Looking for a WEB DESIGNER


Mambo Jambo

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
1,102
Likes
40
Points
145
Mambo Jambo

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
1,102 40 145
Looking for a webdesigner,
Not just a web designer but a good one, kama vipi nitumie PM tufanye mchakato
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,212
Likes
101
Points
160
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,212 101 160
namjua jamaa wanafanya kazi nzuri sana...m2k graffix try to call him 0712254966; then talk a reasonable deal...
 
Mambo Jambo

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
1,102
Likes
40
Points
145
Mambo Jambo

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
1,102 40 145
Asante kaka, nimecheck website yao.
 
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,212
Likes
101
Points
160
Don Mangi

Don Mangi

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,212 101 160
alryt...wana price nzuri pia ukijaribu kumpigia mtaongea fresh...wishing u luck
 
Mambo Jambo

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
1,102
Likes
40
Points
145
Mambo Jambo

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
1,102 40 145
Wakuu ina maana hakuna wataalamu wa kiwango cha juu katika web designing hapa jukwaani...

Nahitaji mmoja nimpatie project, please nitumie PM.
 
Sr. Magdalena

Sr. Magdalena

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
803
Likes
105
Points
60
Sr. Magdalena

Sr. Magdalena

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
803 105 60
Mkuu nimekuPM nikakupa tovuti yangu utembelee then unicheki, naona kimyaaaa.
Nb: kumbuka mrejesho ni moja kati ya sababu za kukua kwa biashara iwapo mazingatio yatakuwepo.
Hapa naona unavunja sheria za JF kwa kuwa PM huwa ni siri, je huyo jamaa uliye mPM anataarifa kuwa unamvua nguo hapa?
 
Ruhazwe JR

Ruhazwe JR

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2011
Messages
3,413
Likes
25
Points
135
Ruhazwe JR

Ruhazwe JR

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2011
3,413 25 135
mpigie huyu jamaa mwenye namba 0784638491 mwambie shida yako atkufanyia kazi nzuri kwani hayuko after money isipokua ubora
 
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2009
Messages
2,704
Likes
2,074
Points
280
JoJiPoJi

JoJiPoJi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2009
2,704 2,074 280
Mkuu usiangaike kwa kutafuta web designer, wasiliana na Jamii Media Inc, support@jamiiforums.com, ni mabingwa! pia kwa kuwapa kazi utakuwa umechangia JF.
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
46
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 46 0
Mkuu samahani unaweza kujibu hivi vimaswali hapa hapa au kwa pm ili nipime ama naweza kufanyakazi hii kama freelance

NB.
Sio muhimu kujibu yeyote lakini the more details the more mahitaji yako requirement zako zitakuwa specified.

  1. Kwa sasa unayo website/blog yeyote?
  2. Elezea vitu au huduma unayotaka kuelezea kwenye tovuti yako. yaanii Dhumuni Kuu la bishara au huduma zako
  3. Washindani wakubwa wa huduma au biashara yako ni kina nani taja wawili? Wadau wakubwa watarajiwa kuwa kina nani?
  4. Uelewa wao wa mambo ya komyuta na tovuti Ukoje?
  5. Ni kitu au vitu gani hutaki viwepo kwenye website yako?
  6. Ni kitu au vitu gani ambacho unadhani ni cha muhimu kuwepo kwenye tovuti yako?
  7. Kuna tovuti ulizowai kuona unazopenda muonekano wake ? Zitaje kama tatu
  8. Watumiaji wa Tovuti wanategemea kuwa kina nani?
  9. Una upendeleo wa rangi Fulani zianazhusiana na biashara au bidhaa zako? Zitaje
  10. Una budget maaluma kwa ajili ya kutegeza tovuti hii
  11. Una deadline ambapo ni muhimu Tovuti hii iwe imekamilika
  12. Je unatagema tovuti yako itahitaji kutangza taarira/ bidhaa mpya mara kwa mara kila siku/kila wiki kila mwezi
  13. Unayo Logo kama unayo je iko katika mfumo wa digital?
  14. Unayo domain name eg (xyz.go.tz) na Host eg x10hoting.com or hostgatr.com
  15. Utapenda matumzi ya picha katika tovuti. Je unazo picha ambazo ungependa zionekane
 
Erick_Otieno

Erick_Otieno

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2010
Messages
629
Likes
951
Points
180
Erick_Otieno

Erick_Otieno

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2010
629 951 180
mpigie huyu jamaa mwenye namba 0784638491 mwambie shida yako atkufanyia kazi nzuri kwani hayuko after money isipokua ubora
Biashara matangazo....huyo jamaa wa 0784638491 mwambie atume profile yake hapa jamvini i;i auze hiyo biashara yake....
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
90
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 90 145
Simple and Clear Requirements gathering .Yeye tu Aji ume-ume.
Safi Sana

Mbona hajatoa Feedbak kama ameshapata hiyo Service from JF
Mkuu samahani unaweza kujibu hivi vimaswali hapa hapa au kwa pm ili nipime ama naweza kufanyakazi hii kama freelance

NB.
Sio muhimu kujibu yeyote lakini the more details the more mahitaji yako requirement zako zitakuwa specified.
  1. Kwa sasa unayo website/blog yeyote?
  2. Elezea vitu au huduma unayotaka kuelezea kwenye tovuti yako. yaanii Dhumuni Kuu la bishara au huduma zako
  3. Washindani wakubwa wa huduma au biashara yako ni kina nani taja wawili? Wadau wakubwa watarajiwa kuwa kina nani?
  4. Uelewa wao wa mambo ya komyuta na tovuti Ukoje?
  5. Ni kitu au vitu gani hutaki viwepo kwenye website yako?
  6. Ni kitu au vitu gani ambacho unadhani ni cha muhimu kuwepo kwenye tovuti yako?
  7. Kuna tovuti ulizowai kuona unazopenda muonekano wake ? Zitaje kama tatu
  8. Watumiaji wa Tovuti wanategemea kuwa kina nani?
  9. Una upendeleo wa rangi Fulani zianazhusiana na biashara au bidhaa zako? Zitaje
  10. Una budget maaluma kwa ajili ya kutegeza tovuti hii
  11. Una deadline ambapo ni muhimu Tovuti hii iwe imekamilika
  12. Je unatagema tovuti yako itahitaji kutangza taarira/ bidhaa mpya mara kwa mara kila siku/kila wiki kila mwezi
  13. Unayo Logo kama unayo je iko katika mfumo wa digital?
  14. Unayo domain name eg (xyz.go.tz) na Host eg x10hoting.com or hostgatr.com
  15. Utapenda matumzi ya picha katika tovuti. Je unazo picha ambazo ungependa zionekane
 
Mambo Jambo

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
1,102
Likes
40
Points
145
Mambo Jambo

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
1,102 40 145
Mkuu samahani unaweza kujibu hivi vimaswali hapa hapa au kwa pm ili nipime ama naweza kufanyakazi hii kama freelance

NB.
Sio muhimu kujibu yeyote lakini the more details the more mahitaji yako requirement zako zitakuwa specified.

  1. Kwa sasa unayo website/blog yeyote?
  2. Elezea vitu au huduma unayotaka kuelezea kwenye tovuti yako. yaanii Dhumuni Kuu la bishara au huduma zako
  3. Washindani wakubwa wa huduma au biashara yako ni kina nani taja wawili? Wadau wakubwa watarajiwa kuwa kina nani?
  4. Uelewa wao wa mambo ya komyuta na tovuti Ukoje?
  5. Ni kitu au vitu gani hutaki viwepo kwenye website yako?
  6. Ni kitu au vitu gani ambacho unadhani ni cha muhimu kuwepo kwenye tovuti yako?
  7. Kuna tovuti ulizowai kuona unazopenda muonekano wake ? Zitaje kama tatu
  8. Watumiaji wa Tovuti wanategemea kuwa kina nani?
  9. Una upendeleo wa rangi Fulani zianazhusiana na biashara au bidhaa zako? Zitaje
  10. Una budget maaluma kwa ajili ya kutegeza tovuti hii
  11. Una deadline ambapo ni muhimu Tovuti hii iwe imekamilika
  12. Je unatagema tovuti yako itahitaji kutangza taarira/ bidhaa mpya mara kwa mara kila siku/kila wiki kila mwezi
  13. Unayo Logo kama unayo je iko katika mfumo wa digital?
  14. Unayo domain name eg (xyz.go.tz) na Host eg x10hoting.com or hostgatr.com
  15. Utapenda matumzi ya picha katika tovuti. Je unazo picha ambazo ungependa zionekane
PMed Mkuu.
 
Mambo Jambo

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
1,102
Likes
40
Points
145
Mambo Jambo

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
1,102 40 145
Simple and Clear Requirements gathering .Yeye tu Aji ume-ume.
Safi Sana

Mbona hajatoa Feedbak kama ameshapata hiyo Service from JF
Kesha jibiwa kwa PM,

Na wewe ni designer?, tuma PM
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
46
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 46 0
Hiyo PM Naona kuna foleni mbezi haijafika bado
 
Mambo Jambo

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
1,102
Likes
40
Points
145
Mambo Jambo

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
1,102 40 145
Bado hijafika kama vipi weka majibu hapa yatawasaida wadau wengine na wewe kupata uwanja mpana wa kuchagua Suluisho bora
Mkuu mtazamaji tuweke ustaarabu mbele, nimejibu maswali yako yote kwenye PM na wewe ukajibu PM yangu.

Tafadhari usitake kuniharibia status yangu jukwaani.

Mods naombeni mfuatilie hii kitu na sheria ichukue mkondo wake.
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
46
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 46 0
Mkuu mtazamaji tuweke ustaarabu mbele, nimejibu maswali yako yote kwenye PM na wewe ukajibu PM yangu.

Tafadhari usitake kuniharibia status yangu jukwaani.

Mods naombeni mfuatilie hii kitu na sheria ichukue mkondo wake.
Duh Aiseee ngoja niwaulize mod labda PM zinazletwa wangu zimekuwa diverted . Sijapata ujumbe PM kutoka kwako mkuu.

Samahani kwa usumbufu sina haja ya kukusumbua mkuu. ebu cheki na mod na mimi nachei na mod .

Labda PM yangu imetekwa na kama ni kweli umetuma na mimi nitaomba maelezo nini kimetokea na aliyejibu ni nani hasa huyo?
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
46
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 46 0
Mkuu nadhani hii issue tafuta ustarabu mwingine . Ila fuatilia ukweli kwa mod Anayekujibu hizo pm ni nani. hasa. Umenishtua na nimeshtuka sana kwa kweli.
 
Mambo Jambo

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
1,102
Likes
40
Points
145
Mambo Jambo

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
1,102 40 145
Mkuu nadhani hii issue tafuta ustarabu mwingine . Ila fuatilia ukweli kwa mod Anayekujibu hizo pm ni nani. hasa. Umenishtua na nimeshtuka sana kwa kweli.
Acha kujichoresha..watu wako serious wewe unakuja kupindua thread za watu, anzisha yako kama vipi,
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,554