Lowassa aenda kuhiji, kujitakasa na kujisafisha Israel


Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Heshima Mbele,
Habari ambazo zilinifikia jana usiku ni kwamba,aliyekuwa waziri Mkuu wa Tanzania Mhe. Lowassa(MB) ameelekea Israel na bethelehem kwenda kuhiji na kujisafisha ili aje aanze upya na mambo yake.Hii ni moja ya Mbinu aliyoibuni ili kuhakikisha anaedelea kuwa juu,wapambe wake wana mipango mingi ya kuhakikisha anabaki juu.

Habari ndio hiyo,Huu utakuwa ushuri wa Askofu Laizer,yule Mpambe na Mshabiki mkuu wa EL
 
K

kaka2002

Member
Joined
Nov 5, 2007
Messages
34
Likes
6
Points
15
K

kaka2002

Member
Joined Nov 5, 2007
34 6 15
Heshima mbele wakubwa!

Hija bila toba inawezekana? Naomba watalaamu wa mambo haya wayaweke wazi.

Kwa maoni yangu alipaswa kwanza kujisafisha kwa watanzania kwa kukiri makosa aliyowafanyia na kuomba asamehewe.

Kama aliiba mali ya umma airudishe pamoja na riba ili kuliinua taifa kiuchumi.

Hatua ya mwisho ndio angeenda huko kwa Wayahudi kuhiji
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
Nani kamwambia kutubu dhambi kuna uhusiano na kwenda Israel?

Sala ya Toba inasemwa popote pale.

Mungu siku zote anaabudiwa katika roho na kweli si kwa kwenda mahali fulani.
 
a.9784

a.9784

Senior Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
146
Likes
1
Points
0
Age
44
a.9784

a.9784

Senior Member
Joined Feb 19, 2008
146 1 0
Isije ikawa ndio amehama TZ,au amekwenda kufichwa huko ili akihitajika na vyombo vya sheria waibue hoja ya kwamba hapatikani.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Kabla ya hija ni lazima ujitakase kwanza ambako kunaambatana na toba.
Toba ya huyu mwenzetu ni lazima ihusishwe na urejeshaji wa fedha za umma as manunguniko ya walalahoi wa Tz tayari yako mbele ya Mungu.Kuna zaburi yasema sala ya mwenye dhambi mbele ya mungu ni sawa na kelele.

Toba ya kweli ni pamoja na kurejesha fedha za walala hoi
 
N

nchonga aliyebaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2017
Messages
511
Likes
551
Points
180
N

nchonga aliyebaki

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2017
511 551 180
Hana
 
B

bestmale

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
2,259
Likes
1,224
Points
280
B

bestmale

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2015
2,259 1,224 280
Alipe kwanza pesa alizoibaga ..
 
Dr tupa

Dr tupa

Senior Member
Joined
Apr 30, 2017
Messages
102
Likes
55
Points
45
Dr tupa

Dr tupa

Senior Member
Joined Apr 30, 2017
102 55 45
Hivi mpaka Leo bado mnamtuhumu E.L.mwenye ushahidi aende mahakamani.
 

Forum statistics

Threads 1,236,281
Members 475,050
Posts 29,252,810