LIVE UPDATES:: Yanga V JKT Ruvu, UWANJA WA TAIFA.

LIVE UPDATES:: Yanga V JKT Ruvu, UWANJA WA TAIFA.

Unataka wacheze soka linalokuvutia?...

Vipi wanaocheza soka la 'kuvutia' na wanaambulia point 1 ama kufungwa?..m

Mourinho pamoja na ubora wake timu yake haisifiwi kwa kucheza vizuri, yeye huwafundisha namna ya kufunga na kupaki bus...anachotaka ni point 3 tu..

Btw...Sishangai kauli hizi kutoka kwa mashabiki wa Simba na Azam

wewe unaona wanacheza vizuri mkuu au basi tu haya mzee wa jahazi kashinda goli rahisi sana..
 
Waosha vinywa kazi kwenyu sasa...

Dakika ya 90

JKT Ruvu 0-4 Yanga
 
Hongereni sana ila timu hii ya yanga inahitaji kujituma zaidi kwani wepesi kuridhika kipindi cha pili..
 
Full Time

Yanga 4 - 0 JKT Ruvu
 
wewe unaona wanacheza vizuri mkuu au basi tu haya mzee wa jahazi kashinda goli rahisi sana..
Timu inaongoza kwa magoli manne na haijafungwa goli hata moja, Tegete kakosa magoli matatu ya wazi, Kiiza kakosa magoli matatu ya wazi bado mnasema inacheza vibaya!!!

Ama kucheza vibaya kuna tafsiri mpya?...WANAFIKI, ni wivu tu unawasumbua nyie watu...

Full Time

JKT Ruvu 0-4 Yanga
 
Yanga wana tushikia nafasi yetu. Kesho tuta fanya mauji ya kimbari na kurudi kileleni kama kawa. Viva Azam. sei o seú curaçao não gosta este quipà más ad gostar qualquer dia.
 
Thimba oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
wavunja viti oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Back
Top Bottom