Kivuitu, Rais Mseveni, Mhe. Lowasa, Prof Issa Shivji, Kichuguu (mimi), Mhe. Joseph Warioba, Mhe. Kikwete, Prof Lipumba, Maalim Seif Sharif Hamad.

Yaani Kichuguu naona aibu kuwa nimechanganyika na pumba akina Kivuitu na Lowasa, ingawa vile vile naona ufahari kuchanganyikana na akina Prof Shivji.
Kichuguu,

Huenda na wewe ungelikuwa kwenye siasa Afrika, ungeishia kuwa kama hao waheshimiwa (Kwi kwi kwi!!!!).

Yaani ni balaa tupu, tatizo sio Mlimani, tatizo ni culture ya Waafrika kwa ujumla.

Watu wengi wanashindwa kuielewa JF kwa sababu we dare to speak openly wakati culture zetu nyingi ni uoga uoga na uongo. Mkubwa anajamba anasingiziwa mtoto. Labda sisi tuna nafasi kubwa ya kuleta changes Tanzania. Hiki chombo inatakiwa hata kipate misaada ya wale jamaa wa civil society maana elimu ya JF ni kubwa kuliko NGO kibao TZ.

Yale aliyoambiwa Lowassa na tume ya Mwakyembe, kikawaida hayatakiwa kuongelewa kwa Afrika.

Kinachosikitisha tu ni pale sisi wenyewe tunavyotoka hapa na kwenda kuwa mafisadi huko ardhi, UDSM, hospitali na kwingineko. Hii vita inatakiwa isiishie kwa wanasiasa na badala yake iwe mpaka walio chini ambao wananyanyasa wananchi wetu.
 
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined
Oct 11, 2006
Messages
7,385
Likes
1,230
Points
280
Kichuguu

Kichuguu

Platinum Member
Joined Oct 11, 2006
7,385 1,230 280
Kichuguu,

Huenda na wewe ungelikuwa kwenye siasa Afrika, ungeishiwa kuwa kama hao waheshimiwa (Kwi kwi kwi!!!!).

Yaani ni balaa tupu, tatizo sio Mlimani, tatizo ni culture ya Waafrika kwa ujumla.

Watu wengi wanashindwa kuielewa JF kwa sababu we dare to speak openly wakati culture zetu nyingi ni uoga uoga na uongo. Mkubwa anajamba anasingiziwa mtoto. Labda sisi tuna nafasi kubwa ya kuleta change Tanzania. Hiki chombo inatakiwa hata kipate misaada ya wale jamaa wa civil society maana elimu ya JF ni kubwa kuliko NGO kibao TZ.

Yale aliyoambiwa Lowassa na tume ya Mwakyembe, kikawaida hayatakiwa kuongelewa kwa Afrika.

Kinachosikitisha tu ni pale sisi wenyewe tunavyitoka hapa na kwenda kuwa mafisadi huko ardhi, UDSM, hospitali na kwingineko. Hii vita inatgakiwa isiishie kwa wanasiasa na badala yake iwe mpaka walio chini ambao wananyanyasa wananchi wetu.
Duh; Kwi, kwi, kwi, kwi. Kijasho kimenitoka.

Hapana aisee, haiwezekani niwe mmoja wa vilaza hao hata siku moja. Unajua watu wa aina hiyo huwa wanapenda sana kujipendekeza kwa wakubwa wao na ndiyo maana wanapata vyeo. Sisi tunaongalia maslahi ya umma huwa tunakuwa na misimamo ambayo huwa haifurahishi watoa vyeo wengi huko kwetu: hatuwezi kuwa akina "Yes Man." Kwa hiyo ukiona siko madarakani ujue kuwa ni kwa sababu siyo mmoja wa aina hiyo.
 

Forum statistics

Threads 1,235,719
Members 474,712
Posts 29,231,706